SCAM giả danh hienlr scam 210 PM

Status
Not open for further replies.
Chẳng bao giờ nó trả đâu . Toàn thanh niên sức dài vai rộng chỉ chờ hở ra là trộm , cướp .Bán giờ phải check phone , check id sau đó confirm phone đã chứ . Thật nản !

E cậu bị bệnh gì thế?
mình mới nghe hồi chiều nó bị nhux đầu, với lại lâu lâu ko thấy gì hết, tính gom tiền về đưa đi khám, giờ thì thân làm anh mà trắng tay thì biết sao đây.

hi vọng người scam sẽ trả lại,em gái em ấy mà ko có tiền chữa thì người scam cũng sống ko yên ổn đâu
mong các bác đừng ghi từ r.i.p hay thôi thế là coi như xong,vì tên giết người vào tù cũng khóc mà

Mình cũng hy vọng có chuyện cổ tích,tên scam kia send lại bạn 1/2.... Chứ đã xác định đi scam thì không có lương tâm rồi.

chia buồn, dm thằng scam vào trả tiền cho bạn ý đi :(

mình mới nghe hồi chiều nó bị nhux đầu, với lại lâu lâu ko thấy gì hết, tính gom tiền về đưa đ003i khám, giờ thì thân làm anh mà trắng tay thì biết sao đây.

Có VCB ko? Cho cậu vay 300k đưa e cậu đi khám thử xem. Khi nào có tiền thì trả lại!

Báo Cáo C.an ak @@

ê.. số tiền lớn nhé.. lừa đảo trên mạng là có tội rồi... Ko đọc tin tức tụi con nít lấy yahoo lừa gạt tiền dt bị phạt +án treo tù tội à.. Có report nó mới làm chứ..

Có mỗi cái Y!M tìm kiểu gì bạn ơi . Khó lắm !

Có VCB ko? Cho cậu vay 300k đưa e cậu đi khám thử xem. Khi nào có tiền thì trả lại!
cám ơn bạn có lòng, nhưng giờ mình làm như vậy thì sao được bạn, mình ko muốn biến thành scam đâu

cám ơn bạn có lòng, nhưng giờ mình làm như vậy thì sao được bạn, mình ko muốn biến thành scam đâu
cứ pub stk lên để mọi người giúp đỡ cậu, cậu không cần phải nghĩ giờ em cậu cần hơn cứ đưa số tk lên ai giúp đc thì giúp

Có mỗi cái Y!M tìm kiểu gì bạn ơi . Khó lắm !

Mấy thằng trẻ trâu nó Scam người ta card đt = yahoo.. Vậy Ca tìm = tâm linh hả. :(

cậu đừng nghĩ thế, cái này là anh lộc muốn giúp cậu thôi đó, mình nghĩ cậu cứ nhận lời giúp đỡ của anh đi, vì em gái của cậu :)

xin chia buồn với thướt

cứ pub stk lên để mọi người giúp đỡ cậu, cậu không cần phải nghĩ giờ em cậu cần hơn cứ đưa số tk lên ai giúp đc thì giúp
cậu đừng nghĩ thế, cái này là anh lộc muốn giúp cậu thôi đó, mình nghĩ cậu cứ nhận lời giúp đỡ của anh đi, vì em gái của cậu :)
giờ mình rối lắm các bạn ơi, biết lam gì bây giờ, 1 thằng con trai mà khóc sao chứ.

thôi vì em mình, các bạn có lòng giúp đỡ giùm mình 1 lần mình nhớ ơn tới già.
số tk của mình đây VTB 711A57142754 - tran anh duy

Oach,anh em nao ở gần thì trực tiếp giúp đỡ vậy thôi.
Chứ đời nhiều chóa éo biết thế nào mà lần à.
Chung quy lại là lỗi tại bạn thôi à,ex qua site thi đâu đến lỗi thế này.

thôi vì em mình, các bạn có lòng giúp đỡ giùm mình 1 lần mình nhớ ơn tới già.
số tk của mình đây VTB 711A57142754 - tran anh duy

Mượn ai VCB đi cậu..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk