Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

hôm qua em sent token nó báo lỗi nhưng nó vẫn tới
mua 100 GRX lúc nó 3$
giờ mới x2 ngon
của cậu nó báo lỗi thế nào vậy, của mình điền địa chỉ, số token, gas, xong sent. sau đó check được 1 lúc là nó fail

em cũng gửi pos token qua ether dât đi như bình thường nó báo fail mà, sau check lại thì nó đã gửi rồi
mình gửi hơn chục lần vẫn báo fail, check bên kia thì chưa nhận được, mất 1 đống fee với nó, chán quá. cậu gửi fail nhưng sau bao lâu thì nhận được vào ví vậy c

GRX 6$ rùi, lên dữ
Sẽ còn lên $15 - $20 trong Tháng 12 tới kkk :D
qua đây mới thấy steven đẳng cấp, qua các topic mình học được rất nhiều từ bạn. :)
Nghe sao mát lòng mát dạ quá man!
Bác vào Group ICOVietmy trên Telegram chưa?
Đã ref, id : hmajsc
Cảm ơn bác!
mình gửi hơn chục lần vẫn báo fail, check bên kia thì chưa nhận được, mất 1 đống fee với nó, chán quá. cậu gửi fail nhưng sau bao lâu thì nhận được vào ví vậy c
Tình hình là nó đang khoá, không thể chuyển GRX Token giữa các ví... Sau update sẽ cho phép tự cho Transfer...
Nên ngay lúc này, không thể mua bán GRX được đâu các bạn!
Nó làm như vậy là để hạn chế cá mập thu gơm Token, để khi Sàn Nội bộ ra mắt giá cả sẽ rất ổn định và tăng dần đều do nội lực đồng tiền mạnh dần lên...
Chứ ko tăng cái vèo lên $20 như Hextra... Mà tăng dần dần lên $10, $15, $20...
Giờ ai hỏi mua $15 mình cũng ko bán đâu... :p
Chúc mừng những bạn nào đang nắm giữ GRX...
Kèo mua bán giữa 2 bác, có thể sẽ ko thành công rồi... @lindaseo nên giữ lại GRX đi...
Và chia buồn cùng bạn đầu dây bên kia...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom