New Giới thiệu Web1s.com, rút gọn link, ghi chú, upload file kiếm tiền uy tín hàng dầu.

vanbao220894

Junior
Reactions
33
MR
0.945
Ơ khoan, các chú em khỏi nói để em nói luôn:

- Của VN hả, né VN ra nhé các bạn ^^!
VN cũng có this có that, đọc hết rồi hãy phán nhé các chú em :)
Về Web1s.com?
Web1s là một sản phẩm ALL in One tất cả trong một bao gồm các dạng rút gọn link kiếm tiền, ghi chú kiếm tiền, upload file kiếm tiền… được phát triển bởi đội ngũ Link1s (sine 2018, go 2020). Với nhiều năm kinh nghiệm và uy tín trong ngành. Web1s là một sản phẩm cái tiến với mã nguồn tự phát triển 100% bởi đội ngũ Link1s. Tập hợp tất cả các hình thức kiếm tiền nổi bật lại để dễ quản trị và sử dụng. Với tốc độ load site, thống kê cực kỳ chi tiết và có rất nhiều tính năng đặt biệt.

Ưu điểm:
  • Có đội ngũ phát triển kỹ năng cao và uy tín hàng đầu.
  • Tốc độ load site, thống kê chi tiết từng giờ, từng ngày, thống kê realtime view thời gian thực.
  • Có nhiều tính năng cực kỳ hay và logic chuẩn chỉ.
  • Có nhiều level cấp độ kiếm tiền.
  • Đa dạng hình thức kiếm tiền, rút gọn link, ghi chú kiếm tiền, upload file kiếm tiền, quản lý api kiếm tiền.
  • Và còn nhiều hơn nữa.
Khuyết điểm:
  • Có quá nhiều tính năng, cần xem video để hiểu hơn.
Các tính năng nổi bật.
Cấp độ kiếm tiền:
Với tính năng này bạn có thể thay đổi toàn bộ liên kết của bạn thành một cấp độ nhất định chỉ bằng 1 cú click chuột. ở Web1s có hơn 10 cấp độ kiếm tiền với bảng giá trả tiền khác nhau, từ dạng vượt link.

Chế độ API-mode: Quản lý 10 20 100 1000 site rút gọn link của bạn bằng API, tích hợp cài đặt ưu tiên, số view/ip/24h để tối đa hóa danh thu, có nhiều cấp độ khác nhau để lựa chọn.

Team Member: Tính năng hoa hồng giới thiệu lên đến 10 cấp độ, không phải mô hình đa cấp nhé, có tuyển ref, có chơi mới có tiền chứ không phải yêu cầu nạp tiền gì cả.
Công cụ API: công cụ api đỉnh cao được cải tiến api, level, subdomain, tích hợp nâng cao hơn mã nguồn rút gọn cũ.

Và rất nhiều tính năng khác, mình không thể liệt kê bên trên được, các bạn hãy thử đăng ký và sử dụng một lần để hiểu thêm nhiều tính năng của Web1s ^^!

Thông tin theo dỗi thêm:
Website: https://web1s.com
Kênh thông báo telegram: https://t.me/web1s_announcements
Kênh Youtube: https://www.youtube.com/@link1scom
Nhóm Chat Web1s: https://t.me/web1s_chat
Nhóm báo cáo lỗi Web1s: https://t.me/web1s_report

Cận thận máy trang rút gọn VN

Cận thận máy trang rút gọn VN

bị scam nhiều quá nên có ác cảm VN luôn hả bạn ^^!, thấy thương ghê.

bị scam nhiều quá nên có ác cảm VN luôn hả bạn ^^!, thấy thương ghê.
em đây ko cần dịch vụ thuê người khóc thuê :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:, bác cứ để lòng thương đó cho người khác :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: cứ tưởng là người dùng cảnh báo ..... Ai ngờ đâu đây là ổ kiếm lửa :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:

Em xin ngừng ở đây . mọi người cẩn thận p.s:

em đây ko cần dịch vụ thuê người khóc thuê :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:, bác cứ để lòng thương đó cho người khác :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: cứ tưởng là người dùng cảnh báo ..... Ai ngờ đâu đây là ổ kiếm lửa :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:

Em xin ngừng ở đây . mọi người cẩn thận p.s: https://mmo4me.com/threads/web1s-com-scam-lua-dao-nha-moi-nguoi.471275/
bạn nói văn vẻ quá, em người ít học đọc chẳng hiểu gì cả ạ.
cơ bản là topic đó báo cáo là lừa đảo, nhưng bên trong em đã nêu lên các dẫn chứng cụ thể.
người dùng nếu chịu đọc sẽ hiểu thôi bạn ạ.
còn bạn cũng là một người kinh doanh buôn bán cũng là dịch vụ VN, mà nói cẩn thận VN thì em cũng chịu rồi, như kiểu VN là 99% không có site nào uy tín vậy. Trước khi phán một điều gì đó thì bạn hãy tìm hiểu thử xem ^^!.

site scam thì chủ site vẫn đi pr đều là site tốt thôi. Có đời nào chủ site bảo site ko uy tín k =))
Site scam thì xin mời bạn đưa ra bằng chứng giúp mình để admin xoá hoặc close topic và khoá tài khoản của mình thôi bạn.
Còn không có bằng chứng cụ thể thì bạn đừng có vu khống bạn nhé ☺️.

Site scam thì xin mời bạn đưa ra bằng chứng giúp mình để admin xoá hoặc close topic và khoá tài khoản của mình thôi bạn.
Còn không có bằng chứng cụ thể thì bạn đừng có vu khống bạn nhé ☺️.
10 ng rút thì khóa tầm 2 người. Vừa có ăn vừa bảo là traffic ko hợp lệ, cheat các kiểu. Đơn giản chỉ cần chốt câu "Traffic ko hợp lệ" là xong, kiện cáo thì ban tài khoản =)))

10 ng rút thì khóa tầm 2 người. Vừa có ăn vừa bảo là traffic ko hợp lệ, cheat các kiểu. Đơn giản chỉ cần chốt câu "Traffic ko hợp lệ" là xong, kiện cáo thì ban tài khoản =)))
Sao bạn lại biết 10 người rút khóa tầm 2 người? chắc bạn lại nằm trong hệ thống Web1s nên biết rõ vậy.
Bạn lại nhét nội dung tự bạn nghĩ ra vào người khác.
Bạn đã sử dụng web1s và có kiểm chứng chưa? như vậy có rõ ràng là bạn đang vu khống cho Web1s không chứ?

Sao bạn lại biết 10 người rút khóa tầm 2 người? chắc bạn lại nằm trong hệ thống Web1s nên biết rõ vậy.
Bạn lại nhét nội dung tự bạn nghĩ ra vào người khác.
Bạn đã sử dụng web1s và có kiểm chứng chưa? như vậy có rõ ràng là bạn đang vu khống cho Web1s không chứ?
bên bài report kia bạn kêu ko hợp lệ thôi. Chỉ cần báo traffic ko hợp lệ là được. Mà hợp lệ hay không thì chỉ có chủ site biết =)))

bên bài report kia bạn kêu ko hợp lệ thôi. Chỉ cần báo traffic ko hợp lệ là được. Mà hợp lệ hay không thì chỉ có chủ site biết =)))
Bạn đọc hết các post mình phản bác đi, có nêu lên rõ ràng. bài báo cáo kia chỉ là một cá nhân cheatview xong bị khóa tài khoản rồi cay cú bốc phốt. bằng chứng cụ thể cũng chẳng cung cấp gì.
Anh ta tự lập cái site ra: share tài khoản, file game mod ios. rồi tự đổi IP tự vượt link của chính anh ta để nhận view nhận tiền, mình có ghi rõ ràng cụ thể nghiêm cấm các hành vi đó.
Bạn có đọc trong topic đó thì vui lòng đọc đầy đủ các bình luận của mình.
---------
Cheat view thì báo cáo là cheatview thôi, là đúng thôi đâu có sai cái gì đâu bạn.

Còn nếu bạn nói mình scam hay lừa đảo thì bạn cứ đưa ra bằng chứng để Admin xử lý.
Còn không thì topic của mình vẫn ở đây, bài báo cáo đó vẫn ở đó, mọi người cũng biết đến và đọc và nhận định đúng sai.
Còn mình thì vẫn ở đây để giới thiệu sản phẩm của mình cho mọi người. Scam hay không, lừa đảo hay không, hãy tham gia sử dụng rồi sẽ biết thôi. Tự nhiên cái nghe 1 hướng cái là site mình scam được ^^!.

Bạn đọc hết các post mình phản bác đi, có nêu lên rõ ràng. bài báo cáo kia chỉ là một cá nhân cheatview xong bị khóa tài khoản rồi cay cú bốc phốt. bằng chứng cụ thể cũng chẳng cung cấp gì.
Anh ta tự lập cái site ra: share tài khoản, file game mod ios. rồi tự đổi IP tự vượt link của chính anh ta để nhận view nhận tiền, mình có ghi rõ ràng cụ thể nghiêm cấm các hành vi đó.
Bạn có đọc trong topic đó thì vui lòng đọc đầy đủ các bình luận của mình.
---------
Cheat view thì báo cáo là cheatview thôi, là đúng thôi đâu có sai cái gì đâu bạn.
Thì cứ quy chụp thành cheatview là xong mà. cứ mấy site nước ngoài mà chiến. Mấy site VN trước giờ thì ae cũng tự hiểu thôi =))

Thì cứ quy chụp thành cheatview là xong mà. cứ mấy site nước ngoài mà chiến. Mấy site VN trước giờ thì ae cũng tự hiểu thôi =))
Thì cũng cứ site VN nào là cứ quy chụp thành scam thôi, quy chụp người ta scam trong khi không có bằng chứng nào.
Thì site mình ra mắt 2018 phát triển mạnh từ 2020 đến giờ đó, uy tín hay không thì anh em cũng tự hiểu thôi =))

có clip hướng dẫn đăng ký không bác? e vô mục để tạo link cứ bị cấn chổ website
Thì cũng cứ site VN nào là cứ quy chụp thành scam thôi, quy chụp người ta scam trong khi không có bằng chứng nào.
Thì site mình ra mắt 2018 phát triển mạnh từ 2020 đến giờ đó, uy tín hay không thì anh em cũng tự hiểu thôi =))ẫn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom