Đôi dòng tâm sự của 1 scam

Status
Not open for further replies.
Ơ cái đù, cái này đọc xong cười cmn mún té ghế =)) tìm cái con nào mà "del có tính" thì đem so sánh với nó đi cho rồi , chứ mà đem nó so sánh với c.h.ó thì mất công hạ nhục loài c.h.ó lắm đấy

p/s: định del nói gì về nhân cách, nhân phẩm của th nào, con nào nhưng xem cái này quả là "ấn tượng" quá

hôm qua cái nick @vuongha1155 cãi nhau với bác dùng lời lẽ hơi thô, bi banned 7 ngày, buồn thúi ruột

Thằng này giống ông khánh quá nhỉ. Tiền của dân captcha cũng đi scam éo biết bọn nó là loài gì

Scam rùi tâm sự nghe sao xàm loz quá, cơ mà scam ít thế =))

8h giao dịch - Vietcombank bảo trì :))
8h10 đc hội scammer rủ đi nhậu :))
xxhxx mất IPHONE
xong việc định send tiền cho người bị hại thì - vô tình đọc đc mấy topic --> chán nản lập topic =))

giờ mới biết loài chó lại có nhiều chuyện trùng hợp hơn cả loài người.

@quangdx vào mà refund tiền cho @conglapbt1 , cậu ấy là chủ site captcha, ăn của họ thì member của họ sẽ chết đói đây, $ vẫn nằm ở Pm của you, mọi vụ khác cho dù bị hack nick, $ bị người khác lấy thì khổ chủ cũng phải refund $, đền bù thiệt hại, huống gì you vẫn ôm trọn 300$ mà không chịu refund. Công sức cả tháng trời làm việc của người ta.
Cho dù có bận việc như thế thật thì vào refund tiền cho người ta rồi tâm sự gì thì tâm sự, mới đáng một con người có học đi.
cam on ban nhe wooline , chi co ban la hieu tinh hinh cua toi huhu

thằng scam rồi chạy chửi người scam nhưng đã quay lại trả tiền là thằng thua cuộc . Vậy chẳng có lí do gì để quangdx trở tiền cho bị hại để cũng trở thành "thằng thua cuộc" cả :D

Topic chém gió cũng chábn rồi bác @thangquynho closed đi là vừa :D
ban noi vay minh ko chiu ah , ban co nghe cau : quay dau la bo ko

tui ở sg sao mà xử đc,nếu ở ngoài đó ai rủ đi thì tui cũng tham gia 1 vé cho chừa

ong limito ,bi scam het 300$ gio ko con kha nang mua pp cua ong nua , mai mot co tien toi se mua lai, cam on ong da giao dich voi toi nhe huhu

cam on ban nhe wooline , chi co ban la hieu tinh hinh cua toi huhu

300$, Gõ captcha lòi cả con mắt ra luôn, thấy thương bạn thật đó, lúc trước làm catpcha, hjc, mình gõ 1 tháng được 100$ mà nói thiệt đi bệnh viện 2 tháng mới hồi sức, giờ thấy captcha là sợ, giờ bị scam, hjc, vô cùng thông cảm cho cậu

300$, Gõ captcha lòi cả con mắt ra luôn, thấy thương bạn thật đó, lúc trước làm catpcha, hjc, mình gõ 1 tháng được 100$ mà nói thiệt đi bệnh viện 2 tháng mới hồi sức, giờ thấy captcha là sợ, giờ bị scam, hjc, vô cùng thông cảm cho cậu
thế lúc bác scam người khác thì sao :p

có hình c hó scamer thì cứ pub đi, cất làm gì
hình chắc hỏi thử anh Congvmmo. :)) Còn tớ thấy anh ý khoe là đầu gấu ở chùa Láng nên định xem anh ý có đánh tớ không ý mà

hình chắc hỏi thử anh Congvmmo. :)) Còn tớ thấy anh ý khoe là đầu gấu ở chùa Láng nên định xem anh ý có đánh tớ không ý mà
to mồm để hù ng khác đó mà =))

Đọc cười như thằng điên =))
Đây là thể loại mặt dày, chứ tâm sự đóe gì :|
Nếu tâm sự, thì đã không viết ra những dòng thách thức như thế, khinh khinh khinh khinh khinh khinh khinh khinh (Tự gõ chứ déll copy nhá :))))))))))))))))))))))))))))))

Shit thì vẫn là shit!

thế lúc bác scam người khác thì sao :p

hj, em chưa có scam ai hết bác ah, nên e ko biết cái cảm giác đó, nếu em scam thì đã bị mod banned rồi bác ah, mà thôi ko nói chuyện với người ko não như bác, ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm, ngu vl

Last edited:
@emxinloi1155: bạn ơi, bớt lời chút đi, chủ topic không cm gì thêm mà thấy mỗi bạn vào dậy sóng

ghét cái suốt ngày khoe kiếm tháng cả ngàn đô . ra vẻ mình rất pro , mà bây giờ 300$ cũng đi scam , bản chất vậy thì rẻ rách , nhất là khi đã từng làm Mod .

ơ dm loại rẻ rách thì ra bác ăn quả cam 300$ là admin bên site tuyển cạp ah . R.I.P luôn các bạn đừng mơ là lấy lại đc tiền, theo cách nó nc thì 99.99% là mất tiền nhé

Nói thế này cho mọi người hiểu nhé, MMO mình rất nhìu dân hổ báo, xin lỗi các bạn chứ các bạn cứ hổ báo thế chỉ tội làm nhục mình thôi, Như Rin đó nhìu người xin địa chỉ nhưng khi bác Tmod tìm đc Info rồi thì éo ai vào nói câu nào Info có đó sao éo đến đi, sao lúc chưa có topic đó thì lại la làng la sóm lên đoài tìm Rin ? mình hỏi thế thôi, Với lại 1 chuyền thế này các vấn đề MMO trên 4rum mình CA họ rất khó giải quyết đơn giản là tháo ổ cứng máy ra ném đi là xong or dùng 1 máy khác ? với lại chắc gì C50 nó đã chịu thụ lý, chỉ nhận cho vui thôi chứ chẳng bao giờ giải quyết cả, toàn hứa ko thôi, cứ bảo mình nộp đơn xong nó gọi mãi éo thấy gọi cái này ai đi nộp rồi thì biết rất ức chế .
Thứ 2 về phần quangdx thấy các bạn nc cmt topic này Thứ nhất nếu đúng như bàn trình bày, thì mình thấy bạn cũng lớn rồi 89 chứ ít gì, đã đi làm mà làm Cty nữa Đi ô tô cơ đấy ? Đoán khách, khách đi bằng Máy bay WTF vậy thì chắc làm ăn cũng ko vừa nhỉ :) Ký hợp đồng cho Cty chắc bạn cũng làm việc ngon ăn đấy ? vậy mà lại bán quả cam 300$ ảo quá ko nhỉ ? Đi ô tô Dùng iphone cơ đấy ? làm Cty cơ đấy, bạn bảo khi gặp topic reporf bạn ức chế chán nản, sao bạn éo nghĩ nếu bạn như ng ta bạn có reporf như thế ko, dcm bạn chỉ biết nghĩ cho bạn thôi ah ?
Đã scam thì đừng có tường trình bạn bè cc gì thì mài pm bọn nó mà nói lên đây giả nhân giả nghĩa nữa .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,330
171,381
Latest member
go88applink
Back
Top Bottom