Matrix Khẩn!!!Tìm hiểu tại sao Zeek delete oan một số tài khoản & nhóm tài khoản!!!

Status
Not open for further replies.
thế nó ban theo kiểu thế nào vậy anh. sát ngày pay là no ban ak vừa with thư lần đầu

Những lần gần đây thì đa số là đợi khi with là banned
Còn lý do thì zeek nó không có nói rõ.
mình chỉ phỏng đoán vậy thôi.

Những lần gần đây thì đa số là đợi khi with là banned
Còn lý do thì zeek nó không có nói rõ.
mình chỉ phỏng đoán vậy thôi.
thế hi vọng em sống. with nó hẹn 30/4 mới pay :))

thế hi vọng em sống. with nó hẹn 30/4 mới pay :))
Nó ban thì ai biết đc lúc nào !!! Lúc còn free mà nó còn bị ban !!! Nhưng thường thì mình up acc xong rồi chơi đc một thời gian thì nó xóa !!!

Nó ban thì ai biết đc lúc nào !!! Lúc còn free mà nó còn bị ban !!! Nhưng thường thì mình up acc xong rồi chơi đc một thời gian thì nó xóa !!!
mềnh ko phải bỏ giề hết :binhsua04:

Nói chung là dạo này rất bất an.
cứ như ngồi trên đống than vậy....

Tất cả là do lòng tham........................................... Đừng bao giờ mơ Mua 1 acc Zeek vài K VIp giá bèo mà hi vọng WIth đc đâu nha......... :))........

Mình dùng 2 máy , 1 đường truyền đăng ký 2 acc (khi đăng ký thì đổi IP khác) được ko bác chủ thớt .

Mình dùng 2 máy , 1 đường truyền đăng ký 2 acc (khi đăng ký thì đổi IP khác) được ko bác chủ thớt .
Bạn dùng chung 1 máy cũng đc !! Nhưng yêu cầu Cookie phải sạch và IP khác nhau !!!

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Tất cả là do lòng tham........................................... Đừng bao giờ mơ Mua 1 acc Zeek vài K VIp giá bèo mà hi vọng WIth đc đâu nha......... :))........
Chơi free là lành nhất !!!:binhsua02:

chơi 2 acc 1 acc máy tính 1 acc đt ko bao h post trùng link link khác nhau hoàn toàn cái nào ra cái nấy nên chắc ko sao :)

TỐng Hiếu là một trong những người sẽ được mình cùng hợp tác chặt chẽ trong dự án mới tinh ở Việt nam .
Theo mình ZEEK còn tốt chán vì còn biết acc bị ban mà đòi hỏi active lại,chứ dự án mình tham gia thì quên luôn vì bất kì ai tham gia cũng đã được hướng dẫn một cách rất cẩn thận bởi một hệ thống huấn luyên viên thành công đa tầng.Do đó acc nào vi phạm quy định sẽ ko banned hay cảnh cáo,xóa gì hết ngay lúc vi phạm mà bị lưu lại trong hệ thống và sẽ bị xóa bất chợt vào một ngày đẹp trời nào đó.
Còn một điều nữa nó có thể kiếm ra rất nhiều $ sau một thời gian dài đầu tư công sức,thời gian và tiền bạc nên ko ai dại dột cả

Thanks chủ thớt nhé, nhưng có nhiều cái ko khả thi cho lắm. Ví dụ vụ Win với Browsers. Còn vụ IP thì có lẽ đúng. Mà nếu như bạn nói thì thằng Zeek ác thật. Chờ tới lúc con người ta làm ko công 5 tháng, chờ lệnh pay mới bắn thì chết con người ta rồi còn đâu @@

Thanks chủ thớt nhé, nhưng có nhiều cái ko khả thi cho lắm. Ví dụ vụ Win với Browsers. Còn vụ IP thì có lẽ đúng. Mà nếu như bạn nói thì thằng Zeek ác thật. Chờ tới lúc con người ta làm ko công 5 tháng, chờ lệnh pay mới bắn thì chết con người ta rồi còn đâu @@
Ko phải ac mà nó làm vậy mới ngăn được gian lận chứ sao.Gian lận làm nó thiệt hại lớn
đó là cách làm cho con người tốt hơn,kiên nhẫn hơn.Quy luật tự nhiên là nhanh sẽ chóng chết mà

Zi mà sáng ni 5h sáng dậy nghe 1 bạn đòi mua 1 chục cái dcom về tạo 1 chục acc mình nghe mà phát hoảng :| đã z còn nói chuyện thấy phát mệt mình thế là mình ko thèm nói nữa. mún làm j thì làm

Zi mà sáng ni 5h sáng dậy nghe 1 bạn đòi mua 1 chục cái dcom về tạo 1 chục acc mình nghe mà phát hoảng :| đã z còn nói chuyện thấy phát mệt mình thế là mình ko thèm nói nữa. mún làm j thì làm

đấy là những thằng ngu còn đòi cheat .

nếu mua 1 chục cái dcom thì cũng phải mua 1 chục cái máy tính,chứ chục cái dcom mà có trên 1 mày thì thà reset modem còn ngon hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week