Hỏi về thu nhập của youtuber

WallE

Junior
Reactions
14
MR
0.001
Chào các bác , em thì chưa bao h làm youtube nên k rõ thu nhập nhưng google vs tìm một số bài thì thấy có khá nhiều bác trong box youtube này khoe thu nhập đặc biệt em mới đọc được bài của bác cubin6789 khoe 2 kênh thu nhập lên tới 8k $ một tháng nhìn mà hãi , không biết nếu thật như vậy thì mấy kênh hot giờ ở việt nam kiếm được bn/tháng nhỉ ví dụ như kem xôi ,faptv hay nhất là kênh của cu tiền zombie v4 đó dạo này rất hot ngày up 2,3 video toàn 400k view / một video thì nó kiếm được cả mấy chục k $ một tháng à , cũng đang dự đính tìm hiểu youtube để kiếm cơm mà giờ chưa biết cái gì luôn :( .

Last edited:
dễ ăn thì ai cũng giàu rùi ! lĩnh vực nào cũng có người giỏi kẻ dở ! 1 thằng thì thu nhập trên trời còn 1 thằng thì thu nhập tuốt dưới mặt đất ! vào làm khắc biết xem có dễ ko ! @@ mấy thằng show đôi khi gà ko kiếm được nó lấy ảnh người khác khoe thu nhập, để mở khóa học lừa đảo các kiểu !

Bác nào tư vấn mình làm kiếm 1 củ tháng từ YouTube thôi, sẵn sàng trả gấp 3 số đó một lần. Tức là 3 củ :)
miếng phô-mát có sẵn chỉ có thể là miếng phô-mát trong cái bẫy chuột thôi pác pác ạ. Tài liệu trên mạng không thiếu gì, nếu cố gắng kiên trì thì 1t/1 tháng không là gì đâu. Các pác phải đâu tư thời gian, công sức, làm đàng hoàn. Biết bao nhiêu người đầu tư học ĐH 4-5 năm trời ra còn lương 3-5 triệu, youtube thì không khó cỡ vậy, nhưng nói nhiêu đó cho các pác dễ hình dung.

miếng phô-mát có sẵn chỉ có thể là miếng phô-mát trong cái bẫy chuột thôi pác pác ạ. Tài liệu trên mạng không thiếu gì, nếu cố gắng kiên trì thì 1t/1 tháng không là gì đâu. Các pác phải đâu tư thời gian, công sức, làm đàng hoàn. Biết bao nhiêu người đầu tư học ĐH 4-5 năm trời ra còn lương 3-5 triệu, youtube thì không khó cỡ vậy, nhưng nói nhiêu đó cho các pác dễ hình dung.
Bác có thích nghe nhạc của DEAN không bác..:D

Trả tiền để được hướng dẫn mà bác :D Có gì đầu độc đâu, mình sẵn sàng làm affiliate của người đó cũng đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom