Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Tiền nào bửa nay nhận được là do RS từ tuần trước rồi
Trưa mai về là thấy nó RS chứ gì mà nôn :binhsua16:

chờ dợi là hạnh phúc ức chế có làm gì dc nó dâu mấy bác :binhsua02:trong khi chờ dợi qua pix chiến di

Tiền nào bửa nay nhận được là do RS từ tuần trước rồi
Trưa mai về là thấy nó RS chứ gì mà nôn :binhsua16:

ko thấy cái ngày nhận proof ah

Bên nó mới 8-9 giờ sáng mà..chờ ngày mai đy..làm gì mà nôn thế :)..xong ngày mai mà hok thấy thì bác nào thích lặn thì lặn ^^!!..có người chờ được cả 3 tuần @@!! mà chẳng lẽ hok chờ thêm được 1 ngày :D

hình như nó pay ramdom thì phải.

mẹ thằng mega, ngày nào cũng bị member pm đòi tiền, chán ghê. scam thì scam mẹ nó đi :binhsua04:

mẹ thằng mega, ngày nào cũng bị member pm đòi tiền, chán ghê. scam thì scam mẹ nó đi :binhsua04:

bác tuyển ref thì lo mà lôi tiền túi ra trả trước cho rồi, chờ report scam rồi mới thanh mình thì khổ

5h chiều thứ 2 bên đó là 4h sáng bên mình, ráng chờ đến sáng mai xem sao vậy

Cho mịnh họi cại sọp ạ sian xại chọ megatyper

Cạc bạn ợi chọ mịnh họi cái sọft ạsiạn sại cho megatyper thị khị mịnh gặp cại cọdẹ mạ hịnh con chịm, cại lạ, hạy hịnh ụnknow hạy hịnh bị lội thị mịnh đạnh cại gị hay bậm cại gị vậy mọi ngượi. thạnks mọi ngượi nhiệu nhạ :binhsua07:

Không đợi thì cũng ngồi xem phim rồi hóng thôi. Tại sao nó không bao giờ pay đúng hẹn vậy

Cạc bạn ợi chọ mịnh họi cái sọft ạsiạn sại cho megatyper thị khị mịnh gặp cại cọdẹ mạ hịnh con chịm, cại lạ, hạy hịnh ụnknow hạy hịnh bị lội thị mịnh đạnh cại gị hay bậm cại gị vậy mọi ngượi. thạnks mọi ngượi nhiệu nhạ :binhsua07:

ESC

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,683
171,768
Latest member
tuyetthhle961
Back
Top Bottom