• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình (b3n4.kool) SR mọi người

b3n4

Newbie
Reactions
55
MR
0.000
Chào các bạn!
Như các bạn đã biết đây là topic mà mình lập ra để vay $ mọi người:
http://mmo4vn.com/showthread.php?29682-Can-vay-lai-&p=446755
Và đúng như Mod đã nói otto là acc cùng 1 ip. Nhưng đó là bạn cùng phòng mình, nó cũng chơi mmo nên mình nhờ nó vào thank ( thật sự SR mọi người). Mục đích cũng chỉ để có chút uy tín( uy tín không dùng để scam)
Như mình đã nói mình thật sự muốn vay vốn và đã có 1 số bạn cho vay!!! Mình cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình và mình cam kết sẽ không scam ai 1 đồng. Ai cảm thấy tin tưởng có thể tiếp tục ủng hộ mình. Còn không, khi mình chưa scam ai thì xin đừng ném đá
thank!!!

nhận lỗi thê là tốt :))

Cứ việc phát huy đi ...

Haiz! Mod nếu ghe qua cho topic của em sang box nào đúng cái nhé! theo lời của hellboy2011

thế bảo nó trả thẻ 70k VTC đây
không đ' tin :|
Mình không hề biết chuyện này! Nó cùng phòng nên mình nhờ nó thank thôi. Không lẽ cả xóm trọ mình chơi mmo rồi nói mình clone à?( ví xóm trọ mình cùng ip tất)

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

oh` vẫn chưa scam..còn hy vọng =))

Nhưng thế này là sao nhỉ :>

Vẫn chưa hết đau trym :))
Mình không scam đâu! Yên tâm ngủ ngon và chữa lành chym nhé

.......................
mình nói khi mình chưa scam ai thì đừng ném đá! bác Mod cắt lời phải đầy đủ chứ, ném trúng em rồi đấy

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

bằng chứng nào bạn không phải clone :-??
bằng chứng? không có! thôi làm mất lòng cậu thì mình cũng chịu

mình nói khi mình chưa scam ai thì đừng ném đá! bác Mod cắt lời phải đầy đủ chứ, ném trúng em rồi đấy
Bạn nên ghi là " mình chẳng scam ai" sẻ đc hơn là "Mình chưa scam".....nếu hỉu thì củng có nghỉa là củng có thể scam ;;)...ném đá xíu

Bạn nên ghi là " mình chẳng scam ai" sẻ đc hơn là "Mình chưa scam".....nếu hỉu thì củng có nghỉa là củng có thể scam ;;)...ném đá xíu
vì bây giờ tất cả mọi người đều nghĩ mình scam thì nói đc gì chứ? hix

********* hiểu thanks với spam lên post thì đc cái gì nhỉ,biết cái gì thì nói ko thì vào đọc đi ra,nói đưa cmt để vay lãi chả có ý nghĩa gì cả,cần ra hiệu cầm đồ có cả đống

********* hiểu thanks với spam lên post thì đc cái gì nhỉ,biết cái gì thì nói ko thì vào đọc đi ra,nói đưa cmt để vay lãi chả có ý nghĩa gì cả,cần ra hiệu cầm đồ có cả đống
Ở cái 4rum này mọi người thích ai có nhiều post và thank nhiều cậu ạ nên mình đú theo tý:binhsua115:

Ở cái 4rum này mọi người thích ai có nhiều post và thank nhiều cậu ạ nên mình đú theo tý:binhsua115:
chính vì chưa scam nên mới phải ngăn chặn đợi scam thì há mồm ra mà nhìn à? mục đích đen tối bị phát hiện còn tỏ ra vô tội...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom