Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

bảo hiểm đầu tư là thế nào thớt ơi, có phải mua eth và scam sẽ trả lại về eth mình à :D

bảo hiểm đầu tư là thế nào thớt ơi, có phải mua eth và scam sẽ trả lại về eth mình à :D
Đó là cách hiểu dễ nhất trong trường hợp em nó Scam, ko qua khỏi vòng ICO.

Đó là cách hiểu dễ nhất trong trường hợp em nó Scam, ko qua khỏi vòng ICO.
vậy mọi coin dạng ico thế này mà scam thì $ eth tự trã về người đầu tư hả bạn, mập mờ quá

đã ref: thanhlocads09
khi nào mở bán thông báo nha :)

Cơ hội:
  • x5, x10 tài khoản sau khi lên sàn do lượng bán khá ít và nhanh hết (dù không khó mua như Hextracoin)
  • Lending với lãi suất 35% (tương đối hợp lý) so với mức 45, 50% của các ICO Lending khác
Rủi ro:
  • Giá lên sàn thấp hơn cả giá ICO do lượng xả nhiều (xác suất khá thấp do lượng coin bán ra ít và tương đối HOT)
  • Xuất hiện lỗi tương tự như REC, Hextracoin hiện tại
Kết luận: Cá nhân đánh giá đây là một trong những ICO các bạn nên dành khoảng 5-10% vốn để đầu tư. Dù rủi ro hơn UQUID tuy nhiên nếu thành công thì khả năng x10, x20 tài khoản là điều hoàn toàn có thể. Tỷ lệ thắng trong ICO này là 70-80%

Cả 2 đều đc mà. Mua = BTC nhận token = myetherwallet vẫn đc bảo hiểm fk AD? Chỉ sợ mua = BTC nó lâu hon Eth thui. Lỡ chuyến tàu thì khổ. Round 3 rồi

Cũng được luôn bạn!
Mua GRX bằng BTC.
Nhưng lúc bạn khai ví nhận Token, thì cứ Copy ví ERC20 paste vào.
Mình mua theo cách đó, mấy nay ôm BTC nhiều quá, ko còn ETH để giao vịt luôn...
Hướng đẫn cụ thể cái ví CRC20 cái cậu ơi. mình chuyển token về ví https://www.myetherwallet.com/ đc ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,389
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom