Gugubux mượn $ không trả.

Status
Not open for further replies.
vậy thôi BQT bannick tớ đi vì dù sao đúng 29day nữa tớ mới send :)

close topic tại đây nhé

còn chủ topic cậu còn 1 sự lựa chọn - 40$ ko đáng để đánh đổi cái usename này của tôi nhưng cũng ko phải 20$ + 20$ tiền lãi mà cậu chửi hay xúc phạm những người trên forum này . tôi ko coi thường cậu hay bất kì ai . Dù sao BQT forum này cũng ko ưa gì tôi nhưng để scam rồi tạo nik khác thì quá là đơn giản . Tôi tin mình ko thiệt mà chỉ mình cậu thôi và mấy cái đứa nó chạy dông ngoài đường ấy ko biết gì cũng hóng rồi sủa bậy theo phong trào ....

Và rất cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ gugubux

thân chào !

close topic tại đây nhé

còn chủ topic cậu còn 1 sự lựa chọn - 40$ ko đáng để đánh đổi cái usename này của tôi nhưng cũng ko phải 20$ + 20$ tiền lãi mà cậu chửi hay xúc phạm những người trên forum này . tôi ko coi thường cậu hay bất kì ai . Dù sao BQT forum này cũng ko ưa gì tôi nhưng để scam rồi tạo nik khác thì quá là đơn giản . Tôi tin mình ko thiệt mà chỉ mình cậu thôi và mấy cái đứa nó chạy dông ngoài đường ấy ko biết gì cũng hóng rồi sủa bậy theo phong trào ....

thân chào !
BQT vào làm việc này.mà mình nghĩ 29 day nữa thì nó phải khác.cứ 10%/day mà tính thôi.không trả đủ thì vẫn là scam.chúc bạn kiếm được nhiều tiền;))

Ai cho mình là trò hề?
nếu các bạn không coi mình là trò hề thì mình xin nhận 1 cái thanks nào. trong vụ này ban quản trị được coi là trò hề mới đúng.

Còn ai vào đây nữa bạn. ^^.
Bạn không thấy bạn luôn miệng chửi ngta, còn ngta thì sao, chỉ cười hời hợt, ngừoi ta làm vậy để bạn càng tức thêm dẫn đến mất tự chủ=? càng nóng nảy. Bạn không thấy người ta quay bạn như vậy à? Bây giờ thì bạn bình tĩnh đy, mình đã nói hạn cuối rồi. Mai bạn sẽ biết (mà bạn nhớ reply sớm nha, đúng 2h càng tốt ^^).
Thân!

close topic tại đây nhé

thân chào !

mình không nghĩ bạn là scammer nhưng mình chỉ xin ý kiến với bạn thế này thôi là bạn trẻ con quá

Ai cho mình là trò hề?
nếu các bạn không coi mình là trò hề thì mình xin nhận 1 cái thanks nào. trong vụ này ban quản trị được coi là trò hề mới đúng.
mình nói lúc nãy rồi, cậu nóng tính quá, cứ chửi um sùm lên, rùi đặt địa vị mình vào ông gugubux khi có ng` chửi vậy thì bạn có chịu xuống nc ko :( thôi tớ out !
cả 2 ng` đều có cái tôi quá to !

close topic tại đây nhé

thân chào !
Scam còn bao biện. đúng là scam cao cấp.

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

mình nói lúc nãy rồi, cậu nóng tính quá, cứ chửi um sùm lên, rùi đặt địa vị mình vào ông gugubux khi có ng` chửi vậy thì bạn có chịu xuống nc ko :( thôi tớ out !
cả 2 ng` đều có cái tôi quá to !
ơ. mình có chửi ai đâu nhỉ. :s

Thôi. Ko phải nói nhiều tình hình này tôi nghĩ gugu cũng trả tiền thôi (phải trả đầy đủ cả lãi với lãi xuất 10%/1 ngày cho đến ngày thanh toán mới chấp nhận là ko scam)
Mà với tôi dù gugu có trả hay ko có thái độ của ông ấy (chát cứ xưng ta ta nghe rất ngứa tai) hách dịch, coi thường người khác, trẻ con, mang chút bênh hoạn... thì các bạn muốn nghĩ thế nào thì nghĩ còn tôi thì cạch mặt cái trieuphu.biz và cái tên gugu này.
Hết chúc các bạn ngủ ngon ==!
(MOD cho em nói câu cuối đừng ban nhé. Mai em còn phải quản lý group ==!. Cám ơn thiensu trước ==!)

Thôi mở lại sớm để ngủ :)

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

À, vẫn theo rule mình đặt nhé:
Tính từ post này trở đy,bạn nào không liên quan(không phải gugu, chủ thớt, BQT) mà vào bình luận thì bị ban 1 ngày nhé ( không cấm các bạn tranh luận đâu, nhưng phải sát chủ đề, tranh luận với ai thì quote lại... nói chung đặt tay lên bàn phím để post trong topic này thì nghĩ tới mình có thể bị ban 1 ngày, bị ban miễn kiện cáo nhé , mình ra điều kiện như vậy, bạn nào đủ tự tin thì chơi, không đủ tự tin thì đừng post )

xin lỗi BQT nhưng với comment này thì mình nghĩ ko thể chấp nhận đc. vì lý do đơn giản là nếu là rule thì chỉ có admin đặt ra chứ chưa nghe mod đặt ra cả. và đây cũng là topic waiting for answer mà trong rule ko có mục là chỉ người có liên quan mới đc comment.

Tính từ post này trở đy,bạn nào không liên quan(không phải gugu, chủ thớt, BQT) mà vào bình luận thì bị ban 1 ngày nhé ( không cấm các bạn tranh luận đâu, nhưng phải sát chủ đề, tranh luận với ai thì quote lại... nói chung đặt tay lên bàn phím để post trong topic này thì nghĩ tới mình có thể bị ban 1 ngày, bị ban miễn kiện cáo nhé , mình ra điều kiện như vậy, bạn nào đủ tự tin thì chơi, không đủ tự tin thì đừng post )
nên sử lý các vấn đề một cách khách quan. đừng mang ý kiến chủ quan để áp đặt lên

[/COLOR]
mod cũng đủ tự tin post đc câu này

Chào bạn:
1. Rule là rule trong topic này, không phải là rule trong 4rum.
2. Từ lúc mới open topic đến giờ, rất nhiều bạn vô comment chẳng liên quan, topic kéo dài 30 mấy trang àm chẳng đy đến đâu (gấp đôi số trang bây h).
3. Bạn nói ý kiến khách quan, ý kiến chủ quan, vậy cho mình hỏi là ý kiến cậu đặt ra là chủ quan hay khách quan? Nếu bạn khách quan, mời bạn ở vào vị trí của mình, bạn sẽ làm gì khi điều số 2 xảy ra? Cứ để vậy à? Hay là del xong lại cứ để vậy, mai del tiếp? Mình thì chọn cách hạn chế. Bạn xem lại sau cái post đó thì có mấy bạn cm rồi đó, bạn xem lại coi ai post? Mình đã ban bạn nào mà bài post đy sát với topic chưa? Bạn có thấy những cm không liên quan xuất hiện nữa không?
4. Câu cũng nên biết một điều, mình tuy là mod nhưng cũng còn là một người bình thường và có tính hài hước, cái post
Open, spam tẹt đê
là do không đủ 10 char nên mình ghi thêm vào, mình ngĩ bạn cũng đủ lớn để hiểu đâu là câu bông đùa và đâu là câu nói thật.
5. Post của bạn mình đã quote, mình xin del vì nó chẳng ăn nhập gì với chủ đề ở #1.

Mong các bạn bàn luận chủ đề ở #1, đừng làm loãng topic nữa
Thân!

User gugubux has been banned permanently

sau này 2 bên có gì thì cũng sẽ không thả nick gugubux
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391