• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Gái xinh cần giúp help

Status
Not open for further replies.
hôm qua xem ảnh rồi, xấu vkl
lại thêm 1 tên nói nhảm chém gió hình ở đâu mà xem lúc thì nói là con trai lúc thì nói xem ảnh rất xấu. Thui kệ cảm ở đã up ngồi chờ pro vào giúp vậy

Up cho pro vào giúp :binhsua104:

cho cái info may ra có người giúp

cho cái info may ra có người giúp
info gì thế bạn :binhsua104:

mod nào làm ơn close thớt này đi, xàm quá @@

cho anh cái info như nick facebook,yahoo,địa chỉ rồi anh sẽ giúp để tránh trường hợp boy giả gái lừa tình

mod nào làm ơn close thớt này đi, xàm quá @@
Không giúp thì thui nhé, ông mới là thằng sàm thì có, mong rằng bị mod banned là vừa

cho anh cái info như nick facebook,yahoo,địa chỉ rồi anh sẽ giúp để tránh trường hợp boy giả gái lừa tình
Anh code đi rồi cho em xem demo trước rồi em đưa info tránh trường hợp xem xong rồi không giúp(qua cầu rút ván)

- - - Updated - - -

Gái xinh không bao giờ tự nhận :D
sao biết thế anh, anh là con gái à, gái nào mà không muốn mình xinh cơ chứ ko lẽ muốn là gái xấu

Up cho pro vào giúp nhé :binhsua104:

nói k hiểu gì hết, code gì, web form hay windows forrm, nói mở vào nó chạy trên khung chả hiểu gì hết

nói k hiểu gì hết, code gì, web form hay windows forrm, nói mở vào nó chạy trên khung chả hiểu gì hết
giống mấy site game flash đó bạn

Up cho pro vào giúp em :binhsua104:

show hết mọi thứ lên cho các Pro xem và check xem đúng hàng thật hay hàng giả chứ e,h hàng nhái với hàng Thái nhiều lắm e ạ :binhsua94:

ai can hma pm yahoo ngaymuathoiroi_2002

linh mới ai dung hma pm minh nhé minh có 3hma so ngay con lai la 20 ngày

linh mới ai dung hma pm minh nhé minh có 3hma so ngay con lai la 20 ngày
Vào đây quảng cảo hả :binhsua159:

Up cho pro vào giúp em với

bạn nên đổi chủ đề thành: Gái bựa cần trợ giúp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads