Gửi Gugubux

Status
Not open for further replies.
làm sao bik sẽ bị nhận tiền bằng pp bẩn chứ.mình request wa buxhost,tùy admin nó pay

làm sao bik sẽ bị nhận tiền bằng pp bẩn chứ.mình request wa buxhost,tùy admin nó pay

Limit là biết liền ấy mà :))

acc send mới bị limit chứ.acv nhận tiền chỉ bị hold tiền nhận thui

gugu thấy chỗ nào cũng có mặt là sao nhỉ.

hihi ! LR cho chắc

mod xem thế nào đi chứ
thằng gugu thế này là nó đi scam rồi còn gì
trên huhubux nó k thanh toán cho ai cả
10 ngày rồi chứ ít đâu
$ của nó đều bị refund lại
nếu nó k trả lời anh em thì del ngay nick nó trên 4rum đi,scam mà vẫn tồn tại thì k hiểu mod nghĩ gì nữa

mod xem thế nào đi chứ
thằng gugu thế này là nó đi scam rồi còn gì
trên huhubux nó k thanh toán cho ai cả
10 ngày rồi chứ ít đâu
$ của nó đều bị refund lại
nếu nó k trả lời anh em thì del ngay nick nó trên 4rum đi,scam mà vẫn tồn tại thì k hiểu mod nghĩ gì nữa
Anh em vào up nào! có lẽ Mod giả bộ không biết rồi, haha

Xã hội có người này người kia!!
Kiếm con c h o' tính người rất khó nhưng kiếm người tính c h o' chém không hết!!
Khi đầu tư PTC thấy site đó dù chỉ 10% có thể là Admin Việt Nam thì nên Del ngay lập tức!!

P/s hiện nay bạn Cwtf1 hay gì gì mở một loạt ptc ''scam'' anh em nên tránh :(

Xã hội có người này người kia!!
Kiếm con c h o' tính người rất khó nhưng kiếm người tính c h o' chém không hết!!
Khi đầu tư PTC thấy site đó dù chỉ 10% có thể là Admin Việt Nam thì nên Del ngay lập tức!!

P/s hiện nay bạn Cwtf1 hay gì gì mở một loạt ptc ''scam'' anh em nên tránh :(

cwf đây, mình lấy tính mạng và danh dự để đảm bảo cwf chưa từng là admin site nào, đó là cách làm và cách chơi ptc có hiệu quả

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

mà ko có mod hay admin nào giải quyết đc vấn đề 1 site scam cả, nếu như vậy thì phải ban acc tương đối đó

cwf đây, mình lấy tính mạng và danh dự để đảm bảo cwf chưa từng là admin site nào, đó là cách làm và cách chơi ptc có hiệu quả

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

mà ko có mod hay admin nào giải quyết đc vấn đề 1 site scam cả, nếu như vậy thì phải ban acc tương đối đó
sp làm gì lấy cả tính mạng ra thế.ai đụng sp để đệ tử chịu cho :D

đã nhận làm đệ tử rồi thì sớm muộn ta truyền võ công cho mỗi tội phải đóng học phí
môn phái gì chuẩn bị ra đời đây nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week