Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

này mọi người có cách nào để nhận biết 1 ID solo có bị ban hay ko?
Nhiều lúc mấy acc khác load ầm ầm mà mấy acc solo này 1,2 tiếng mà ko có code nào, hoặc cx có khi load dc vài code (code ko lặp) là lại đứng hình!!!!!

này mọi người có cách nào để nhận biết 1 ID solo có bị ban hay ko?
Nhiều lúc mấy acc khác load ầm ầm mà mấy acc solo này 1,2 tiếng mà ko có code nào, hoặc cx có khi load dc vài code (code ko lặp) là lại đứng hình!!!!!
đăng nhập vào web là biết chứ gì bạn.

cho em hỏi là hướng dẫn ko gõ các ký tự đặc biệt !@#$%^&*=+
thế nhưng khi mới lập nick vào gõ 30 captcha có ảnh là #8+9
và kết quả chú thích bên dưới cũng ghi là #8+9 mình phải gõ vào như thế
vậy có phải quy định của PIX đã thay đổi ko ạ

30 code đầu test để xác định pri bạn cần gõ chính xác, sau đó ko cần gõ kí tự đặc biệt
vậy là em gõ ký tự đặc biệt là đúng rồi hả
PRI đang là 4 có chuẩn ko ạ, mà load mãi ko ra code (em làm 1 id 1ip firefox)

Cho mình hỏi là
Số lượng "mã mời" = (tổng số $ kiếm được/ tổng số "mà mời" đã nhần /3 ) * 10
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
Cái nào mới đúng ạ :D

Cho mình hỏi là
Số lượng "mã mời" = (tổng số $ kiếm được/ tổng số "mà mời" đã nhần /3 ) * 10
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
Cái nào mới đúng ạ :D

Dưới đúng

các bác cho e hỏi giờ 1ip log được mấy acc vậy và dùng phần mềm nào và dùng proxy nào hay dùng sock,e muốn quay lại gõ mà lâu rồi k bít tình hình thế nào,bác nào giúp đỡ e cái nhé

các bác cho e hỏi giờ 1ip log được mấy acc vậy và dùng phần mềm nào và dùng proxy nào hay dùng sock,e muốn quay lại gõ mà lâu rồi k bít tình hình thế nào,bác nào giúp đỡ e cái nhé
hiện tại thì 1 ip log được 3 accs, bạn dùng proxy/sock/ssh đều được nhé :D và tất nhiên là qua box trade kiếm người mua hoặc tìm người nào đó share mua chung

Cho mình hỏi là mình đã mua proxy private và chỉ dùng một mình nhưng sao khi log vào thì bị "blocked" ( đã kiểm tra vấn đề giới hạn 3acc/ip nhé)

bác mirinda cho mình hỏi giờ muốn mua group pix thì mua của bác nào uy tín hay bác còn group dư không bán lại cho mình làm với, lâu rồi mới quay lại làm pix quên mất hết mấy cái id cũ rồi...mong bác giúp đỡ ;)

cho mình hỏi mình tạo 1 ví perfectmoney mới, nhưng sao add vao pix lại ko dc. ai chỉ giúp mình với
xem lại lúc add ví bạn có nhập theo dạng Uxxxxxx không,nhiều lúc quên bấm chữ U nên k đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,236
172,285
Latest member
ceocaokimlongbk8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back