Report Hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.1

thot cho e hoi? co trang nao mua ban wmz tu dong uy tin ti ko. ma tk classic minh co rut ve bank vn dc ko?
Verified thành Personal Passport mới add Bank và rút về VN qua bank đc nhé bạn.
https://linhwmz.com/ <-- của thằng thớt thì phải, uy tín hay ko chưa thử =))

Co bai viet nao huong dan verified personal passprot ko ban , tks

em là newbie nay mới tập tành làm cái tài khoản wmz nhưng lúc đầu tạo chả thấy chọn classic đâu, làm thử theo hướng dẫn của thớt để enable cái classic thì đến bước nó generates cái key xong nhấn vào "Download the keys..." thì chả thấy download j` cả mà lại chuyển qua https://security.wmtransfer.com/asp/controllist2.asp?error=AuthTicketError_3 , ko hiểu sai ở đâu nữa, pro nào chỉ giúp em với

Login vao mini keeper --> setting --> enable classic --> cần login confirm ---> xong tới phần tạo pass cho Key rồi download.

em là newbie nay mới tập tành làm cái tài khoản wmz nhưng lúc đầu tạo chả thấy chọn classic đâu, làm thử theo hướng dẫn của thớt để enable cái classic thì đến bước nó generates cái key xong nhấn vào "Download the keys..." thì chả thấy download j` cả mà lại chuyển qua https://security.wmtransfer.com/asp/controllist2.asp?error=AuthTicketError_3 , ko hiểu sai ở đâu nữa, pro nào chỉ giúp em với
Bước này nên để tiếng Nga để down, hôm trước mình cũng bị để tiếng anh thì ko down dc chuyển qua tiếng Nga thì dc.

Mình update lên classic. sử dụng tiếng a. file key có pass key mình nhớ là nhập thế nào nhưng giờ vào classic nó báo lỗi.
do mình ko nhớ câu hỏi bí mật chỉ có email, phone.
có cách nào để forgot pass file key?
hoặc có cách nào để lấy lại câu hỏi bí mật ko?
Ko lại mất công tạo mới account mệt lắm :(

file ảnh bị lỗi rồi kìa chủ thớt ơi ! cho mình hỏi nếu mình bị mất keyfile + password thì mình có cách nào lấy lại được không ?

file ảnh bị lỗi rồi kìa chủ thớt ơi ! cho mình hỏi nếu mình bị mất keyfile + password thì mình có cách nào lấy lại được không ?
Bạn phải nhớ câu hỏi bí mật và số phone là OK.

Mới lấy lại đc key, pass key thì nó đã send vô phone, chạy Classic lên thì bị thế này, bác nào help dùm với. Sao nó lại báo lỗi key hay pass nhỉ ?? :(

nếu bạn lấy dc file key + pass key thì ok. bạn check lại kỹ đi nhé
đã lấy đc file key và pass key thì 100% vào dc (trừ TH file key error :(
NOTE: nếu ko dc bạn forgot lại lần nữa

Cho mình hỏi, lúc nâng cấp lên classic nó đòi điền info thì lúc đó có nên điền info thật không hay info giả cũng dc, tại mình sợ nó ban

Cho mình hỏi, lúc nâng cấp lên classic nó đòi điền info thì lúc đó có nên điền info thật không hay info giả cũng dc, tại mình sợ nó ban
Điền giả nếu nó phát hiện sẽ bị banned đó nhé.
Tốt nhất bạn điền info thật chuẩn theo CMND của bạn.

Trước đó mình reg lỡ dùng info lởm rồi (tên thật, ngày sinh) giờ điền khác có bị làm sao không

xài hết Z đi, reg cái khác đi nhé bạn ^^.

Mình enable thành công classic rồi nhưng khi log vào web thì vẫn chỉ thấy cái biểu tượng mini, xem setting thì thế này

Mini: enabled, currently you are in Keeper Mini
Classic: enabled, as the main management method

Mới lấy lại đc key, pass key thì nó đã send vô phone, chạy Classic lên thì bị thế này, bác nào help dùm với. Sao nó lại báo lỗi key hay pass nhỉ ?? :(

cũng bị như bạn này. điền đủ pass mà ko ăn thua. :(

Bạn reg lại file key và pass key đi nhớ là reg với link tiếng nga nhé. Tiếng anh hay lỗi này lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom