• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Gái xinh cần giúp help

Status
Not open for further replies.
bạn nên đổi chủ đề thành: Gái bựa cần trợ giúp
Cám ơn ý tưởng của anh nhé

kẻ lập topic này đang tạo nới spam trá hình nè , và nick và avatar là của cú có gai nè :binhsua146:

kẻ lập topic này đang tạo nới spam trá hình nè , và nick và avatar là của cú có gai nè
Spam được cái gì thế bạn spam có ăn được không, sao không có pro nào giúp hết mà toàn vào đây nói nhảm

tôi k hiểu sao mod k close, hắn vào đây up hoài để kiếm pót rõ ràng, cú có gai 100% rồi còn gì mà gái xinh or k xinh

tôi k hiểu sao mod k close, hắn vào đây up hoài để kiếm pót rõ ràng, cú có gai 100% rồi còn gì mà gái xinh or k xinh
Lại thằng điên này vào đây nói nhảm rồi, kiếm pót để nhận vào họng mẹ ông à, nếu có người giúp thì tui có thèm post như thế này không đúng là đồ bại não

Spam được cái gì thế bạn spam có ăn được không, sao không có pro nào giúp hết mà toàn vào đây nói nhảm
Một là bạn hỏi không rõ ràng, không có hình ảnh, không biết được cụ thể bạn đang làm gì
Hai là bạn đặt 1 cái tiêu đề mà không có cơ sở để chứng tỏ điều đó, nên đặt 1 tiêu đề rõ ràng, phù hợp với nội dung
Từ một và hai => topic của bạn rất nhảm nhí => là nơi để mọi người spam, chém gió =))

Lại thằng điên này vào đây nói nhảm rồi, kiếm pót để nhận vào họng mẹ ông à, nếu có người giúp thì tui có thèm post như thế này không đúng là đồ bại não

up cho mod vào xử lý :) 1 topic quá nhảm nhí, ai cũng thấy chướng mắt

up cho mod vào xử lý :) 1 topic quá nhảm nhí, ai cũng thấy chướng mắt
Thằng bị bệnh đao như ông nói nhiều tốn nước bọt, thui kệ cứ sửa

Up cho pro vào giúp em

Up cho pro vào giúp em

ở đây ko ai giúp đc thì qua mấy 4rum chuyên về it mà cầu cứu vãi thiệt voz có thu phí hả google có thu phí hả sinhvienit có thu phí hả bạn

bạn ấy chọn mãi mới có nơi để thỏa đam mê spam lên post và lừa những thằng ngu dại gái (nhưng rất tiếc "em" đã nhầm forum ;)) )
Với cái thái độ chửi bới của em, mod vào closed và tiễn em lên đảo cái nhỉ ?? Vào topic đek hiểu nổi em nó muốn cái gì (ngoài spam :)) )

ở đây ko ai giúp đc thì qua mấy 4rum chuyên về it mà cầu cứu vãi thiệt voz có thu phí hả google có thu phí hả sinhvienit có thu phí hả bạn
bạn ấy chọn mãi mới có nơi để thỏa đam mê spam lên post và lừa những thằng ngu dại gái (nhưng rất tiếc "em" đã nhầm forum ;)) )
Với cái thái độ chửi bới của em, mod vào closed và tiễn em lên đảo cái nhỉ ?? Vào topic đek hiểu nổi em nó muốn cái gì (ngoài spam :)) )
Xuất hiện thêm 2 thằng ngu ông truyền cháu nối, mấy cái forum kia mà có thì em không cần phải phải đây để hỏi, Không hiểu lên post được cái gì mà chúng cứ kêu, lên post có được lợi gì không có ăn được không, chỉ cần có người giúp thì sẽ ngưng up thui

Up cho pro vào giúp em

Up cho pro vào giúp :binhsua163:

yên tâm, sắp có MOD vào xử lý rồi nhé :)), chủ thớt suốt ngày cứ lăng mạ ng khác!

up lên cho Mod vào xử lý nek.

Up cho mod vào xử lý :binhsua160:

đã nói PM yahoo ta code cho mà ko thấy PM. thôi kệ. Up lên cho Mod vào xử lý

trang thứ 15 rồi mà có thấy ai xử lí j đâu

- - - Updated - - -

trang thứ 15 rồi mà có thấy ai xử lí j đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads