Suggest Infinite SSH Traffice Booter v1.0 - Boot traffic website bằng SSH, có hỗ trợ auto click theo tọa độ

Status
Not open for further replies.
Up cho threat nè đu theo từ bản 1.1 update phải nói là như tên lửa và đề nghị thêm chức năng auto update chứ Remote and Down hoài đúi qué ~.~ Các vấn đề khác thì good :)

Từ nay có update tớ post link lên đây luôn, khỏi cần pm yahoo riêng nữa :D
Các version đầu tiên nên update liên tục vì gặp nhiều tình huống lạ, giờ chạy ổn định rồi :p

chạy ngon

cracker là nỗi đau của coder :D

không cho dùng thử à bác,
em mua 5$/ mon của bác thanhps42, thấy mỗi load lên, không click gì hết, hỏi bác bảo tại vps :(
tool bác nhiều $ mua về lại như vậy nữa thì .....

không cho dùng thử à bác,
em mua 5$/ mon của bác thanhps42, thấy mỗi load lên, không click gì hết, hỏi bác bảo tại vps :(
tool bác nhiều $ mua về lại như vậy nữa thì .....
30$ xài tẹt ga pro :D, chạy thì mượt như chưa từng được mượt :D

$30 xài cho unlimited VPS và upgrade lifetime?

@InfiniteWarez

Last edited:
Bác thớt cho demo một ngày thử xem nào @@
có gì pm link inbox mình nha! nếu ok thì mình múc ngay cho lẹ...dang cần view :D

Hiện tại đang có hơn 100k SSH, mua lic được tặng vài k SSH nhé :D

thua :oops:
viết soft bán mà ko cho demo thôi chứ sao mà bán dc...ng ta thấy bug ng ta report chứ?

Last edited:
Cập nhật lên phiên bản v2.4
  • Thay đổi server login và một số cấu trúc trong tool
  • Chỉnh sửa và bỏ một vài thứ không cần thiết
  • Một vài thay đổi nhỏ
Mình sẽ gởi link tải cho các bạn qua Yahoo và Skype, các ver trước sẽ không login được, các bạn thông cảm.

Mình đã gởi lại thông tin login ver mới cho tất cả các bác mua tool, bác nào không login được thì báo mình qua yahoo hay skype nhé.
Còn data cũ không xài được, nếu nhiều dữ liệu trong data cũ quá thì pm mình để mình lấy qua Data mới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom