Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

giao diện nó thay đổi em ko tìm đc mục này
I - Đăng nhập vào Keeper Mini như bình thường , chuyển sang tab Menu. Tìm mục Account management methods và bấm chọn Enable ngay cạnh Classic.
có bác nào chỉ giúp với

giao diện nó thay đổi em ko tìm đc mục này
I - Đăng nhập vào Keeper Mini như bình thường , chuyển sang tab Menu. Tìm mục Account management methods và bấm chọn Enable ngay cạnh Classic.
có bác nào chỉ giúp với
Đăng nhập vào, tìm menu Settings, kéo xuống có Enable cạnh Win Pro!

download soft classic ở chỗ nào thế nhỉ, down keyfile về chả biết làm gì

mấy bác cho e hỏi chạy file wmk keeper bị vậy al2 sao ak?

có cách nào xem limit của ví Z mình là bao nhiêu ko?

nhưng mà làm sao để biết được mình sài loại nào. hiện giờ tài khoản của tớ khi vô setting để xem phần keeper(Classic) thì đã thấy enable rồi. nhưng vì máy ko cài được soft classic (win pro) nên chả biết thế nào nữa

nhưng mà làm sao để biết được mình sài loại nào. hiện giờ tài khoản của tớ khi vô setting để xem phần keeper(Classic) thì đã thấy enable rồi. nhưng vì máy ko cài được soft classic (win pro) nên chả biết thế nào nữa
Cậu đăng nhập vào https://my.wmtransfer.com/ rồi vào Settings nhìn xem Passport của cậu ntn hoặc vào link: https://passport.wmtransfer.com/asp/certview.asp?wmid=NhapWMID

c biết cách tìm lại keyfile wmz ko? lúc nãy tớ dơwn keyfile wm classic về nhưng chưa kịp veryfi. thì đem máy cài lại win, giờ mất keyfile rồi phải làm sao c ? chỉ tớ với

Mình login vào classi trên laptop thì nó báo lỗi như này, còn login vào Keepper mini trên web thì phần classic đã được Enable. Như thế thì giới hạn nhận và gửi tiền của tài khoản mình đã giống như Classic chưa hay vẫn chỉ là mini vì không login được phần mêm trên laptop.

Mình login vào classi trên laptop thì nó báo lỗi như này, còn login vào Keepper mini trên web thì phần classic đã được Enable. Như thế thì giới hạn nhận và gửi tiền của tài khoản mình đã giống như Classic chưa hay vẫn chỉ là mini vì không login được phần mêm trên laptop.
login lỗi rồi mà, chắc bạn nhập 2 mật khẩu không giống nhau,

Chưa login đc trên Clasic thì vẫn limit thôi cậu!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom