• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn và share các mẫu blog của blogspot theo các chủ đề [Update thường xuyên]

Vì vẫn chưa rõ vấn đề kia nên mình chưa tạo blog, đành tạo bừa một cái ví dụ vậy ^^

http://ilssil.blogspot.com/
Chẳng là mình ko muốn cái post " Tập 79 " kia hiện ra ngoài trang chính như thế kia cậu ạ.
Cơ mà cứ tạo bài viết mới là nó đã tự động hiện ra ngoài rồi :(

Vì vẫn chưa rõ vấn đề kia nên mình chưa tạo blog, đành tạo bừa một cái ví dụ vậy ^^

http://ilssil.blogspot.com/
Chẳng là mình ko muốn cái post " Tập 79 " kia hiện ra ngoài trang chính như thế kia cậu ạ.
Cơ mà cứ tạo bài viết mới là nó đã tự động hiện ra ngoài rồi :(
Ok tớ hiểu ý cậu rồi, template này mặc định các bài viết mới đăng sẽ hiển thị ngoài trang chủ rồi, vì thế không thể ẩn đi được như ý muốn của cậu cậu ạ! Có lẽ cậu phải tìm mẫu khác phù hợp với blog truyện tranh.

Vì sự phát triển của cộng đồng Blogspot thôi cậu ạ! Việt Nam mình là pro về Blogspot lắm đó nhe! Mình chỉ góp tý sức quảng bá thôi à! :binhsua07:
share code site này: http://blog.linhdungvn.com/ cho mình với.
Mình muốn có chút chỉnh sửa, sẽ pm bạn nhiều nha :D

Xin lỗi cậu, site này tớ không thể share được cậu nhé! Còn phát triển lâu dài nên cậu thông cảm!
@kolovn Mình chỉ cần để xem phần chân trang và menu, page facebook
Những thứ còn lại thì ko cần
màu site và bố trí sẽ khác
http://www.tindungbaohiem.com/

Last edited:
Mình chỉ cần để xem phần chân trang và menu, page facebook
Những thứ còn lại thì ko cần
màu site và bố trí sẽ khác
http://www.tindungbaohiem.com/
Mình chỉ có thể hướng dẫn và giúp các bạn giải quyết các lỗi xảy ra khi làm blog trên nền tảng Blogspot. Chứ còn hướng dẫn làm theo mẫu có sẵn hay share như cậu muốn thì không được cậu ạ!

Mình chỉ có thể hướng dẫn và giúp các bạn giải quyết các lỗi xảy ra khi làm blog trên nền tảng Blogspot. Chứ còn hướng dẫn làm theo mẫu có sẵn hay share như cậu muốn thì không được cậu ạ!
Vậy share cho mình code facebook với
(của mình nó chỉ hiện 6 ảnh 1 hàng nên 1 ảnh bị che mất
và code để cho nó chạy theo tab khi kéo xuống để nó ko bị che)

Đây là trang Xem Phim Online trên nền tảng blogspot
Rất mong được đặt liên kết với các website/ blog của các bạn
www.htv3.com

Last edited:
có bạn hiền nào có blog về mmo có thể chia sẻ cho mình đc ko :) mình đang muốn làm 1 cái blog mà ko biết gì cả >.< nếu làm đc mình xin hậu tạ :D

có bạn hiền nào có blog về mmo có thể chia sẻ cho mình đc ko :) mình đang muốn làm 1 cái blog mà ko biết gì cả >.< nếu làm đc mình xin hậu tạ :D
Bạn thử tìm kiếm các mẫu blog ở trang chia sẻ template blogger xem có cái nào phù hợp không nhé ;)

Flat Mag Template - Mẫu Blogspot tin tức, thủ thuật hỗ trợ Adsense

Flat Mag - Một Template Blogspot được thiết kế 3 cột, bài viết được chia thành dạng lưới rất thích hợp cho trang tin tức, thủ thuật. Điều các bạn cảm nhận có lẽ đó là bất ngờ vì có quá nhiều tính năng mạnh mẽ cho một template blogspot như vậy.

Chia sẻ 3 Template Blogspot Elegant cho site phim
Ba Template Blogspot Elengant này được thiết kế với màu sắc đen, trắng và xanh lá cây rất dễ dàng để điều hướng. Chỉ cần tải về nó, mở mẫu xml với WordPad và sau đó sao chép vào Chỉnh sửa HTML của bạn. Các mẫu blogspot dành cho site phim này phù hợp với nội dung blog với bản cập nhật hàng ngày. Nhưng bạn có thể sử dụng nó cho bất kỳ bộ sưu tập hình ảnh nào của mình. Hãy cùng xem Blogger Template for Seo giới thiệu đến bạn những mẫu thú vị nào nhé!
Johny Joss Banget

Johny Ember

Johny Light Banget

Tải về ba template site phim này tại Chia sẻ Template Blogspot

Template Blogspot bán hàng luôn là từ khóa HOT được các blogger tìm kiếm nhằm xây dựng cho mình một website bán hàng ưng ý. Blogger Template for Seo xin chia sẻ 2 template blogspot cực đẹp làm Shop bán hàng. Hãy cùng xem Demo bên dưới để cảm nhận tính chuyên nghiệp từ 2 mẫu này.

Thiết kế để trưng bày các sản phẩm dưới dạng lưới, cùng slide mượt mà khiến hình ảnh shop trông cực kì chuyên nghiệp. Footer 3 cột - Điều mà các blogger luôn mong muốn để có thể đưa ra nhiều thông tin hơn đối với khách hàng.

Một thiết kế chuyên nghiệp với Slide show, Footer 3 cột, Menu drop down mượt mà, page trên trang chủ được chia tự động. Bạn sẽ cảm nhận thấy những gì chúng tôi nói là sự thật sau khi xem Demo bên dưới :)

Các bạn có thể Download các template này tại bài viết Chia sẻ 2 Template Blogspot làm Shop bán hàng chuyên nghiệp

ZM Music là một mẫu blogspot được thiết kế chuyên nghiệp dành cho trang âm nhạc. Nếu bạn là một tín đồ âm nhạc thì chắc hẳn, ZM Music sẽ đáp ứng được hoàn toàn những yêu cầu của bạn. Được bố trí tuyệt vời cho các trang web âm nhạc và blog âm nhạc với phong cách mới (Hỗ trợ Mp3), chủ đề này được thiết kế mạnh mẽ tối ưu hóa cho công cụ tìm kiếm, bản tương thích với tất cả các trình duyệt. Sự kết hợp giữa màu đen và màu trắng, mẫu này sẽ giúp bạn thiết lập một trang web âm nhạc chuyên nghiệp một cách nhanh chóng. Phù hợp cho bạn nào làm site DJ nữa nhé ^^!

Share ZM Music Professional Blogger Template

Mong muốn blog của mình tích hợp được Google Adsense đều là mong mỏi chúng của mọi blogger. Chính vì vậy Blogger Template for Seo xin chia sẻ 6 template Blogspot dành cho Adsensenhư là đáp ứng một phần mong muốn đó của tất cả các bạn. Hi vọng bạn sẽ chọn được một mẫu ưng ý cho bản thân trong 6 mẫu được chia sẻ bên dưới.
Share 6 Template Blogspot dành cho Adsense
:D truy cập để biết thêm chi tiết ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom