Đề nghị tieulongnu vào đây trả lời

Status
Not open for further replies.

dangmymy

Senior
Reactions
243
MR
0.105
vấn đề là hôm qua mua cậu ấy 100PZ check nguồn xong tắt team cậu ấy sent nghi là cậu ấy sent nich khác .lúc nghi thì mình đã dep số tiền vào site nên mình yêu cầu team lại xem có phải ních PZ đấy chuyển không alo thì hẹn trưa nay bạn cậu ấy lên rồi check team. khi nãy log vào PZ thì k được nó báo Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance ( tai khoan của bạn đang bị hạn chế) bão cậu ấy check team xem vì sao bị cậu ấy đỗ lỗi do nich PZ mình mà nich PZ mình mới tạo chỉ nhận mỗi dg từ cậu ấy thế mà bảo bận, mua bán 1tr7 của người tar người tar kêu vào check team rồi kêu bận -.- . đề nghị tieulongnu vào đây giải thích

tên chủ acc PZ này trùng vs bên topic bác hoangdouis12 đề nghị mod band vĩnh viễn còn thông tin mình tự tìm xem sdt nó là sdt rác mẹ rồi

Last edited by a moderator:
vấn đề là hôm qua mua cậu ấy 100PZ check nguồn xong tắt team cậu ấy sent nghi là cậu ấy sent nich khác .lúc nghi thì mình đã dep số tiền vào site nên mình yêu cầu team lại xem có phải ních PZ đấy chuyển không alo thì hẹn trưa nay bạn cậu ấy lên rồi check team. khi nãy log vào PZ thì k được nó báo Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance ( tai khoan của bạn đang bị hạn chế) bão cậu ấy check team xem vì sao bị cậu ấy đỗ lỗi do nich PZ mình mà nich PZ mình mới tạo chỉ nhận mỗi dg từ cậu ấy thế mà bảo bận, mua bán 1tr7 của người tar người tar kêu vào check team rồi kêu bận -.- . đề nghị tieulongnu vào đây giải thích

giống bạn volong66 đã từng reporf cảnh báo thế mà còn không để ý bó tay:|
nếu ko cho bạn team hay team pz bẩn thì cho lên thớt đi sell $ bẩn đi cũng mấy cuốn đó

Mail send PZ cho c là gì đó. Có phải mail này ko [email protected] ( Hanh Wich)

ban. to' di roi khi nao ve se onl lai, ban se team check nhe, to khong scam giong bon cho kia, thank

thế sao cậu k team vào máy mình . sợ bị phát hiện 1 team hả

do mình thôi chws do ai. check nguồn xong tắt team để ng ta tự gửi thì thôi team làm gì mất công :|

bữa trước có post bài trong topic ai bán để mua thì b tieulongnu này inbox hỏi mua pz thì c ấy b, t nghi nghi nên chả dám mua bán, trong khi cũng ko rành pz nữz:binhsua09:

ban. to' di roi khi nao ve se onl lai, ban se team check nhe, to khong scam giong bon cho kia, thank

lại là sell giùm hả bạn

nick tháng 10/2012 à khả năng scam cũng cao lắm à, cho chủ thớt rút kinh nghiệm, lúc trước vụ PZ bẩn rùm beng lên mà còn ....

do mình thôi chws do ai. check nguồn xong tắt team để ng ta tự gửi thì thôi team làm gì mất công :|

thì mới phán là scam chứ ko phán chi bạn. cho team nick này send bằng nick khác thì cứ reporf ko lẻ như thế không đc reporf :binhsua12: nhưng từ sau cái bài của volong66 thì mình nghĩ mọi người mua pz thì vừa team vừa xem họ send pz đi luôn là chắc nhất:))

Last edited by a moderator:
nick tháng 10/2012 à khả năng scam cũng cao lắm à, cho chủ thớt rút kinh nghiệm, lúc trước vụ PZ bẩn rùm beng lên mà còn ....

bán $ bẩn mà dùng bank nhận tiền từ ng mua thì xác định đi gỡ lịch chứ không chơi

cùng lúc mình mua mấy k của vgroup_lamquangkiet thì cậu này (yh: ktieulongnus) cũng hỏi mình mua không, rate=16 thôi.
có điều mình ko ham rẻ nên chẳng mua. Nghĩ lại thấy mình cũng khá may mắn :D

bán $ bẩn mà dùng bank nhận tiền từ ng mua thì xác định đi gỡ lịch chứ không chơi

phone bank cho nó chết đi, kêu thằng này ăn cắp thẻ tín dụng fund tiền và lừa sell PZ bẩn, nó ko die mới lạ

chia buồn với chủ thớt :binhsua10:

tieulongnu có 24h để giải quyết!

Chủ thread cung cấp thêm proof hình ảnh

nó mua LR thông qua người khác ms đau

Hôm qua nó sell mà chắc acc nó bị lock, chưa kịp send tiền đi. chứ ko dính 1k rồi. Anh e bây giờ cứ check team, mua bán PZ bằng bank, nó send tien bẩn là alo bank cho nó chết. Chứ ko xài LR để bọn nó trốn thoát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom