mmo_zeek scammer nổi tiếng vào nói chuyện tý nào

Status
Not open for further replies.
Khai phong phủ hình như không tham gia điều tra thì phải :binhsua15:

Và ý cậu tạo topic này có ý nghĩa gì ấy nhỉ.. nhiệm vụ police là gì ??? là phát hiện ra người tạo nhiều nick trên forum này à.. và bắt những người chém gió như tớ... Police làm ăn hài vãi.. còn nick bobbygso41 là của tớ. có vấn đề gì không cậu. tớ có lấy nick đó đi scammer người khác chưa cậu. và nếu có đưa ra proof đây. và việc cậu nói 1 người tạo 5 6 nick yahoo là người không phải bình thường.. đề nghị cậu nói rõ nhé. Việc tạo yahoo bao nhiêu là quyền của tớ. tớ muốn tạo bao nhiêu là tùy tớ còn việc sử dụng vào mục đích gì không phải do cậu quyết định và cậu chưa có bằng chứng gì liên quan tới việc tớ tạo ra scammer mà cậu đã tự động post lên tớ scammer.:binhsua21: sợ bác Police lắm rùi .. hic hic..:binhsua21:

đợi bác scam rùi anh em mới vào đáp gạch àh.
chả ai dở hơi đi tạo 10 nick trên 1 4rum trừ khi có ý đồ. toàn nick clone nữa chứ

đợi bác scam rùi anh em mới vào đáp gạch àh.
chả ai dở hơi đi tạo 10 nick trên 1 4rum trừ khi có ý đồ. toàn nick clone nữa chứ

Tạo cheat thank được không vậy bác.. :binhsua10: muốn lên proffessional. thế thôi

dạo nầy đang vô vụ mùa cam tươi nên vất vã cho pác police, cố lên cho bọn bán cam ra đảo hết....

Tui cũng chưa biết ông có scam hay không nhưng cái cách hành văn thì không thể chấp nhận được, ông là con đàn bà ah` mà ăn nói chua chát thế, không phục người khác thì phải nói năng làm sao cho nó đàng hoàng chứ (topic kêu oan), tui còn nhỏ mới lớp 11 thôi mà cái cách ăn nói của ông làm tui ngứa mắt vô cùng, kiểu đó thì ai mà tin được ông.

Last edited by a moderator:
T ghét cay ghét đắng cái thể loại nói chuyện với nhau như thế, t cũng chưa biết ông có scam hay không nhưng cái cách hành văn thì không thể chấp nhận được, ông là con đàn bà ah` mà ăn nói chua chát thế, không phục người khác thì phải nói năng làm sao cho nó đàng hoàng chứ, tui còn nhỏ mới lớp 11 thôi mà cái cách ăn nói của ông làm tui ngứa mắt vô cùng, quá dơ dáy.

Hay. Tuyệt vời cho 1 cmt ở tuổi của bạn :)

Tạo cheat thank được không vậy bác.. :binhsua10: muốn lên proffessional. thế thôi
ec cheat tks lên pro ak, mơ ha~ cưng

cheat thank mà giờ mới có 20 thanks à ;)). Vụ này hay đây
cậu ko thấy đã click tks 100 lần ah, có thể đây ko phải là nick chính
mod vào cheat acc thấy tks cho acc nào ko có liên quan mà cung~ dc tks là lòi đuôi chột chứ gì

lên mmo kiếm mấy đồng ăn chè mà scam đồ ghê gớm quá @@, h có ex chắc cũng ex mấy anh chữ vàng, chữ đỏ là ngon nhất :binhsua04:

Các bác cứ bình tĩnh chưa nên gán tội cho người ta vội, có gì chờ bác Rin post report rồi tính, chứ giờ chưa biết được như nào mà
Mọi người chờ xem nhé 1 lát nữa sẽ có thông tin đưa lên.

cậu ko thấy đã click tks 100 lần ah, có thể đây ko phải là nick chính
mod vào cheat acc thấy tks cho acc nào ko có liên quan mà cung~ dc tks là lòi đuôi chột chứ gì

kiểu này nữa. giờ có đủ info là lên đc pro thì phải

Lý do bịp.... Mún lên Pro thì scan thông tin gửi BQT, BQT cho lên đấy :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week