Đề nghị tieulongnu vào đây trả lời

Status
Not open for further replies.
ai kêu ông ngu cmt cái câu bank ko giải quyết =)) nó thấy nên mới dám lên tiếng nảy giờ thấy im ru
giờ ông làm đơn tố cáo đc rồi C50 ko nhận tiền thụ án đâu. Yên tâm nha 100% Free

không cần đâu xác định là 100% mất dọa nó *** gì mất thời gian làm việc của mình gỡ lại còn hơn ngồi trông thế này mất thời gian ^^

T cũng mua 131 pz của tieulongnu qua ACB mà ko thấy bị sao cả. Nhầm lẫn hay là chưa tới số đây

Last edited by a moderator:
Tình hình là scam vô số mà chưa thấy bằng chứng nào bị đi tù. Xem ra trên diễn đàn mình mọi người chưa có ai thực sự muốn ra mặt cả.
Nếu có 1 bằng chứng tố cáo thật sự và một kẻ nào đó làm gương thì chắc bọn scam đã không lộng hành.
Haizz. ai cũng muốn yên ổn làm ăn :(

ở ngoài scam vài ba chục lẻ là bị xúc cáng rồi, trên đây trăm này trăm kia, chai nọ lọ kia mà vẫn nhởn nhơ thật

Hôm qua bạn tiểu long nữ này cũng để mình check team 200 pz,

Acc pz có đúng 1 giao dịch là 200 đấy, nên mình ko xúc :)

Nhưng thấy bạn này nhiệt tìm mời mua ghê =))

có lẽ mình ko lấy là 1 lựa chọn đúng đắn.

Mong là cả nhà cẩn thận một chút với những quyết định của bản thân mình.

ngoài đường giờ nó bẻ khóa, nó xong vào nhà giật ipad ầm ầm kìa. Xã hội nào chả có người tốt kẻ xấu bạn. Nhưng rồi nhân quả nhãn tiền thôi. Cứ coi của đi thay người đi bạn

:binhsua09: sao scam đồng bào ta thế

T cũng mua 131 pz của tieulongnu qua ACB mà ko thấy bị sao cả. Nhầm lẫn hay là chưa tới số đây

trong 50 nguoi mua pz, chi~ co 1 minh thot bi block acc

mẹ ghét cái kiểu Ug mà đi scam đồng bào lắm nhé , mẹ VN ta làm ăn đã khó mà kiếm tiền cũng khó , nghĩ cái kiểu j mà đi scam thế nhi?
ngon thì scam của tây ấy scam bao nhiêu cũng dc đó là chuyện nhân quả , còn scam Vn mình là không chấp nhận được

Our Security team has reason to believe that you received unauthorized funds from [email protected]. As a result, we have reversed the corresponding payment(s) from your Payza account. Details of the payment(s) in question are as follows:

Email: [email protected]
Amount(s): $400.00 USD
Reference Number(s): D7A4E-605EA-84C9C

This payment was reversed because the sender had unknowingly come into possession of fraudulent funds. Please note that the sender was not aware of this and they are not responsible for this situation. However, we ask that you stop shipment of any products or services you are providing as a result of this payment. We apologize for any inconveniences caused by this matter. For further assistance regarding this matter, please respond to this email directly.
Die luôn cả acc payza của mình !

Vây là sao đây acc pz mình vẫn lành lặn sau khi mua pz của bạn Tiểulongnữ .
Mà sao có bạn MeoU bị gì kà có phải là do pz của tiểu long nữ ko hay là do lí do khác

mẹ ghét cái kiểu Ug mà đi scam đồng bào lắm nhé , mẹ VN ta làm ăn đã khó mà kiếm tiền cũng khó , nghĩ cái kiểu j mà đi scam thế nhi?
ngon thì scam của tây ấy scam bao nhiêu cũng dc đó là chuyện nhân quả , còn scam Vn mình là không chấp nhận được

thằng lày nói chuẩn
ta vote

Minh ban it payza cung bi scam no lay mat. ga qua mo dispute cung ko an thua gi? payza ban thi da kho lai gia thap sao nhieu nguoi dung the nho

Minh ban it payza cung bi scam no lay mat. ga qua mo dispute cung ko an thua gi? payza ban thi da kho lai gia thap sao nhieu nguoi dung the nho
Bởi vì có dispute. Đầu tư vào site nào nó scam thì còn cơ hội gỡ gạc được :))

Vây là sao đây acc pz mình vẫn lành lặn sau khi mua pz của bạn Tiểulongnữ .
Mà sao có bạn MeoU bị gì kà có phải là do pz của tiểu long nữ ko hay là do lí do khác

c nhìn email của mình thì biết là do nhận pz từ tieulongnu cậu ạ

c nhìn email của mình thì biết là do nhận pz từ tieulongnu cậu ạ
cậu này bị đảo ngược, đó là một triệu chứng của PZ bẩn

Our Security team has reason to believe that you received unauthorized funds from [email protected]. As a result, we have reversed the corresponding payment(s) from your Payza account. Details of the payment(s) in question are as follows:

Email: [email protected]
Amount(s): $400.00 USD
Reference Number(s): D7A4E-605EA-84C9C

This payment was reversed because the sender had unknowingly come into possession of fraudulent funds. Please note that the sender was not aware of this and they are not responsible for this situation. However, we ask that you stop shipment of any products or services you are providing as a result of this payment. We apologize for any inconveniences caused by this matter. For further assistance regarding this matter, please respond to this email directly.
Die luôn cả acc payza của mình !
nạn nhân thứ 2 @@ :binhsua04:

Làm ăn ngoài đời thật còn phải cẩn thận nữa là làm ăn qua mạng. 1 bài để đọc và cũng là 1 cái để học :D

Nói chung là PZ bẩn thì sẽ từ từ dính chưởng hết, không ai thoát được!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week