Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
đó là bên protypers nó rs thôi bên mega co rs đâu các bạn vào kiểm tra lại đi

cả 2 bên tui vẫn chưa bị không bít lúc nào tới lượt mình đây hichic :binhsua24:

haha có $ lại rùi ! đau tim thèn này quá .acc thì có lại acc thì ko mía ! ko chơi thèn náy nữa !!!!

Last edited by a moderator:
cả 2 bên tui vẫn chưa bị không bít lúc nào tới lượt mình đây hichic :binhsua24:

sao bác này 2 bên đều ko mất ne.mừng bác mega nó chưa sờ tới bác nhá.còn mấy ng 2 web lệch nhau thì trc sau gi cung mất thui ah.nên nhớ web chính của mega là protypers nha.thông tin bên đó trc thông tin mega.Giống như hôm bửa vậy rate $ theo giớ bên pro thay đổi sau đó rate $ theo giờ bên mega thay đổi sau.
web mega chỉ là hộ trợ web pro thui.thấy cái U nó là pro nhá.rùi lần đầu tiên tạo acc thì phải tao bên pro rùi mới có invet tạo bên mega nhá.Vì thế web pro là 9 thằng kia là phụ thui

Last edited by a moderator:
tới giờ vẫn còn nguyên mừng wa các bác ơi cầu trời nó vẫn thế cho tới lúc pay hichic :binhsua85:

đã bị trừ $ ko hiểu tại sao, trừ đúng số tiền đã pay tuần trước :(

tui làm bt` mà bạn ! 2 bên điều $ giống nhau !

buồn quá ah, tuần này cần tiền gấp còng lưng ra gõ vì thấy tuần trước (là tuần đầu tiên chơi với protypers) pay đàng hoàng nên tin tưởng, giờ lên được 8.00 thì mất còn 1.5, vào xem mà buồn và nản quá, công sức cả 1 tuần của mình.

trên mega kòn $ mà trên pro thi chẳng có gì :(( cầu mong là nó riset trên mega nhé :(( ... mega ơi là mega

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week