Đính chính lại mọi sự việc từ kiemtien1phut.com

Status
Not open for further replies.

360mmo

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Hôm nay 1 ngày đẹp trời lại rồi, AE có thể thư thả mà ngồi lại tí và CM để giúp chị Thực để chị có 1 ngày vui hơn. Và lấy lại uy tín của chị trong mấy ngày hôm nay, với mình cũng nhiều rắc rối nhưng dù sao mình cũng ko sao gì nữa rồi, tiền mình đã lấy lại dc. Còn thằng kia nó cũng tự thú và hứa sẽ trả nick cho chị Thực. Và đây là log chat sáng nay nói chuyện với nó. AE góp ý và xem xét như thế nào, và mình cũng mong sao sau những lời này của mình có thể giúp chị Thực đứng lên và bắt đầu tiếp với công việc của mình .

Thank all !

( Mình tìm mãi mà ko bết viết ở đâu, có sai box thì nhờ mod remove bài giúp em với ) :binhsua111:

Attachments

160.4 KB · Views: 156
Last edited by a moderator:
Hacker là con nít sao lại biết ẩn IP nhỉ ? Mình do hoài mà chả biết nó ở đâu , dò được ở TP.HCM ....

Hacker là con nít sao lại biết ẩn IP nhỉ ? Mình do hoài mà chả biết nó ở đâu , dò được ở TP.HCM ....

chỉ cần fack socks toàn máy là dc thôi mà cậu. Hoặc những phần mêm fack socks free hện giờ vẫn làm dc điều đó mà

lấy ko đc tiền chuyển qua ăn xin =]]

sao pro qá, chuc mừng bác suýt ăn scam. nên làm từ thiện đi bác ko thì lần sau ko may mắn thế nữa đâu

Hôm nay 1 ngày đẹp trời lại rồi, AE có thể thư thả mà ngồi lại tí và CM để giúp chị Thực để chị có 1 ngày vui hơn. Và lấy lại uy tín của chị trong mấy ngày hôm nay, với mình cũng nhiều rắc rối nhưng dù sao mình cũng ko sao gì nữa rồi, tiền mình đã lấy lại dc. Còn thằng kia nó cũng tự thú và hứa sẽ trả nick cho chị Thực. Và đây là log chat sáng nay nói chuyện với nó. AE góp ý và xem xét như thế nào, và mình cũng mong sao sau những lời này của mình có thể giúp chị Thực đứng lên và bắt đầu tiếp với công việc của mình .

Thank all !

( Mình tìm mãi mà ko bết viết ở đâu, có sai box thì nhờ mod remove bài giúp em với ) :binhsua111:

Chúc mừng nhoxpro và kiemtien1phut,hai người bạn mình rất yêu quý!!!

- Chủ thớt cho mình xin địa chỉ thằng oắt đó với . Xin nó tí máu :binhsua51:

Nó trả nick cho chị thực rồi. Ai gần nhò chị Thực chạy wa giúp chị change thông tin đi, máy chị lag wá ko tài nào teamview dc :((

Lấy ip của nó ở đâu đó ông bạn.

Hôm trước có đọc 1 bài trên VNW có cách lấy IP wa chat YH thông qua bug hiển thị ảnh của YH, để mình tìm lại rùi send wa cho bạn.

Chúc mừng chủ thớt và Thực, mọi chuyện đã sáng tỏ!

Không sao! Mọi chuyện đã tốt rồi! Đây là cơ hội giúp 2 C, E hiểu nhau hơn!
Và cũng là cơ hội cho tất cả chúng ta kinh nghiệm!

Thank all !

Cảm ơn E nha Nhóc, ko có E C ko biết làm sao lấy lại nick, E cũng lấy lại được tiền là may quá rùi. cảm ơn E, cảm ơn tất cả các bạn!

Nhưng mà, ko biết đến bao giờ, mới dẹp được những ng hack như vậy, mình chưa kịp vui mừng thì lại có người nói mình hack nick họ. Cầu mong sao mọi chuyện sớm chấm dứt, trả lại sự yên bình cho MMO VN

hichic, nó dùng mail của mình đổi pass PZ, giờ vào check mail mới biết, còn lập face book nữa chứ, giờ chả biết làm sao vào được face nhỉ, bực mình wa :((

hichic, nó dùng mail của mình đổi pass PZ, giờ vào check mail mới biết, còn lập face book nữa chứ, giờ chả biết làm sao vào được face nhỉ, bực mình wa :((

Chỉ cần lấy lại pass email là lấy lại được hết mà :)

Hôm trước có đọc 1 bài trên VNW có cách lấy IP wa chat YH thông qua bug hiển thị ảnh của YH, để mình tìm lại rùi send wa cho bạn.

đã có IP hắn rùi ,đang nhờ mod check ;))

Một kết cục có hậu nhất từ trước đến nay, Chúc mừng hai người bị hại! tiếp tục gắn bó với mmo nhé!

Hic, vừa vào kiểm tra YM, ko thể nào chấp nhận được, đành bỏ YM bao công sức mình gây dựng

Nó ko bỏ xót 1 nick nào trong list YM MMO của mình (may mà còn tha cho người ngoài), thậm chí còn có thêm1 vài YM lạ hoắc ở đâu ra nữa chứ.

Mà tất cả các yhaoo đó nó cho vào danh sách gì mà mình ko thể nt cho mọi người được nhỉ?

Nó còn giả mạo mình nhận 1 người là "anh iu" để lừa tiền ng ta, chết mất. :((

Một kết cục có hậu nhất từ trước đến nay, Chúc mừng hai người bị hại! tiếp tục gắn bó với mmo nhé!

Hihi, cảm ơn A Thắng nhiều, hi vọng sau vụ này A E mình vẫn làm ăn bt. Cảm ơn A và mọi ng đã giúp đỡ E

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom