Warning InfiniteWarez - ăn cấp ssh trong tool TrafficBooster

Status
Not open for further replies.
Cũng không muốn dây vào làm gì, mình cũng ko bao giờ có ý định crack cái gì của ae mmo cả, vì đó là cả công sức lao động của người ta. Nhưng xin gởi đến những bạn dùng tool này, sao các bạn lại phải sợ khi các bạn là người bỏ tiền ra mua.

trong khi có bằng chứng rõ ràng là tool ăn cắp ssh, đã có tâm lý ăn cắp rồi, vậy mai ai dám đảm bảo cho các bạn là him ko lấy những cái khác của các bạn nữa.

Gởi bạn @InfiniteWarez : Hi vọng bạn làm ăn đàn hoàng dù bạn có bị mod xử lý thế nào, ăn cắp rồi sẽ quen tay thôi. Tool của cậu, bên mình đã nắm, nếu cậu ko đảm bảo quyền lợi cho user của cậu, bên mình sẽ làm việc đó, đừng đem người dùng của mình làm lá chắn ở đây, bạn phải biết ơn họ mới đúng. mình ko phải crack để sài, hay sell chỉ là để đảm bảo tất cả các user của cậu vẫn có cái để sài thay cho số tiền họ bỏ ra.

vote :D

Chứ bạn nghĩ còn cách nào khác ngoài ban. Đã vậy thì cũng đừng nghĩ hắn sẽ rf
giờ còn 1 cách chống chế thôi, bắt fix soft và ngưng Kinh Doanh tool 1 TG tầm vài tháng để mấy bác mua Tool có TG lấy lại vốn và tìm hướng khác, vì đa số ng mua tool họ ko chịu ban thread vì sợ mất tiền, thôi thì chiều họ đi, họ mất phải mình mất đâu

Cũng không muốn dây vào làm gì, mình cũng ko bao giờ có ý định crack cái gì của ae mmo cả, vì đó là cả công sức lao động của người ta. Nhưng xin gởi đến những bạn dùng tool này, sao các bạn lại phải sợ khi các bạn là người bỏ tiền ra mua.

trong khi có bằng chứng rõ ràng là tool ăn cắp ssh, đã có tâm lý ăn cắp rồi, vậy mai ai dám đảm bảo cho các bạn là him ko lấy những cái khác của các bạn nữa.

Gởi bạn @InfiniteWarez : Hi vọng bạn làm ăn đàn hoàng dù bạn có bị mod xử lý thế nào, ăn cắp rồi sẽ quen tay thôi. Tool của cậu, bên mình đã nắm, nếu cậu ko đảm bảo quyền lợi cho user của cậu, bên mình sẽ làm việc đó, đừng đem người dùng của mình làm lá chắn ở đây, bạn phải biết ơn họ mới đúng. mình ko phải crack để sài, hay sell chỉ là để đảm bảo tất cả các user của cậu vẫn có cái để sài thay cho số tiền họ bỏ ra.

Giọng văn thấy quen quen

Mình đã nói rồi, mình đã cập nhật bản mới và gỡ bỏ một số thứ không cần thiết.
Còn cái version 2.2 đã là version ổn định nhất rồi, hiện mình đã đổi server login và cập nhật lên bản mới.
Bản 2.2 không có mã hóa gì cả nên chả cần phải crack gì hết, bác nào thích xài thì xài thôi.
Mình vẫn sẽ support cá bạn mua tool, vì số người mua rất nhiều, chạy trên nhiều server khác nhau, không thể nói bỏ là bỏ được.
Mình comment tới đây thôi, còn giải quyết sao là do MOD :D

Chào bạn @teampixcantho và bạn @InfiniteWarez !

Bạn @InfiniteWarez không phải SCAM, nhưng bạn liên quan đến vấn đề nhạy cảm, đó là sự bảo mật thông tin của khách hàng. Tuy bạn đã biết sai và sửa. Nhưng rõ ràng lỗi này thật sự nghiêm trọng. Dù bạn đã hối lỗi và sửa đổi, nhưng bạn vẫn cần 1 mức phạt để tránh vi phạm lần sau.

@InfiniteWarez banned 2 tháng. Hy vọng sau 2 tháng bạn sẽ không tái phạm như lần này.

Topic close.

Chúc các bạn vui vẻ.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member