SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.
HYIP là mô hình ponzi, tức là thằng vào sau bao giờ cũng bất lợi hơn thằng vào trước...... với các loại site này thì có proof cũng ko nâng khả năng tránh scam 1 tí nào :m020:

Còn RCB là nguồn thu chính của việc chơi HYIP nhé (e ko nói các đại gia chơi HYIP) :m020:

Chơi HYIP mà ko biết tìm RCB thì đừng chơi :m020:

- - - Updated - - -

e góp ý với a Tăng tí, lần sau a post bài tuyển ref cũng được, nhưng mà nên paid RCB lại cho mọi người.....,

vd: a có 0.5$ ref thì chia lại 0.1$ cũng được :m020:

công nhận với bác tăng, site này host tốt đấy , nhưng bác ghi sai rồi: domain là cái tên miền, ko pải blockdos, blockdos là hãng antiddos.

anh em song sinh

anh em họ hàng xa, con dì con già

Thánh nhận em 1 lạy =)))

Chơi Hyip mà không có rcb thì có mà ăn cám. Ví dụ dep site 10$, lãi 1 ngày được 0.5$, thêm rcb trung bình từ 1->2,5$, vậy mới sống nổi. Chắc chỉ có đại gia mới không cần rcb :binhsua47:

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4275238->U4341120. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to InstaBank User huyyoung.. Date: 14:35 05.07.13. Batch: 26746060.

HYIP là mô hình ponzi, tức là thằng vào sau bao giờ cũng bất lợi hơn thằng vào trước...... với các loại site này thì có proof cũng ko nâng khả năng tránh scam 1 tí nào :m020:

Còn RCB là nguồn thu chính của việc chơi HYIP nhé (e ko nói các đại gia chơi HYIP) :m020:

Chơi HYIP mà ko biết tìm RCB thì đừng chơi :m020:

- - - Updated - - -

e góp ý với a Tăng tí, lần sau a post bài tuyển ref cũng được, nhưng mà nên paid RCB lại cho mọi người.....,

vd: a có 0.5$ ref thì chia lại 0.1$ cũng được :m020:

Thực ra đặt hay không là quyền của mình, mình không thích đặt link của người khác trên topic của mình thế thôi, còn RCB của mình, nó không đáng kể, mình không muốn đặt nó làm gì, lại mang tiếng vì nó chẳng bằng 1 phần của monitor thì đặt làm gì, nói chung mình post và chọn chỉ mang tính chất giới thiệu thôi, còn chơi hay không, hình thức chơi thế nào tùy mọi người, mình không khuyến khích ai hoặc bảo ai là nên đầu tư vào những topic mà mình tạo cả, tùy mọi người thôi.

Còn tranh cãi với nhau làm gì các bạn, người Việt cả mà, cố gắng đoàn kết để xây dựng MMO phát triển hơn là được.

Last edited by a moderator:
Thực ra đặt hay không là quyền của mình, mình không thích đặt link của người khác trên topic của mình thế thôi, còn RCB của, nó không đáng kể, mình không muốn đặt nó làm gì, lại mang tiếng, nói chung mình post và chọn chỉ mang tính chất giới thiệu thôi, còn chơi hay không, hình thức chơi thế nào tùy mọi người, mình không khuyến khích ai hoặc bảo ai là nên đầu tư vào những topic mà mình tạo cả, tùy mọi người thôi.

Còn tranh cãi với nhau làm gì các bạn, người Việt cả mà, cố gắng đoàn kết để xây dựng MMO phát triển hơn là được.
Kết cái câu "cùng nhau đoàn kết xây dựng MMO phát triển hơn là được". Hi VỌNG ANH EM ĐỪNG VÌ CÁI LỢI RIÊNG MÀ MẤT TÌNH ĐOÀN KẾT.

anh em giới thịêu nhau rcb, mặt cười sorry và cám ởn rối rít mà bác bảo tranh luận,mình thấy nhiều chỗ bác cũng xuất hiện và thầy dùi cả 2 bên là tranh cãi nhau làm gì trong, khi anh em bàn luận bình thường mà @.@ Natsu bực mình cũng đúng thôi.

RCB thì ai chả thích

Nếu chân thành thì lập topic bạn nên có RC cho newbie ref theo bạn như mọi người vẫn làm, chứ ko gài link ref mờ ám và lờ chuyện rc cho mọi người như vậy đâu.Kèm sau đó những câu nói ba phải hiển nhiên đúng như: "từ đừng dep xem như nào, cần theo dõi đã, hi vọng tốt", vừa đấm vừa xoa, kiểu tui tốt bụng lắm, site ngon thì ko sao, site scam thì có dịp nói, đấy tui đã ngăn cản mọi người rùi đấy.

Hơn nữa mình đã góp ý bạn đừng đưa thông tin sai lêch khi post site, bạn vẫn lờ đi, cư ghi mấy thông tin sai copy từ site này sang site khác. ảnh hưởng đến newbie.

chuẩn, cái mọi người cần là thông tin chính xác để theo site đúng thời điểm, có lúc đợi proof xong nhảy vào site đã ra đi

Nếu theo các thánh và pro phán, mình muốn biết phán site này sẽ chạy khoảng bảo lâu nào?

Mình đoán thôi không phán, em này có thể sống vài ngày đến 1 tuần thậm chí nhiều hơn đấy nếu nó có nhiều đầu tư thực tế. Nó là cảm nhận của mình nên mình đã đẹp để test cho mọi người thôi. Cũng là đã trả lời cho tất cả câu nói ở trên.

Còn về link RCB hoặc chào hàng RCB, mình đã nói rồi, mình không thích và không đặt, nó là quyền của mình, chẳng ai có thể ép được cả, còn các bạn có nhưng link tốt thì cứ giới thiệu, mình cũng có ý kiến gì đâu mà cứ rắc rối RCB thế này, RCB thế kia, ai chẳng biết là nó tốt và ai cũng thích, mình cũng thích mà, site không có RCB tốt chắc chắn mình sẽ không tham gia. Nhưng đâu phải site nào RCB tốt mình cũng tham gia đâu, các bạn không thấy mình cũng chọn lọc à!!!!!!!!!!!

Theo mình dừng tranh cãi ở đây đi, chẳng được ích lợi gì cả, cứ chờ site chạy đủ ngày rồi bàn tán tiếp cũng không muộn!!!!!!!!!!!!

Mình cũng chỉ theo kinh nghiệm. Nhưng site 1day nếu nó paid thì mình tính được lượng dep vào để biết đc chơi tiếp còn ko sẽ scam ngay lập tức chỉ paid cho monitor. Ai thích thì cứ dep thôi.

Kết cái câu "cùng nhau đoàn kết xây dựng MMO phát triển hơn là được". Hi VỌNG ANH EM ĐỪNG VÌ CÁI LỢI RIÊNG MÀ MẤT TÌNH ĐOÀN KẾT.

Bạn nên suy nghĩ, ai mới là người duy nhất có cái lợi riêng ở các topic đặt link ref ?

Còn về link RCB hoặc chào hàng RCB, mình đã nói rồi, mình không thích và không đặt, nó là quyền của mình, chẳng ai có thể ép được cả,

Mình đồng ý với bạn. bạn có quyền ko rcb cho mọi người, tất cả nhừng gì mọi người ở trên nói là muốn mọi sự rõ rang, nếu các bạn ko RCB cho người chơi thì ghi rõ là họ có thê kiếm rcb ở monitor khác, topic này ko rcb, và ko dìm hang tác dụng của rcb.

Điều quan trọng mình muốn góp ý là làm ơn đừng copy paste những thông tin sai lệch về site
Site nào các bạn cũng copy mấy cái ssl, ddos, licensed, hosting, đầy đủ design unique mà ko quan tâm có thật có, hoặc thật đúng hay ko, đây là 5 yếu tố quan trọng đánh giá site
Nhưng qua hàng loạt các topic của các bạn, newbie sẽ dần dần mất khái niệm về 5 cái đó, tưởng là 5 cái đó site nào cũng đầy đủ, rồi sẽ mãi trở thành người dep theo người khác, hoặc theo cảm tính thôi. Ngay cả topic này bạn cũng ghi domain blockdos trong khi domain chỉ là cái tên trang web

cảm ơn

Bạn nên suy nghĩ, ai mới là người duy nhất có cái lợi riêng ở các topic đặt link ref ?
mình chỉ kết cái này thôi nhá, k phải bên vực bác tăng đâu
"cùng nhau đoàn kết xây dựng MMO phát triển hơn là được"

Mình đồng ý với bạn. bạn có quyền ko rcb cho mọi người, tất cả nhừng gì mọi người ở trên nói là muốn mọi sự rõ rang, nếu các bạn ko RCB cho người chơi thì ghi rõ là họ có thê kiếm rcb ở monitor khác, topic này ko rcb, và ko dìm hang tác dụng của rcb.

Điều quan trọng mình muốn góp ý là làm ơn đừng copy paste những thông tin sai lệch về site
Site nào các bạn cũng copy mấy cái ssl, ddos, licensed, hosting, đầy đủ design unique mà ko quan tâm có thật có, hoặc thật đúng hay ko, đây là 5 yếu tố quan trọng đánh giá site
Nhưng qua hàng loạt các topic của các bạn, newbie sẽ dần dần mất khái niệm về 4 cái đó, tưởng là 4 cái đó site nào cũng đầy đủ, rồi sẽ mãi trở thành người dep theo người khác, hoặc theo cảm tính thôi. Ngay cả topic này bạn cũng ghi domain blockdos trong khi domain chỉ là cái tên trang web

cảm ơn

Mình không dìm hàng RCB, cậu không thấy mình nói ở trên à, site không có RCB tốt thì chắc chắn mình không theo, nhưng để đầu tư thì mình cũng phải chọn lọc, còn những thông tin đó theo cậu có quan trọng bằng site sống lâu không mà cậu cứ nhắc đi nhắc lại làm gì vậy.

Những thằng như Money-wood, Metals, hosting và nhiều thứ khác của nó chẳng khủng đấy, nhưng nó có sống được nổi 1 ngày hoặc hơn 1 ngày không, còn thằng Investment-fund mà hôm tớ tạo topic cậu nhảy vào chê này, chê nọ, bảo nó là domain cùi, templates thì nhái lại và nhiều thứ khác không biết cậu còn nhớ hay không nhưng mình theo và thấy rằng nó sống gần 2 tuần đấy.

Nên mình nói rồi, đừng quan trọng quá vấn đề về những thứ này làm gì, chờ site chạy thế nào rồi sẽ bàn luận tiếp, SSL, DDos, Licensed chỉ là một trong những yếu tố của site tốt thôi, nó còn phụ thuộc nhiều vấn đề khác nữa bạn à.

Dừng tranh cãi ở đây thôi bạn, mình tham gia hyip sau bạn, nên có nhiều cái thiếu thổn còn phải học hỏi thêm, mình cũng không giỏi văn như các bạn (Cô giáo dạy văn mình chết sớm nên văn mình đuối) nên nói gì chắc cũng không thuyết phục bằng bạn được.

Bây giờ tốt nhất là chờ site nó chạy xem thế nào đã rồi hãy tính cũng không muộn, nó vẫn đang chạy 0 ngày mà.

Dừng tranh cãi ở đây thôi bạn, mình tham gia hyip sau bạn, nên có nhiều cái thiếu thổn còn phải học hỏi thêm, mình cũng không giỏi văn như các bạn (Cô giáo dạy văn mình chết sớm nên văn mình đuối) nên nói gì chắc cũng không thuyết phục bằng bạn được.

Bây giờ tốt nhất là chờ site nó chạy xem thế nào đã rồi hãy tính cũng không muộn, nó vẫn đang chạy 0 ngày mà.

mình chỉ góp ý thôi, ko hề tranh cãi mà. và mình cũng ko hề nói site này hay cụ thể site nào.
Đồng ý, dừng lại ở đây thôi, chúc site này mọi người đều có lãi. Nếu có proof mình sẽ vào post. cảm ơn.

mình chỉ góp ý thôi, ko hề tranh cãi mà. và mình cũng ko hề nói site này hay cụ thể site nào.
Đồng ý, dừng lại ở đây thôi, chúc site này mọi người đều có lãi. Nếu có proof mình sẽ vào post. cảm ơn.

Chẳng biết có tranh cãi hay không nhưng mình thấy lời nói của bạn rất gay gắt, giống như đang nói mình vậy, nếu mình cũng như bạn chắc lại cãi nhau to như với cậu Goodbyemichele gì đó rồi.

Mình nói rồi, mọi người nên đoàn kết lại và gây dựng thôi, tranh cãi nhau thì cũng được cái lợi gì đâu chứ, cố gắng để có nhiều site tốt giới thiệu mọi người cùng chơi là được. Còn chơi như nào tham gia dưới ai, mọi người có thể góp ý, còn chơi hay không là quyền của người ta không nên nói nhiều làm gì. Tốt không sao, site có vấn đề lại mang tiếng.

Site tốt hay xấu Domain, hosting và nhiều thứ khác chỉ là 1 phần thôi không thể nói trước được gì khi nó mới bắt đầu cả, bây giờ quan trọng nhất là chờ đợi, nếu ai có máu liều như mình thì nên đầu tư sớm, nó là lời khuyên của mình!!!!!!!!!

Chẳng biết có tranh cãi hay không nhưng mình thấy lời nói của bạn rất gay gắt, giống như đang nói mình vậy, nếu mình cũng như bạn chắc lại cãi nhau to như với cậu Goodbyemichele gì đó rồi.

Mình nói rồi, mọi người nên đoàn kết lại và gây dựng thôi, tranh cãi nhau thì cũng được cái lợi gì đâu chứ, cố gắng để có nhiều site tốt giới thiệu mọi người cùng chơi là được. Còn chơi như nào tham gia dưới ai, mọi người có thể góp ý, còn chơi hay không là quyền của người ta không nên nói nhiều làm gì. Tốt không sao, site có vấn đề lại mang tiếng.

Site tốt hay xấu Domain, hosting và nhiều thứ khác chỉ là 1 phần thôi không thể nói trước được gì khi nó mới bắt đầu cả, bây giờ quan trọng nhất là chờ đợi, nếu ai có máu liều như mình thì nên đầu tư sớm, nó là lời khuyên của mình!!!!!!!!!
Thế lời khuyên của bác là dep sớm hay là chờ có proof rồi dep =)):binhsua36:

Thế lời khuyên của bác là dep sớm hay là chờ có proof rồi dep =)):binhsua36:

Cái này mình cũng không có lời khuyên tốt đâu, tự bạn quyết định thôi

site có vẻ hot nhỉ!:binhsua38:

xôm nhỉ :m020:, nhiều chữ đọc đau hết mắt , thôi em đi ra :binhsua48:

site có vẻ hot nhỉ!:binhsua38:

Nhìn thế thôi, không phải hot đâu bạn, bởi chưa có proof mà, chỉ cái mọi người ủng hộ nên bàn tán sôi nổi nên topic nóng hơn thôi

anh em giới thịêu nhau rcb, mặt cười sorry và cám ởn rối rít mà bác bảo tranh luận,mình thấy nhiều chỗ bác cũng xuất hiện và thầy dùi cả 2 bên là tranh cãi nhau làm gì trong, khi anh em bàn luận bình thường mà @.@ Natsu bực mình cũng đúng thôi.

RCB thì ai chả thích

Nếu chân thành thì lập topic bạn nên có RC cho newbie ref theo bạn như mọi người vẫn làm, chứ ko gài link ref mờ ám và lờ chuyện rc cho mọi người như vậy đâu.Kèm sau đó những câu nói ba phải hiển nhiên đúng như: "từ đừng dep xem như nào, cần theo dõi đã, hi vọng tốt", vừa đấm vừa xoa, kiểu tui tốt bụng lắm, site ngon thì ko sao, site scam thì có dịp nói, đấy tui đã ngăn cản mọi người rùi đấy.

Hơn nữa mình đã góp ý bạn đừng đưa thông tin sai lêch khi post site, bạn vẫn lờ đi, cư ghi mấy thông tin sai copy từ site này sang site khác. ảnh hưởng đến newbie.

chuẩn, cái mọi người cần là thông tin chính xác để theo site đúng thời điểm, có lúc đợi proof xong nhảy vào site đã ra đi
bác này có chuyên môn good...nếu mà new như mình được up cho mấy chỗ RCB ngon thì hạnh phúc quá :(

Các ông tranh cãi nhau ít thôi, 2 phe bên nào cũng kéo đàn kéo đống vào comment tranh cãi nhau, bao nhiêu page chưa đủ à. Chơi thế nào kiếm được tiền là được, tranh cãi gõ phím đau tay, còn tôi thì ban cũng mỏi tay lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom