Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

Nếu mình đổi máy tính thì phải download lại file key hả các bạn! :(

Bước quan trong nhất mà các newbiz mắc phải khi tạo là không chuyển tab classic qua tab mini để login

Cái này nâng cấp lên để làm gì vậy mấy bác...

mình mới reg cái acc làm theo thủ thớt thì cóa lên đc classic trong đêm nay ko ạh :D

Cho mình hỏi. Mình đăng nhập vào đc cái Webmoney Classic rồi, tự nhiên hiên lên 2 cái thông báo này:
If you have initialized the software, possible reasons are listed below:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);
• Invalid keys file, for example :
- keys file belonging to another wmid;
- version of the keys file is not updated to the most recent one.

Incorrect identifier or password!.

Có ai bít bị lỗi gì hem.

Cho mình hỏi. Mình đăng nhập vào đc cái Webmoney Classic rồi, tự nhiên hiên lên 2 cái thông báo này:
If you have initialized the software, possible reasons are listed below:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);
• Invalid keys file, for example :
- keys file belonging to another wmid;
- version of the keys file is not updated to the most recent one.

Incorrect identifier or password!.

Có ai bít bị lỗi gì hem.

sai password cho WMID rồi bạn, dùng cái pass ở bước này nè ...............

xong bước này có thể còn báo lỗi 1 lần nữa về cái device .... (ko nhớ rõ) nhưng cuối cùng thì nó đòi activation code, lúc đó check email đăng ký sẽ có

Last edited by a moderator:
sai password cho WMID rồi bạn, dùng cái pass ở bước này nè ...............

xong bước này có thể còn báo lỗi 1 lần nữa về cái device .... (ko nhớ rõ) nhưng cuối cùng thì nó đòi activation code, lúc đó check email đăng ký sẽ có
Pass đúng rồi cậu ah. Mình vào trong soft được rồi. Nhưng khoản 5 6s sau là báo 2 lỗi đó lên. Ko hiểu thế nào@@

mình làm tất cả các bước y sì như trên và đc như thế nưng bước cuối cùng bấm ok xog nó ra thêm 1 cái bảng như này
bấm ok tiếp nữa thì hiện ra cái bảng hiện đc 1 lúc nó ra cái bảng thông báo close ! :| vậy là sao?

mình làm tất cả các bước y sì như trên và đc như thế nưng bước cuối cùng bấm ok xog nó ra thêm 1 cái bảng như này

bấm ok tiếp nữa thì hiện ra cái bảng hiện đc 1 lúc nó ra cái bảng thông báo close ! :| vậy là sao?

cái ảnh của bạn là nó tạo dữ liệu cho ví của bạn

xong cái thông báo close thì có xài được chưa ?

nó thông báo close nhưng nói thế nào, bạn hỏi như vậy ai mà nhớ được để trả lời

cái ảnh của bạn là nó tạo dữ liệu cho ví của bạn

xong cái thông báo close thì có xài được chưa ?

nó thông báo close nhưng nói thế nào, bạn hỏi như vậy ai mà nhớ được để trả lời
mình cũng chả để ý ! lúc đấy bấn lắm :)) ! đại khải vào kiểm tra thì được thế này:
Classic: enabled, as the main management method how to log in rồi xài sao đây nhỉ :D hay là cứ để thế vào xài mini ! khi chuyển qua đăng nhập = classsic thì nhập pass nào ? pass của mini hay pass mà tạo lúc mình dow file j về ấy :D

mình cũng chả để ý ! lúc đấy bấn lắm :)) ! đại khải vào kiểm tra thì được thế này:
Classic: enabled, as the main management method how to log in rồi xài sao đây nhỉ :D hay là cứ để thế vào xài mini ! khi chuyển qua đăng nhập = classsic thì nhập pass nào ? pass của mini hay pass mà tạo lúc mình dow file j về ấy :D
bị giống bác này :( ko bik sao nữa

thế thì nó báo từ giờ đã bật chế độ classic rồi, đó là phuơng thức quản lý tiền chính của bạn

khi dùng phần mềm thì pass là cái lúc down file key đó, còn đăng nhập trên web thì là pass của mini
(mấy cái này đơn giản mà, thử hết 2 cái pass, cái nào được thì xài, thắc mắc chi cho mệt :D, với lại trên link hướng dẫn của webmoney có nói rõ mà bạn)

thế thì nó báo từ giờ đã bật chế độ classic rồi, đó là phuơng thức quản lý tiền chính của bạn

khi dùng phần mềm thì pass là cái lúc down file key đó, còn đăng nhập trên web thì là pass của mini
(mấy cái này đơn giản mà, thử hết 2 cái pass, cái nào được thì xài, thắc mắc chi cho mệt :D, với lại trên link hướng dẫn của webmoney có nói rõ mà bạn)
nới như bác là cũng phải mò ạ =)) mà xài phần mềm có tác dụng j ạ cũng ko hiểu chỗ xài phần mềm ! bật phần mềm lên nó lại đòi chạy lại từ bước 6 :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week