• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bình thường thì mình làm bên pro tại mình reg nick bên đó mà.

bi giờ balance pro của bác < balance mega và số balance chênh lệch đó là do bác làm bên pro thì => pro nhé bác

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

Thế bác cho em biết tại sao em reset 2 tuần rồi mà tiền chưa về LR? :binhsua74: nang giải

https://typersupport.zendesk.com/home bác tìm cách giải quyêt trong đó nhé

bi giờ balance pro của bác < balance mega và số balance chênh lệch đó là do bác làm bên pro thì => pro nhé bác

thank bạn nhiều lém, tiếp tục chiến bên pro và hy vọng vào 1 kết quả tốt đẹp vào ngày mai. hihi.

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

https://typersupport.zendesk.com/home bác tìm cách giải quyêt trong đó nhé

https://typersupport.zendesk.com/home Gỉai quyết sao đây? Bác biết thỳ hướng dẫn luôn giùm đi! Chứ giờ gần 9$ kẹt lại trong megatyper, mất phương hướng chiến đấu với mega luôn rồi!

https://typersupport.zendesk.com/home Gỉai quyết sao đây? Bác biết thỳ hướng dẫn luôn giùm đi! Chứ giờ gần 9$ kẹt lại trong megatyper, mất phương hướng chiến đấu với mega luôn rồi!

đợi tới thứ 3 xem có pay ko,nếu ko thì soạn tin nhắn theo cú pháp :

Typer account Username

Typer account Password

Payment ID (PayPal email, Webmoney Purse number, Liberty Reserve account number)

Session/Payment Date

Expected Amount

Date when Amount was gained

đợi tới thứ 3 xem có pay ko,nếu ko thì soạn tin nhắn theo cú pháp :

Typer account Username

Typer account Password

Payment ID (PayPal email, Webmoney Purse number, Liberty Reserve account number)

Session/Payment Date

Expected Amount

Date when Amount was gained
Uhm! Mong rằng nó sẽ pay? mà nghe mấy bác được pay bảo lại rằng? Nó pay ko đúng vs số đã reset?có đúng ko bác

Uhm! Mong rằng nó sẽ pay? mà nghe mấy bác được pay bảo lại rằng? Nó pay ko đúng vs số đã reset?có đúng ko bác

uh gõ 5$ thì nó giữ lái-1,5 $ gì đấy,mình bị hoãn 2 tuần rồi đây @@,đc pay chừng đó cũng quá hạnh phúc rồi @@

Cách đây khoảng 1 tháng ở topic mega ver 2 có 1 đợt gửi mail đình công đấy, giờ lặp lại ở ver 4 đi ^^

update tình hình là mặc kệ tiền bị trừ bên pro(trong khi bên mega còn hiện đủ)e tiếp tục chiến thì bên pro nhảy tiền bình thường nhưng bên mega thì đứng yên.

Cách đây khoảng 1 tháng ở topic mega ver 2 có 1 đợt gửi mail đình công đấy, giờ lặp lại ở ver 4 đi ^^
bác làm trò rùi với nó ah.bác gừi mail nó có thèm đọc đâu mà nó bit đình công hay ko đình công.Nó là hệ thống auto reply mà

bác làm trò rùi với nó ah.bác gừi mail nó có thèm đọc đâu mà nó bit đình công hay ko đình công.Nó là hệ thống auto reply mà

Ngày trước khi chưa có trang support thì nó vẫn rep mail mà, mà lúc đó mấy người gửi đình công chứ mìh cũng có gửi đâu

nói chung tình hình nó chưa xù mình đồng xu nào tiếp tục làm thứ 3 rùi sẽ bít ! nếu ăn cam thì chịu 1 tuần làm ko công :binhsua88:

Ngày trước khi chưa có trang support thì nó vẫn rep mail mà, mà lúc đó mấy người gửi đình công chứ mìh cũng có gửi đâu
Anhquandp vừa kiện ZZhakerkill
Lại làm hòa rồi :binhsua112:

nói chung tình hình nó chưa xù mình đồng xu nào tiếp tục làm thứ 3 rùi sẽ bít ! nếu ăn cam thì chịu 1 tuần làm ko công :binhsua88:
pác hạnh phúc thế nhở ? mìh gần 4tuần òy mà chưa có đồng nào đây

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:17 PM ----------

up cho tiền chưa về thì về mau :))
upppppppppp hộ cho pác tiền mau về nè :))

Mấy bác cứ bàn tán xôn xao làm gì, $ ta reset theo sv Pro, tuần này ta thấy không ai đủ mức rs thôi thì đánh cho ta thêm một tuần nữa ta bồi dưỡng cho vài ký Cam mà tẩm bổ :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom