Announce Hot Boy Và Hot Girl 2014

Status
Not open for further replies.
Woa 4rum bị ddos liên tục em muốn lắm mà chả comment đc :oops: :oops: Lời lẽ tâm sự thì Hotboy năm nay cũng đã nói hộ hết rồi.
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em nhé. Nhất là @thachthao, thachthao nhiệt tình với hầu hết các thí sinh của cuộc thi này nhưng có vẻ bị mấy bài guitar của em hấp dẫn hơn nên thấy vào topic ủng hộ suốt :D
:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Phần thưởng có được là do em cố gắng một phần, phần nhiều do BTC và do tình cảm mà mọi người dành cho em, nên em cũng muốn phần thưởng này trở thành cái gì đấy có ý nghĩa 1 chút, xin phép ko làm event, hẹn mọi người event vào nhiều dịp khác. Nhờ Shin góp dùm em $15 trong phần thưởng vào quỹ từ thiện của forum, còn bao nhiêu @Shin send vào đây dùm mình nhé hihi :oops:
Vũ Thị Thanh Nhàn
Bank: ACB 155712399

@chemgio: cảm ơn bác, qua cuộc thi này em cũng thấy bác vất vả và bận rộn nên thời gian cuộc thi có chút chưa thật sự suôn sẻ, nếu có lần sau thì tiếp thì em tình nguyện giúp 1 tay khâu tổ chức, có gì bác cứ gọi em nhé :oops:
Một lần nữa cảm ơn mọi người. MMO từ 2011 mà giờ sắp có nick hồng rùi vui quá, có vẻ mình vẫn chưa già mấy :oops:
cảm ơn em về số tiền 15$ ủng hộ quỹ từ thiện mmo4me charity nghe ,mai mốt có gì a sẽ gọi em :D

Chúc mừng hot girl @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua , bạn rất dễ thương, tài năng, và xứng đáng với danh hiệu năm nay :)
Trước đây vốn ko quen biết mà sau cuộc thi Miss này thachthao mới có thêm alice làm bạn vì chung sở thích học và đàn guitar, lại còn đồng hương với nhau , :D:D:D , mình rất vui
Cám ơn BGK 1 lần nữa và cám ơn mọi người đã ủng hộ cuộc thi nha !

Chúc mừng 2 bạn @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua@ghostanh nhé.
Những bạn đã lọt vào vòng trong cũng rất xứng đáng là HotBoy, HotGirl nhưng vì số lượng có hạn nên các bạn cũng đừng buồn nhé.

Á dù mình trượt rùi ah :D. Thôi già thật rùi , chúc mừng các em nhé. Già rùi có khác không phấn đấu được rùi thôi quay về kiếm tiền làm đại gia ko cần hot gì nữa :D

sặc pam pam kinh quá :D

Woa 4rum bị ddos liên tục em muốn lắm mà chả comment đc :oops: :oops: Lời lẽ tâm sự thì Hotboy năm nay cũng đã nói hộ hết rồi.
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em nhé. Nhất là @thachthao, thachthao nhiệt tình với hầu hết các thí sinh của cuộc thi này nhưng có vẻ bị mấy bài guitar của em hấp dẫn hơn nên thấy vào topic ủng hộ suốt :D
:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Phần thưởng có được là do em cố gắng một phần, phần nhiều do BTC và do tình cảm mà mọi người dành cho em, nên em cũng muốn phần thưởng này trở thành cái gì đấy có ý nghĩa 1 chút, xin phép ko làm event, hẹn mọi người event vào nhiều dịp khác. Nhờ Shin góp dùm em $15 trong phần thưởng vào quỹ từ thiện của forum, còn bao nhiêu @Shin send vào đây dùm mình nhé hihi :oops:
Vũ Thị Thanh Nhàn
Bank: ACB 155712399

@chemgio: cảm ơn bác, qua cuộc thi này em cũng thấy bác vất vả và bận rộn nên thời gian cuộc thi có chút chưa thật sự suôn sẻ, nếu có lần sau thì tiếp thì em tình nguyện giúp 1 tay khâu tổ chức, có gì bác cứ gọi em nhé :oops:
Một lần nữa cảm ơn mọi người. MMO từ 2011 mà giờ sắp có nick hồng rùi vui quá, có vẻ mình vẫn chưa già mấy :oops:
á quen anh @Shin cớ à . :D chúc chị làm hót girl xinh đẹp của 4r mãi mãi :D . @thachthao sao ko thi nhở . @ReyMysterio cố lên lần sau nhé . @ghostanh sướng nhá :D

