Link down soft18 đây... ai vào down về CRACK cho anh em xài cái... mình không biết về IT

Status
Not open for further replies.

kid1314

Junior
Reactions
135
MR
0.000
Như tiêu đề, dạo này pix điên quá toàn tam giác, thấy anh team18 khoe có soft này hay lắm ko bị tam giác mà mình không có key

Link đây:
http://www.mediafire.com/?hc61cv1flj4b1qj

ai giỏi IT vô down về craked rồi share ra hoặc bán cho mọi người xài với... :binhsua38:

Last edited by a moderator:
Crack mà lu loa lên đây.chúng nó up bản mới thì :-ss. ID up lên sv của nó nó del hay căn cắp nữa thì sao chứ :)).

Buồn cười thật, soft không share rồi đi ăn cắp về để crack, đúng là lý thông dạo này nhiều quá bắn không hết

Buồn cười thật, soft không share rồi đi ăn cắp về để crack, đúng là lý thông dạo này nhiều quá bắn không hết

ai cho dog vào đây vậy... dog ngoan ngoãn ra ngoài đi tối bố cho ăn... :binhsua33:

Bác Mirinda đâu close lun đi.soft họ ko share ko bán thì kệ họ.tiếng tăm của team 18 ai chẳng biết roài =)).cái vụ 1 chữ nghiêng đó.nhớ hok :))

Vậy không share thì ích kỉ , keo kiệt như Thạch sùng đúng không ? =.="
Các bác ko share free thì bán như mấy soft khác cũng được , toàn dân capt cả mà giấu nhau làm gì , vậy không update tình hình pix cho các bác biết các bác có bực không ?
ANW , đang xài cả 2 soft XD và Asian , dù còn lỗi nhưng cũng tốt chán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week