• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đính chính lại mọi sự việc từ kiemtien1phut.com

Status
Not open for further replies.
chị add nick em đi :m190:
có gì cần thì team xem cái IP của nó lần cuối đăng nhập vào rồi check IP

Mình có khuyên giao dịch bằng GOOGLE TALK đi, khỏi lo bị hack nữa. Mà chưa có được số đông đồng tình.
Xài yahoo messenger, thì sớm muộn cũng có ngày bị hacker cưỡng acc rồi đi lừa. Biết bao nhiêu vụ rồi...

Mình có khuyên giao dịch bằng GOOGLE TALK đi, khỏi lo bị hack nữa. Mà chưa có được số đông đồng tình.
Xài yahoo messenger, thì sớm muộn cũng có ngày bị hacker cưỡng acc rồi đi lừa. Biết bao nhiêu vụ rồi...

Uh, có nhiều chương trình kết nối khác với YM cũng rất hay mà ko dễ bị hack. chẳng qua là thói quen khó sửa thui. haizz

Hic, các bạn dùng MMO4me lâu rùi thì có fai gõ capcha như mình ko nhỉ, cứ mỗi lần muốn commet nghĩ đến capcha thấy ớn luôn, có lúc làm đến 5-6 lần mà vẫn ko được lại thôi.
Rùi muốn cảm ơn cũng chưa được nữa :(

Chả biết nói gì hơn ngoài câu chúc mừng 2 người đã thoát được kiếp nạn này. Hy vọng 2 người đừng vội nản lòng, mà hãy cố gắng phấn đấu vượt qua để có tương lai tốt đẹp hơn
Còn những đứa scam thì chắc là vào câu này
"Làm giàu không khó, nhưng khó ở chỗ làm mãi mà không giàu."

Chả biết nói gì hơn ngoài câu chúc mừng 2 người đã thoát được kiếp nạn này. Hy vọng 2 người đừng vội nản lòng, mà hãy cố gắng phấn đấu vượt qua để có tương lai tốt đẹp hơn
Còn những đứa scam thì chắc là vào câu này
"Làm giàu không khó, nhưng khó ở chỗ làm mãi mà không giàu."

Hi hi, cảm ơn bạn Giang8728 nhiều nha. ko biết đến khi nào tớ mới được cảm ơn các bạn mà ko fai commet thế này?

qua lần này tớ tìm được những ng bạn thật sự, đây là điều hp nhất rùi.

Hic, các bạn dùng MMO4me lâu rùi thì có fai gõ capcha như mình ko nhỉ, cứ mỗi lần muốn commet nghĩ đến capcha thấy ớn luôn, có lúc làm đến 5-6 lần mà vẫn ko được lại thôi.
Rùi muốn cảm ơn cũng chưa được nữa :(

Tại nick của bạn mới reg và chưa đủ 20 post đó
Sau khi đủ 20 post thì có thể thanks + không gõ captcha nữa :)

PS ; mình thấy thằng YM h cũng chả còn an toàn gì hết.
Tụi hack mà muốn hack là hack dc liền, mình cũng ko hiểu sao ( mình bị mất 2 cái mail YM mới đây )
Anh em mình h tạo skype or google talk or MSN . Mấy phần mềm chat này thấy nước ngoài hay xài, ít khi họ xài YM , đa số là skype hoặc MSN

Last edited by a moderator:
Chúc mừng 2 "họ" đã lại đoàn kết và cùng nhau kiếm tiền. Hi vong scam đừng để ý tới em. :m098:

Tại nick của bạn mới reg và chưa đủ 20 post đó
Sau khi đủ 20 post thì có thể thanks + không gõ captcha nữa :)

PS ; mình thấy thằng YM h cũng chả còn an toàn gì hết.
Tụi hack mà muốn hack là hack dc liền, mình cũng ko hiểu sao ( mình bị mất 2 cái mail YM mới đây )
Anh em mình h tạo skype or google talk or MSN . Mấy phần mềm chat này thấy nước ngoài hay xài, ít khi họ xài YM , đa số là skype hoặc MSN

Hi, cảm ơn bạn, tớ thấy dùng skype rất hay, tớ cũng hay dùng cái đó, chỉ có điều mmo toàn dùng YM, 1 mình mình dùng thì cũng chẳng có tác dụng gì, quan trọng là thay đổi được tư tưởng lâu nay của các bạn chuyên nghiệp mmo, đàn anh đi trước đàn em sẽ theo sau :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom