Làm sao để hô biến trở thành 1 người Hoạt bát Vui tính?

có 1 cách đó là qua F17 + 145 voz, qua đó đặt gạch nhiều sẽ vui vẻ hoạt bát ngay

giống mình và mình biết một nguyên nhân quan trọng nhất đó là dành quá nhiều thời gian cho chiếc máy vi tính mà quên hết các hoạt động xã hội bên ngoài ^^!

Có 1 cách đó là bạn thường xuyên đi mua dâm :)). đảm bảo sao 1 tuần ko vui tính lên đây mình chỉ cách khác

Nói riết lạc chủ để của thớt lun rồi

không vui tính cũng đừng cố nói chuyện hài hước, không lại mắc công giải thích tại sao câu chuyện lại hài hước:binhsua88:
do suy nghĩ của từng người thôi, mình thấy nhiều thằng đi chơi miết mà nói chuyện tào lao bỏ mẹ.

nói tóm lại muốn thay đổi không phải là chỉ suy nghỉ phải thế này phải thế kia, mà là hành động, bạn dám làm ko sợ thất bại thì đã là thành công rồi, chỉ ở 2 chữ dám làm mà thôi, chính sếp của mình cũng chỉ nói đến 2 từ dám làm mà thôi, đó là câu nói kinh điển rồi

Hay quá ta, phải thực hành theo mới được ;)) bác này trông chính chắn hơn hẳn những cmt #, bác chắc phải là người lớn tuổi rồi nhỉ :D
e cũng mới chia tay bạn gái bác à, nên e suy nghĩ nhiều lắm,giờ nghĩ ra cách thì cũng khó cứu vãn lắm rồi, trước đây e đã từng như chủ thớt vậy,nhưng giờ thì phải suy nghĩ khác,phải trưởng thành dần lên mà

đi nhảy cầu đầu thay kiếp mới đi bạn........................................
........................................................................................
........................................................................................
trời sinh sao để zậy đi, đừng có đua đòi

mỗi ngày nên tự soi gương khoảng 15 20p, tự nói với thằng trong gương : mày là thằng cặn bã của xã hội , éo ai cần mày , mày là thứ vứt đi thằng chó chết v.v mỗi ngày nên luyện từ 1 đến 2 lần , thì từ từ bản thân sẽ thay đổi thôi , còn theo chiều hướng nào thì ko biết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,623
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom