Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

3.9.5.1 vừa down trên webs nó về xog
đăng nhập nó bảo tạo mới hoặc chọn file *.pwm. mình chọn tạo mới
vào thì nó báo thế này

Bác vào đây tạo lại key xem sao nhé : https://key.wmtransfer.com , cuối cùng nó sẽ trả về 1 file Key mới thông qua email, và pass key file đấy sẽ được sms vào số đt của bác . Thử lại nhé .

Last edited by a moderator:
mình thử vài lần rồi mà.
lập cả acc khác còn ko đc ấy :(

Ko nắm được quá trình bác làm nên cũng ko rõ là sai ở đâu . Bây giờ bác còn đăng nhập vào Mini trên web được ko ? Vào được Mini thì trong phần Menu có thấy Classic được Enable ko ?

vào thì nó báo thế này

chào bạn, sau khi đăng kí, tải key file và cài soft vào máy tính, webmoney sẽ send cho bạn:
1. 01 code active vào số điện thoại bạn đã đăng kí
2. 01 email thông báo đường link để nhập code
bạn vào email mở đường link đó lên rồi nhập code active, captcha.
sau khi active thì bạn mới có thể dùng soft webmoney classic trên máy tính
chúc vui :), nếu vẫn còn thắc mắc bạn inbox cho mình yahoo, nếu giúp được mình sẽ giúp

thế này là sao cả nhà

pass trên điền pass hay login webmoney mini

pass dưới điền pass ở bước IV

Bước số 2 tìm trong gmail đăng kí ko thấy có :binhsua36:

Chủ thớt cho tôi hỏi một chút với , sao khi tôi làm tới bước , thì nó đòi nhập cái mã mà nó gửi tin nhắn về số điện thoại của mình đấy , sao tôi dùng Vinaphone thì không thấy có tin nhắn gửi về .

đều chung 1 acc cả chuyển j chứ. ta vẫn login keeper và mini. balance chung nhau. send tiền kiểu j cũng dc :|

đều chung 1 acc cả chuyển j chứ. ta vẫn login keeper và mini. balance chung nhau. send tiền kiểu j cũng dc :|

Cậu , cho tôi hỏi chút , không xác nhận SMS thì không chuyển tiền được cậu ah , tôi thử chuyển qua tk wmz khác nhưng không được , còn tiền trong tài khoản , chả nhẽ bỏ . Hiz

à mình vừa thực hiện chuyển đổi mà có thắc mắc,cái tài khoản mình đăng nhập cả mini cả classic đều được,thế có thắng nào nó hack mini xong nó chuyển tiền thì mình cũng chết
à?mình nghĩ vậy nên khắc phục bằng cách mình tạo thêm ví Z ở trong classic,chắc ví này độc lập với mini phải không?không biết 1 cái tài khoản tạo được tối đa bao nhiêu Z mới nhỉ?

giờ chuyển như nào vậy mọi người ... mình làm đến bước II ra giao diện vậy hem làm tiếp được ...
Ảnh chụp màn hình_2012-08-14_100748.jpg

ấn Enter thì lỗi không load được ... ai chỉ dùm mình với ...

giờ chuyển như nào vậy mọi người ... mình làm đến bước II ra giao diện vậy hem làm tiếp được ...
View attachment 15373

Củng bị ih chan bác này .Ai vào Help tí đc không huuu .Tạo cả 10 cái mini vẩn ih chan vậy vào mini Allow đăng nhập bằng Enum thì không gởi SMS mẹ nó .Loay hoay gần mấy tháng trời mà hông up lên đc Keep classic:((WMZ 1.jpg

View attachment 15373

À cái này phải có 1 bước là chạy soft webmoney classic trên máy nhá nhưng đã kích hoạt soft:)

vào thì nó báo thế này
Mình gặp lỗi hoàn toàn giống với bạn này :(
chào bạn, sau khi đăng kí, tải key file và cài soft vào máy tính, webmoney sẽ send cho bạn:
sau khi active thì bạn mới có thể dùng soft webmoney classic trên máy tính
chúc vui :), nếu vẫn còn thắc mắc bạn inbox cho mình yahoo, nếu giúp được mình sẽ giúp
Mình ko nhận được mail hay sms gì cả bạn ơi, không hiểu là sai sót ở bước nào.

Vừa vào https://key.wmtransfer.com để tạo lại key file nhưng mail đính kèm key file thì nhận được ngay, còn sms chứa new pass thì ko thấy đâu =.=, mình dùng viettel 11 số.

Thêm 1 điều nữa, khi vào http://wiki.wmtransfer.com/projects...once_the_access_restoration_procedure_is_over để xem thông tin thì pass cho WMID là pass keeper classic chứ ko phải pass keeper mini, ko biết có nhầm lần j trong bài tut của chủ thớt ko?

Các bạn nào có kinh nghiệm với WM giúp mình với nhé :(

Mình gửi mail support và đã được hồi âm. Số đt đã hoạt động trơn tru, đăng ký hoàn thành.
Tự hỏi tự trả lời. Rút kinh nghiệm lần sau thử hết cách rồi mới hỏi vậy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week