SCAM giả danh hienlr scam 210 PM

Status
Not open for further replies.

kieplangthang

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
mình mới đang bán 210PM rate 21.8, vì đang cần tiền đóng phòng trọ với, giử về quên cho em gái trị bệnh, gom hết tiền bán lo đủ thứ, gặp ngay thằng scam,
giờ mất trắng hết ko còn gì, tại sao lúc này đi scam ngay mình chứ, làm ơn người scam mình còn 1 chút lòng người xin trả lại một nửa cũng được để mình lo trị bệnh cho em mình thôi. làm ơn.

xảy ra biến cố như vầy mình mới biết thế giới này con nhiều người tốt, không cần biết mình là ai như thế nào, nhưng gặp khó khăn thì các bạn lại giúp đở, người có tiền thì giúp tiền, người khong có tiển thì động viên, mmo4me.com như 1 ngôi nhà thứ 2 của mình vậy, lúc trước mình nghỉ đó là nơi kiếm tiền thôi, nhưng giờ suy nghĩ của mình lại khác, là 1 ngôi nhà thật sự, lúc thật sự suy sụp hục hẩn thì có các bạn động viên mình, điều đó thật là quí báo, chưa chắt ngoài đời thường được như vậy, mình không bao giờ quên tình cảm của mmo4me giành cho mình, mình sẽ làm 1 cái gì đó gọi là có ít cho ngôi nhà này, chung tay xây dựng tốt đẹp hơn,
chân thành cám ơn các bạn.
DANH SÁCH CÁC BẠN ĐÃ GIÚP MÌNH
1 Rùa : 500k vnd
2 Legialoc : 300 vnd
3 doanhtu589494 : 200 vnd
4 giấu tên : 200 vnd
5 Sariel : 100 vnd
6 quangjimy
: 100 vnd
7 chị damnhu_0311 : 500 vnd
8

11/12/2013 09:13:44 IB CK: TK CHUYEN 711AA0202131;TK NHAN 711A57142754;ND: CHUC CAU MAY MAN TRONG CUOC SONG +50,000.00
9 babylove 50 vnd
10 baonhi129 : 50k vnd
11 chú
phuonguyen 500 vnd
12 utchin 200 vnd

mình cám ơn bạn, bạn cũng post vào đây để mình biết bạn nhé.
8 phuonguyen mình sẽ gặp bạn ấy sau.
tổng cộng là 2tr700, mình sẽ cố gắng làm trả lại cho các bạn trong thời gian sớm nhất. thank all

2 số điện thoại của mình 01866847645 và 0936214939 tránh scam bạn phuonguyen call mượn tiền!

mình đã về tới nhà, các bạn đã hổ trợ cho mình vay với số tiền trên mình rấ quí, nhưng ko đủ trang trải vào đâu hết, mình có ý như thế này, mình thì chơi forex cũng hơn 2 năm rồi, có được chúc kinh nghiệm, bạn nào muốn tín thác tk forex thì cho mình hay, giờ mình chỉ còn cách đó thôi để kiếm thêm tiền... hoặc bạn nào có ý gì hay thì xin góp ý với mình. :(

Attachments

• thang scam.JPG
    thang scam.JPG
    98 KB · Views: 415
    167.9 KB · Views: 301
Last edited:
thằng SCAM đó ác quá rùi, tình trạng bác thế này cơ mà :(

Bất cẩn quá bạn à
Chia buồn :(

mình mới đang bán 210PM rate 21.8, vì đang cần tiền đóng phòng trọ với, giử về quên cho em gái trị bệnh, gom hết tiền bán lo đủ thứ, gặp ngay thằng scam,
giờ mất trắng hết ko còn gì, tại sao lúc này đi scam ngay mình chứ, làm ơn người scam mình còn 1 chút lòng người xin trả lại một nửa cũng được để mình lo trị bệnh cho em mình thôi. làm ơn.
sao không trung gian hay vào site auto mà bán với rate đó :(

Đọc mà thấy hụt hẫng dùm bạn , thằng scam đâu vô mà trả cho người ta đi kìa..

sao không trung gian hay vào site auto mà bán với rate đó :(
vào site thì ko đươc giá vì mình đang cần tiền, với lại đang gấp để ngày mai về quê xem em mình ra sao + thêm tiền nhà trọ chưa đóng nửa, nên bất cẩn bạn ạ

R.I.P thím, thằng nào SCAM thi vào xác nhận phát đi nhé. Cảm thấy còn chút phần người bên trong thì suy nghĩ lại hành động đi

Đọc mà thấy hụt hẫng dùm bạn , thằng scam đâu vô mà trả cho người ta đi kìa..
thân mình thì bỏ đi cũng được, chỉ tội không có tiền lo cho em mình thôi, mình làm công an là bắn chết hết mấy thằng scam.

vào site thì ko đươc giá vì mình đang cần tiền, với lại đang gấp để ngày mai về quê xem em mình ra sao + thêm tiền nhà trọ chưa đóng nửa, nên bất cẩn bạn ạ

trên 2tr là ở tù rồi. Còn yahoo... ở đây nhiều đại gia..mất vài trăm $ coi như bỏ qua... chứ níu như bạn thì report mạnh lun cho dễ. :) .
C.an nó muốn bắt thì đường nào cũng chết... chứ nó ko thèm làm thì mới yên tâm coi như mất. Tiệm nét hay nhà gì cũng bắt đc. report đi bạn.. :D

thân mình thì bỏ đi cũng được, chỉ tội không có tiền lo cho em mình thôi, mình làm công an là bắn chết hết mấy thằng scam.

CA đang vào cuộc phạt hình sự với đám lụm bia kìa... pác 5tr là y.tâm nếu report :D

trên 2tr là ở tù rồi. Còn yahoo... ở đây nhiều đại gia..mất vài trăm $ coi như bỏ qua... chứ níu như bạn thì report mạnh lun cho dễ. :) .
C.an nó muốn bắt thì đường nào cũng chết... chứ nó ko thèm làm thì mới yên tâm coi như mất. Tiệm nét hay nhà gì cũng bắt đc. report đi bạn.. :D

report ở đâu bạn?

Mẹ cái bọn khốn nạn kinh người . Trong này luôn có 1 đội scam núp . Sao bao nhiêu vụ rồi mà ko cẩn thận hết chi vậy trời !

:)) chắc k đọc report của mình rồi. Ở mmo4me có con chó chuyên đi cắn trộm, giả mạo linh tinh cả. Nó sống k có tình ng như thế thì sớm muộn cũng nhận quả báo thôi. Chia buồn bạn

report ở đâu bạn?

CA chứ đâu bạn.. C50 gì gì đó. kiếm G+ hỏi web trang an ninh mạng của VN.. gữi email trình bày...Full info cho nó.

Mẹ cái bọn khốn nạn kinh người . Trong này luôn có 1 đội scam núp . Sao bao nhiêu vụ rồi mà ko cẩn thận hết chi vậy trời !
:)) chắc k đọc report của mình rồi. Ở mmo4me có con chó chuyên đi cắn trộm, giả mạo linh tinh cả. Nó sống k có tình ng như thế thì sớm muộn cũng nhận quả báo thôi. Chia buồn bạn
hi vọng còn chút tình người trả lại cho mình 1 nửa thôi. :(

chia buồn cùng bạn! cày cuốc vất vả mà bị chúng nó scam mất em cũng tức thay cho bác

E cậu bị bệnh gì thế?

Báo Cáo C.an ak @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom