• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Em 1 ngày mới ra lò, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, Domain và Hosting khá xịn, chưa biết tình hình như nào, nhưng mình vẫn post ở đây để giới thiệu với mọi người, nếu em nó trả tốt có lẽ mình sẽ theo dài dài:

CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐẦU TƯ
105% - 130% sau 1 ngày
Plan Amount Spent ($) Profit (%)
Plan 1 $10 - $500 105.00
Plan 2 $501 - $1,000 106.00
Plan 3 $1,001 - $3,000 107.00

116% - 220% sau 3 ngày
Plan 1 $10 - $500 116.00
Plan 2 $501 - $1,000 119.00
Plan 3 $1,001 - $3,000 122.00

136.5% - 600% sau 7 ngày
Plan 1 $10 - $500 136.50
Plan 2 $501 - $1,000 143.50
Plan 3 $1,001 - $3,000 150.50

174% - 950% sau 14 ngày
Plan 1 $10 - $500 174.00
Plan 2 $501 - $1,000 187.00
Plan 3 $1,001 - $3,000 220.00

360% - 2100% sau 30 ngày
Plan 1 $100 - $500 360.00
Plan 2 $501 - $2,000 1300.00
Plan 3 $2,001 - $50,000 2100.00

- SSL Encryption
- DDos Protection
- Licensed Script

Hosting: Black Lotus Communications
Domain: BLOCKDOS.COM

Thanh toán: Chưa xác định
Chấp nhận: PM, STP, EG

Deposit:

THAM GIA KIẾM TIỀN Ở ĐÂY

Last edited by a moderator:
Em 1 ngày mới ra lò, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, Domain và Hosting khá xịn, chưa biết tình hình như nào, nhưng mình vẫn post ở đây để giới thiệu với mọi người, nếu em nó trả tốt có lẽ mình sẽ theo dài dài:

Hosting: Black Lotus Communications
Domain: BLOCKDOS.COM

công nhận với bác tăng, site này host tốt đấy , nhưng bác ghi sai rồi: domain là cái tên miền, ko pải blockdos, blockdos là hãng antiddos.

anh em song sinh

anh em họ hàng xa, con dì con già

quái gì cũng bik thế vịt

- - - Updated - - -

nstabank.biz - Licensed

cũng ko tệ đâu

plan ngắn! site mới ra ! có thể chiến được!

site nào bạn cũng liệt kệ những monitor rcb thấp tẹt cho anh em , unlimit thì đưa IE, site này thì đưa gold lister :binhsua47:

Mình ko đưa link IE monitor nha bạn.Vậy bạn cho cái monitor cao cao đi, mình newbie nên chỉ biết bên Unlimit HYIPHALL trả 1.1$/5$ và 2.2$/10$ dep, với bên này Gold-lister nó trả 2.05$/10$ thôi. Bạn so sánh với mấy link RCB của http://www.iehyip.com/rcb-9025.html mà các bạn kia post xem cái nào hơn thì nói mình nhé

lãi cao quá , có bác nào dám Dep 100 ko :( .

- - - Updated - - -

Em vừa test site xong , nó ko auto instant :(

Withdrawal request saved. It will be processed within 1 - 24 hours.

We have successfully received your deposit $10.00 SolidTrustPay to 130% After 1 Day.

Your Account: kixxixxi
Batch: 275985722

Mình ko đưa link IE monitor nha bạn.Vậy bạn cho cái monitor cao cao đi, mình newbie nên chỉ biết bên Unlimit HYIPHALL trả 1.1$/5$ và 2.2$/10$ dep, với bên này Gold-lister nó trả 2.05$/10$ thôi. Bạn so sánh với mấy link RCB của http://www.iehyip.com/rcb-9025.html mà các bạn kia post xem cái nào hơn thì nói mình nhé

ùh mình viết nhầm, bạn đưa hyiphall, sorry nha, nhưng hall cũng chưa cao mừ :m048: Con rcb site này thì có gs 2.63/10. unlimit có all 1.53/5 :m131:

ùh mình viết nhầm, bạn đưa hyiphall, sorry nha, nhưng hall cũng chưa cao mừ :m048: Con rcb site này thì có gs 2.63/10. unlimit có all 1.53/5 :m131:
Mình check có vài monitor nên k bít hết đc, thank bạn nha. ^^~

Tranh luận RCB làm gì thế các bạn, nó chỉ là 1 công cụ quảng cáo thôi mà, RCB cao thì dễ hút các nhà đầu tư, nhưng nhiều lúc mọi người cũng cần cẩn thận, nhiều Admin họ lợi dụng RCB để scam mọi người đó, do đó chúng ta cũng nên chờ đợi cho tới khi có nhiều bằng chứng thanh toán đã, hy vọng rằng em này có thể sống khoảng 1 tuần thì tốt biết mấy!!!!!!!!!!

Theo thớt 10$

Tranh luận RCB làm gì thế các bạn, nó chỉ là 1 công cụ quảng cáo thôi mà, RCB cao thì dễ hút các nhà đầu tư, nhưng nhiều lúc mọi người cũng cần cẩn thận, nhiều Admin họ lợi dụng RCB để scam mọi người đó, do đó chúng ta cũng nên chờ đợi cho tới khi có nhiều bằng chứng thanh toán đã, hy vọng rằng em này có thể sống khoảng 1 tuần thì tốt biết mấy!!!!!!!!!!

Bác nói nghe thật là ngứa tai làm sao? bác đang nói cho newbie nghe để họ sợ RCB mà ref cho bác à?
Chơi HYIP những site 1 day thế này thì tiền kiếm được chủ yếu dựa vào đâu? vào RCB, đó là điều chắc chắn, đừng nói bác ko biết điều này
Xin bác đừng đưa ra những thông tin sai lệch, tội các bạn newbie!

Bác nói nghe thật là ngứa tai làm sao? bác đang nói cho newbie nghe để họ sợ RCB mà ref cho bác à?
Chơi HYIP những site 1 day thế này thì tiền kiếm được chủ yếu dựa vào đâu? vào RCB, đó là điều chắc chắn, đừng nói bác ko biết điều này
Xin bác đừng đưa ra những thông tin sai lệch, tội các bạn newbie!

Mình góp ý hoàn toàn chân thành, chẳng có gì quá đáng cả, mình chỉ mong mọi người cẩn thận thôi, mình chỉ góp ý với mọi người thôi, còn mình chẳng bảo ai là phải ref cho mình cả, nó nghe hài ước khi cậu lại chụp mũ mình nha. Khi họ đã biết RCB chắc chắn họ không tham gia dưới mình đâu. Cậu không thấy mình chẳng bảo mọi người từ từ hãy đẹp và chờ bằng chứng còn gì!!!!!!!!!!

REF cho ai là ở các bạn thôi mà, sự an toàn cho nguồn vốn là quan trọng nhất, bác xetang đã đi đầu test rồi thì cứ đợi thôi. Nên tránh xung đột ko đáng có nha các bạn. Cùng giúp nhau kiếm tiền là chính.:binhsua43:

Đợi poof đã rồi dep vẫn chưa muộn. Site ngon nó sẽ sống lâu thôi.

chúng ta cũng nên chờ đợi cho tới khi có nhiều bằng chứng thanh toán đã, hy vọng rằng em này có thể sống khoảng 1 tuần thì tốt biết mấy!!!!!!!!!!

Đợi proof của bác rồi dep, giờ đi tắm chiều :)

đợi proof rồi dep =)) cẩn thận dep xong mới là hết proof luôn đấy nhé

anh em giới thịêu nhau rcb, mặt cười sorry và cám ởn rối rít mà bác bảo tranh luận,mình thấy nhiều chỗ bác cũng xuất hiện và thầy dùi cả 2 bên là tranh cãi nhau làm gì trong, khi anh em bàn luận bình thường mà @.@ Natsu bực mình cũng đúng thôi.

RCB thì ai chả thích
Ý mình nó RCB quá thấp, nên không thu hút được mình thôi, mình không quan tâm tới những site có RCB quá thấp, đúng là vái thật.

Mình góp ý hoàn toàn chân thành, chẳng có gì quá đáng cả, Cậu không thấy mình chẳng bảo mọi người từ từ hãy đẹp và chờ bằng chứng còn gì!!!!!!!!!!

Nếu chân thành thì lập topic bạn nên có RC cho newbie ref theo bạn như mọi người vẫn làm, chứ ko gài link ref mờ ám và lờ chuyện rc cho mọi người như vậy đâu.Kèm sau đó những câu nói ba phải hiển nhiên đúng như: "từ đừng dep xem như nào, cần theo dõi đã, hi vọng tốt", vừa đấm vừa xoa, kiểu tui tốt bụng lắm, site ngon thì ko sao, site scam thì có dịp nói, đấy tui đã ngăn cản mọi người rùi đấy.

Hơn nữa mình đã góp ý bạn đừng đưa thông tin sai lêch khi post site, bạn vẫn lờ đi, cư ghi mấy thông tin sai copy từ site này sang site khác. ảnh hưởng đến newbie.

đợi proof rồi dep =)) cẩn thận dep xong mới là hết proof luôn đấy nhé

chuẩn, cái mọi người cần là thông tin chính xác để theo site đúng thời điểm, có lúc đợi proof xong nhảy vào site đã ra đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,101
171,184
Latest member
xuanthu000

Most discussed of week