• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tiền ơi tiền đâu rồi :(( mega ơi là mega .. mi pay cho tao đi mà .... :m179::m179::m179::m179::m179::m179::m179: mày không pay tao thuê bọn khựa đánh sập nhà mày đó :m114::m114::m114::m114:

P/S : thông cảm là oánh độc lập nên là vấn đề ref ở #1 tui không cập nhập nhiều :m131:

ghet nhat may thang dien vao khoe dc pay ma k co proof .chem gio la gioi

Kick điên cuồng :))

lúc nèo -- thích chém à :binhsua08: ta đây oánh đau hết tay mới time out 1 lần nhé :binhsua01:
Tội làm dân tình mega gây xôn xao trong việc oánh :binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

ngồi hóng đi các bác ơi

Mai có tiền bet cho baỷen rồi kaka

chuẩn không cần chỉnh --- ngày nào ta kòn đôi tổ ong hóng gió với thằng mega xem nó pay thì không ngừng tham vọng bet :binhsua08: tiền hết ta lại cạp :binhsua01: tiền có ta lại bet :binhsua10: bet xong ta lại gầm cầu thôi :binhsua06:

lúc nèo -- thích chém à :binhsua08: ta đây oánh đau hết tay mới time out 1 lần nhé :binhsua01:
Tội làm dân tình mega gây xôn xao trong việc oánh :binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Ờ, vậy chắc bị nó ghét nên bị kick 1 lúc 2 id :))

Haizz, đúng là bó tay.
Điều kiện đầu tiên khi làm ref là id chủ và id con phải khác IP với nhau, phụ thuộc vào nhau chỉ vào cái inv code, vậy là nó riêng biệt. Suy ra không nên gõ id chủ + id con với nhau do sẽ trùng IP, và vì vậy id con bị banned cũng không ảnh hưởng đến id chủ nhưng id chủ bị banned thì toàn bộ id con dùng inv code của id chủ cũng sẽ die theo.
Soft thì có ghi rõ dùng soft Asian hoặc soft XD đó, nếu mới tập gõ thì gõ web cũng đc.

Vậyn nếu acc chủ mình không gõ thì bao nhiêu ngày sẽ bị banned vậy bạn :(

Vậyn nếu acc chủ mình không gõ thì bao nhiêu ngày sẽ bị banned vậy bạn :(
banned là bị trong lúc đánh --- nhưng mà cũng nên oánh khoảng 100 đến 300 code / ngày để nó đỡ sinh nghi là nick clone cheat ref của nó =)) nhưng mà ref vài acc không ăn thua mà phải chiến mấy chục or trăm ref mới sướng và tiền kòn pay à ..... đó là lý do tại sao mình oánh độc lập đây :)) ... oánh ref đến bao giờ nó mới pay cho 10 % cơ chứ :binhsua06:

banned là bị trong lúc đánh --- nhưng mà cũng nên oánh khoảng 100 đến 300 code / ngày để nó đỡ sinh nghi là nick clone cheat ref của nó =)) nhưng mà ref vài acc không ăn thua mà phải chiến mấy chục or trăm ref mới sướng và tiền kòn pay à ..... đó là lý do tại sao mình oánh độc lập đây :)) ... oánh ref đến bao giờ nó mới pay cho 10 % cơ chứ :binhsua06:

Đang đợi nó pay cho ref kaka 10$

sao soft asian cứ kick liên tục vậy,có pro nào cùng bị không???

từ qua đến h đánh chưa đc 300 codes,nản :(

sao soft asian cứ kick liên tục vậy,có pro nào cùng bị không???

từ qua đến h đánh chưa đc 300 codes,nản :(

chắc thứ 3 nó pay không mà gõ trời, chơi liều vậy, thứ đêm cho nâu con mắt rồi nó k pay ngồi đó tức ói...máu quá, nếu nó k pay nó sẽ gởi cho bạn cam tươi hiệu mega ngon ngọt =))

chắc thứ 3 nó pay không mà gõ trời, chơi liều vậy, thứ đêm cho nâu con mắt rồi nó k pay ngồi đó tức ói...máu quá, nếu nó k pay nó sẽ gởi cho bạn cam tươi hiệu mega ngon ngọt =))

nghi dấu hiệu bán cam từ lâu rùi mà =)) :))

rest rùi nha anh em :m131:

tiền về luôn nhá :binhsua07::m131::binhsua04:

:m055::binhsua57::binhsua57::m153::m209::m209:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member