Chat Cần giúp tìm lại người bán google voice

hungraunt

Junior
Reactions
44
MR
0.949
Tình hình là lúc trước em có vào Web dịch vụ của 1 bác mua con Google Voice . Cách đây cũng lâu hơn 9 tháng , giờ đang rất cần logging lại vào Google Voice để lấy code nhưng mà cái Recovery Email ko truy cập đc . Mong ae ai đã từng mua Google voice dạng này giúp mình tìm lại người bán với , rất cần gấp. Mình sẽ hậu tạ

Email dạng này

[email protected]|bardesxxxxxxxx |[email protected]|bardeslxxxxxxxxxxx|

Quan trọng là cái domain vevo.dev trước mình vào đc, giờ ko vào đc luôn . Huhu mệt mỏi lun , ae nào giúp với đang gấp lắm, sẽ hậu tạ.

Cảm ơn mọi người nhiều :ami_fat_cat_022:

Tình hình là lúc trước em có vào Web dịch vụ của 1 bác mua con Google Voice . Cách đây cũng lâu hơn 9 tháng , giờ đang rất cần logging lại vào Google Voice để lấy code nhưng mà cái Recovery Email ko truy cập đc . Mong ae ai đã từng mua Google voice dạng này giúp mình tìm lại người bán với , rất cần gấp. Mình sẽ hậu tạ

Email dạng này

[email protected]|bardesxxxxxxxx |[email protected]|bardeslxxxxxxxxxxx|

Quan trọng là cái domain vevo.dev trước mình vào đc, giờ ko vào đc luôn . Huhu mệt mỏi lun , ae nào giúp với đang gấp lắm, sẽ hậu tạ.

Cảm ơn mọi người nhiều :ami_fat_cat_022:
ông này quản trị viên bên ReaderBox mà 🤣 vào đó nhắn hỏi ,lên đây làm gì
Telegram của em nếu cần giúp đỡ @HotroHash7FarmEarn

Mới bị SCAM 2 củ rồi ae ... Trúng ngay ông nick JosepStalin mới tạo , giới thiệu nick khác Scam luôn em 2 củ ... 3 account bank mai em update và report luôn ... Má đúng là khi cần việc gấp SCAM đánh trúng tâm lý mình luôn . Thôi ngu thì chịu , mất tiền, mất account ... Cả tháng toàn chuyện xui ...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom