SCAM Invest Room LTD - investroom.biz

hungsentec

Hero
Solutions
1
Reactions
916
MR
1.903
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I'm not admin!

Invest in InvestRoom today & enjoy incredible profits. Invest Room LTD follows the main trade trends and innovations in cryptocurrency trading.

Domain: NameCheap, Inc., 2018-04-10 - 2019-04-10
Hosting: Dancom Ltd
SSL: COMODO RSA Extended Validation Secure Server CA COMODO CA Limited, valid: 27 Apr 2018 - 27 Apr 2019
Script: Gold Coders - licensed

Investment Plans:

11% daily for 11 days
Plan Spent Amount ($) Daily Profit (%)
Plan 1 $30.00 - $499.00 11.00

160% after 9 days
Plan Spent Amount ($) Profit (%)
Plan 2 $500.00 - $999.00 160.00

180% after 7 days
Plan 3 $1000.00 - $1999.00 180.00

250% after 5 days
Plan 4 $2000.00 - $100000.00 250.00

Minimum spend is $30 and maximum is $100,000

Withdrawal:
Your withdrawal request will be processed within 24 hours

The referral program uses multilevel referral commission which will pay 7% from each deposit of level 1 referrals, 2% from each deposit made by your level 2 referrals (people referred by your direct invitees) and 1% of each deposit made by your level 3 referrals (i. e. people referred by your level 2 invitees)

Ref: https://www.investroom.biz/?ref=zhenacer

No ref: investroom.biz

My deposit

The amount of 30 USD has been withdrawn from your account. Accounts: U->U17668374. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to INVEST ROOM LTD.. Date: 14:24 09.07.18. Batch: 220616409.

thấy chú theo uhyips tính theo cùng cho vui mà mấy ngày nữa xong WC lại bận rồi nên thôi , chúc thắng lợi :)

thấy chú theo uhyips tính theo cùng cho vui mà mấy ngày nữa xong WC lại bận rồi nên thôi , chúc thắng lợi :)
đợt này ko Hyip nữa à bác, các bác dep to chứ em cứ min cheat mà lấy rcb :D

đợt này ko Hyip nữa à bác, các bác dep to chứ em cứ min cheat mà lấy rcb :D
lâu lâu mềnh vẫn chơi lại đổi gió tý thôi chứ ko chuyên hyip nữa :)
dep to nhỏ j thì cũng chít mà ăn rcb chứ , nó min 30 thì cứ chia acc 30 , 50 tầm chục acc mà chít :oops:

lâu lâu mềnh vẫn chơi lại đổi gió tý thôi chứ ko chuyên hyip nữa :)
dep to nhỏ j thì cũng chít mà ăn rcb chứ , nó min 30 thì cứ chia acc 30 , 50 tầm chục acc mà chít :oops:
Vâng, chúc bác thành công ở các mảng khác ạ
Em chủ yếu vẫn hyip, mỗi site mà nhiều thì em cũng cheat 10 acc/ ngày thôi bác, em dân offer, quen lao động chân tay rồi lại có sock làm nên cũng nhanh, chỉ mỗi tội lưu info, giờ rút với chọn từng IP cho từng acc lưu lên drive kẻo trùng nhau , lúc rút cũng đối chiếu nên mệt thấy bà :confused:

Vâng, chúc bác thành công ở các mảng khác ạ
Em chủ yếu vẫn hyip, mỗi site mà nhiều thì em cũng cheat 10 acc/ ngày thôi bác, em dân offer, quen lao động chân tay rồi lại có sock làm nên cũng nhanh, chỉ mỗi tội lưu info, giờ rút với chọn từng IP cho từng acc lưu lên drive kẻo trùng nhau , lúc rút cũng đối chiếu nên mệt thấy bà :confused:

Theo kinh nguyệt của mềnh thì đa phần các "site hyip xịn" sẽ ko bắt chít, chỉ có các mon bắt chít mà thôi, chỉ cần 3 info xịn tương đương 9 U đã có thể dùng 9 acc rồi, cứ thay phiên mà đổi mon sao mà trùng đc, có mon uhyips thì phải khéo vì nó bắt chít cả thiết bị nữa nên phải phân biệt độc lập ra, còn riêng site nào có add mon thằng Thịnh thì 1 info được 3 acc rồi, mà đã chơi hyip thì phải canh phá trinh mon, ko biết tình hình top phá trinh mon dạo này còn thuộc về dân VN mình nữa ko :D

Theo kinh nguyệt của mềnh thì đa phần các "site hyip xịn" sẽ ko bắt chít, chỉ có các mon bắt chít mà thôi, chỉ cần 3 info xịn tương đương 9 U đã có thể dùng 9 acc rồi, cứ thay phiên mà đổi mon sao mà trùng đc, có mon uhyips thì phải khéo vì nó bắt chít cả thiết bị nữa nên phải phân biệt độc lập ra, còn riêng site nào có add mon thằng Thịnh thì 1 info được 3 acc rồi, mà đã chơi hyip thì phải canh phá trinh mon, ko biết tình hình top phá trinh mon dạo này còn thuộc về dân VN mình nữa ko :D
site xịn thì ko bắt cheat nhưng ko có nhiều, mỗi đợt chỉ nổi lên 1,2 site có thể chơi kiểu tay to, em lê la các site làng nhàng để kiếm ăn thêm nên phải cheat bác ạ, dep to nó hốt cái là bỏ bu nữa. uhyip thì rcb nó ngon nhưng khó cheat, khác info, khác thiết bị, khác luôn ip nữa, :D

Paid:
The amount of 5.5 USD has been deposited to your account. Accounts: U17668374->. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to from INVEST ROOM LTD.. Date: 06:37 10.07.18. Batch: 220685482

dạo này toàn thấy site lởm + k co mon nào quen để chơi =))
Ơ đợt này nhiều site ngon chứ bác, live khá lâu proven-profits.co, forexsky.biz, advanced-miner.com, sport-stake.com giờ thêm con này nữa, toàn người quen cả :p

Ơ đợt này nhiều site ngon chứ bác, live khá lâu proven-profits.co, forexsky.biz, advanced-miner.com, sport-stake.com giờ thêm con này nữa, toàn người quen cả :p
trc mình cũng chơi nhiều, mà do tin người vl, nên h cũng hơi nhát =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back