á quen anh @Shin cớ à . :D chúc chị làm hót girl xinh đẹp của 4r mãi mãi :D . @thachthao sao ko thi nhở . @ReyMysterio cố lên lần sau nhé . @ghostanh sướng nhá :D
:confused::confused::confused: , sao mi đang liệt kê toàn thí sinh Miss với Mr mà lại tag cả thachthao vào đây là sao vậy losslala ? :eek::eek::eek:
thachthao tài năng có hạn, thủ đoạn có thừa nên ko ham hố thành Miss đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thích đổi màu nick thì ta gửi info cho Admin để verify chứ chả dại nhảy vào thi Miss cho lực lượng antifan khá đông đảo lập nick clone nhảy vào ném đá ta bầm dập toét nhèm mặt mũi, :oops::oops::oops:
Thôi next đây, đừng ai tag zô nữa nha, :D, tks all ! :D:D:D

Last edited:
Đầu tiên mình xin lỗi anh chị em vì đã để anh chị em chờ lâu do cần phải xác nhận 1 số thông tin chính chủ của hot boy và hot girl nên mình không thể công bố sớm được ,hiện tại mình chỉ mới lấy được những thông tin cần thiết từ hot boy còn hot girl thì chưa cho nên mình sẽ công bố hot boy trước khi nào mình lấy được thông tin của hot girl mình sẽ công bố sau vì mình cũng không muốn moi người đợi lâu,sau khi lấy ý kiến từ các hot boy le dinh tung và trung peter và cuối cùng là mình tất cả đều chỉ có chung 1 kết quả mà thôi :D

HotBoy 2014 là ................................................................
ghostanh

image-jpg.32935

lưu ý hình này mình chụp ở góc độ không được tốt lắm ,chứ em ấy nhìn cũng khá là đẹp trai :D

cảm ơn tất cả mọi người đã tham gia cuộc thi ,chúc mọi người vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc :D

Hot Girl 2014 là :.....
Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
rút kinh nghiệm ghost anh là do mình chụp nên cô gái đến từ hôm qua đã xin tự chụp hình gởi qua cho mình sau khi mình đã check webcam của em ấy ,bởi vậy tấm nào cũng xinh hihihi ,,chúc mừng em nha cô gái :D

Ghostanh: chym to- LIKE
Alice: 3 vòng đều chuẩn but Mông nhỏ- ko đẻ sai được: UNLIKE
^^!

BTC nói Shin là người trao giải nên mình đưa stk cho Shin thoai :rolleyes: Ok thank you anw.

Nếu bạn may mắn sinh ra đã xinh đẹp được thì tốt, còn không thì vẫn còn nhiều cách để tạo ấn tượng trong lòng mọi người. Quan trọng nhất là bản thân bạn vẫn thấy thoải mái vui vẻ và trân trọng chính mình. Được giải thưởng cao nhất này mình cũng vui, nhưng mình tin là dù buồn hay vui thì những cái này cũng qua nhanh thôi . Mình sẽ tiếp tục quay về với cái máng lợn cũ, cố gắng làm tốt những thứ mình đang theo đuổi, cảm ơn mọi người 1 lần nữa :oops:

BTC nói Shin là người trao giải nên mình đưa stk cho Shin thoai :rolleyes: Ok thank you anw.

Nếu bạn may mắn sinh ra đã xinh đẹp được thì tốt, còn không thì vẫn còn nhiều cách để tạo ấn tượng trong lòng mọi người. Quan trọng nhất là bản thân bạn vẫn thấy thoải mái vui vẻ và trân trọng chính mình. Được giải thưởng cao nhất này mình cũng vui, nhưng mình tin là dù buồn hay vui thì những cái này cũng qua nhanh thôi . Mình sẽ tiếp tục quay về với cái máng lợn cũ, cố gắng làm tốt những thứ mình đang theo đuổi, cảm ơn mọi người 1 lần nữa :oops:
Haha lợn gì mà "mập" vậy.Chúc mừng đoạt giải nhé! Hoàn toàn xứng đáng!;)

Vẫn chưa thấy màu NICK của HOT nhỉ @chemgio

Vẫn chưa thấy màu NICK của HOT nhỉ @chemgio
từ từ đi đâu mà vội mà vàng :D ,phần này là của shin mình ko làm được mà mấy bữa nay forum ko vào được cho nên shin chưa làm được ,cứ từ từ mà chờ nha bạn mình hihi :D

từ từ đi đâu mà vội mà vàng :D ,phần này là của shin mình ko làm được mà mấy bữa nay forum ko vào được cho nên shin chưa làm được ,cứ từ từ mà chờ nha bạn mình hihi :D

Muốn được làm Bad Boy mà không có không có cuộc thi chán quá @chemgio ah!

Muốn được làm Bad Boy mà không có không có cuộc thi chán quá @chemgio ah!
muốn bad boy thì dễ mà trong forum có 1 cái box mà lúc nào cũng sôi nổi và ai cũng chửi ấy hihihi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week