Got Paid Creditprogrambank - Creditprogrambank.com

Bạn nào giúp mình TH này vs
hôm nay mình đủ tiền Withdrawal từ thằng này thì nó gửi mail báo TK AP của nó bị chặn đề nghị mình with sang TK khác,nên mình mới tìm cách đổi từ AP sang LR,dek hiểu nó đổi thế nào mà 20AP thành 0.2 LR,bác nào biết gửi mail support cho nó thế nào thì hướng dẫn mình vs :((

lần sau chơi hyip đừng có chơi AP. Rút kinh nghiệm nhé............

proof hôm nay :D :

03/09/2012 07:57
87727916
U9006540 (CreditProgra...)
+ $1.00

tại mình mới chơi hyip mà thấy dùng thằng AP nó an toàn,lỡ có bị scam thì còn dispute dc nên mơi dùng nó,h thì cạch luôn rồi ==!

Quên khái niệm dispute AP đi =.=.

hôm nay mình đủ tiền Withdrawal từ thằng này thì nó gửi mail báo TK AP của nó bị chặn đề nghị mình with sang TK khác,nên mình mới tìm cách đổi từ AP sang LR,dek hiểu nó đổi thế nào mà 20AP thành 0.2 LR,bác nào biết gửi mail support cho nó thế nào thì hướng dẫn mình vs :((
up nhờ các pro đang xót của mà các bác cứ up proof ầm ầm thế này :((

Bạn vào contact của nó send mail thôi. Hoặc reply lại cái mail nó gửi cho bạn ý. Trong mail thì F*** loạn xạ lên :)). Hỏi tại sao 20AP của t mà mày chuyển có 0.2 LR =)). Không chuyển bù số còn lại thì t đi report scam. Xem nó trả lời sao....

cái vụ này bạn contac cho nó nhé mình hôm trc cũng nghịch có 0.36 AP nghịch thử phát nó đổi còn có 0.03 LR potay luôn nhưng là số nhỏ nên mặc kệ với lại ko dùng AP lên chẳng quan tâm

---------- Post added 03-10-2012 at 01:45 AM ---------- Previous post was 03-09-2012 at 11:53 PM ----------

bác check mail nó gửi chưa tôi nhận được và nhờ google dịch này
Kính thưa khách hàng! Với 2012,03,09 CHƯƠNG TRÌNH TÍN DỤNG NGÂN HÀNG chính thức dừng lại làm việc alertpay.com hệ thống thanh toán. Do thực tế rằng www.alertpay.com hệ thống tài khoản đã bị chặn với tất cả các hoạt động. Từ thời điểm chúng tôi bắt đầu làm việc với hệ thống thanh toán này, họ sẽ tự động bị chặn 35% của tất cả các khoản tiền gửi đến. Hôm nay, ngày 09 tháng 3 năm 2012 đã bị chặn bởi tất cả các phương tiện! Nếu không đưa ra lý do!

Tất cả các yêu cầu cho Alertpay thu hồi sẽ được hủy bỏ. Hành động cho khách hàng tiền gửi trong hệ thống thanh toán www.alertpay.com sau đây:

1 - Mở trên chúng ta "vé" tiền trở lại "về trả lại cho bạn phương tiện trong hệ thống thanh toán.
https://helpdesk.alertpay.com/index.php?_m=tickets&_a=submit~~V

Mục - Giao dịch tranh chấp

2 - Nếu bạn Alertpay bị từ chối vì bất cứ lý do gì, phải mất một ảnh chụp màn hình của một lá thư từ chối của Alertpay để trả lại tiền cho bạn.

3 - Viết chúng tôi trên thư [email protected] các bức thư với một ảnh chụp màn hình của Alertpay từ chối về trả lại cho bạn phương tiện, chúng tôi kiểm tra (chúng tôi sẽ xác định chi tiết trong thư từ cá nhân với bạn) nếu thực tế đã chứng minh là đúng, chúng tôi làm cho bạn một cuộc trao đổi trong bất kỳ loại tiền tệ khác và các quỹ rút.

Với hệ thống thanh toán cho chúng tôi ngừng làm việc. Nếu chúng ta tìm ra một giả của ảnh chụp màn hình, tài khoản của bạn sẽ bị chặn.
Trân trọng Chủ tịch СreditProgramBank Candrakusuma Zeng.

cái vụ này bạn contac cho nó nhé mình hôm trc cũng nghịch có 0.36 AP nghịch thử phát nó đổi còn có 0.03 LR potay luôn nhưng là số nhỏ nên mặc kệ với lại ko dùng AP lên chẳng quan tâm

---------- Post added 03-10-2012 at 01:45 AM ---------- Previous post was 03-09-2012 at 11:53 PM ----------

bác check mail nó gửi chưa tôi nhận được và nhờ google dịch này

Kinh nghiệm xương máu cho những ai thích dep bằng AP. Uhm đó là chưa đụng phải vụ tk AP bị limit gỡ mãi ko xong :|.

Cái này là mình kể tình cảnh thực tế của mình nha, rồi mọi người tự nhận xét. Lưu ý là mình không tố nó scam hay gì hết, chỉ là mình thấy dịch vụ của nó không ổn:
Đầu tiên là lỗi do mình, đăng ký tài khoản mà nhìn không kỹ nên ghi lầm email, rồi deposit vô đó 5$ AlertPay, sau đó quên password không recover pass được. Vậy là mình lật đật gửi mail cho Support của nó bằng cách dùng chức năng Contact Us trên website --> không thấy hồi âm. Mình mới nhào vô Online Chat nói chiện với nó, chỉ nhận được mỗi yêu cầu gửi mail đi. Mình cũng hoảng quá chưa biết làm sao, tại ít chơi HYIP lắm, cũng sợ mất tiền vớ vẩn. Nhớ ra là có cái Payment Receipt email của AlertPay gửi về lúc dep vô 5$ nên forward nguyên cái email đó cho Support của nó, gửi lần một --> chờ 2-3 tiếng không thấy trả lời, tức quá gửi lần 2 thì nó mới báo là sẽ thay đổi email cho mình trong vòng 72 giờ. Bây giờ đã được 36 tiếng, mình đang chờ nó giải quyết xem sao. Lưu ý là thằng này bảo là dịch vụ hỗ trợ 24/7, mà nhờ nó hỗ trợ là y như rằng phải nhờ vả nên bực lắm...Vài lời chia sẻ với anh em.
9h30 tối hôm qua là hết hạn 72 giờ, support của nó lại gửi tiếp cho mình cái mail bảo là điạ chỉ email của mình sẽ được đổi trong vòng 72 giờ nữa :binhsua76: :binhsua76: tức quá gửi cái mail kêu nó giải thích, gửi từ 10h tối qua tới sáng nay hổng nhận được trả lời...ngậm ngùi đóng cho nó 5$ tiền ngu rồi
Mà sao không dùng AlertPay được hở các bác ??? Chưa hiểu

Last edited by a moderator:
9h30 tối hôm qua là hết hạn 72 giờ, support của nó lại gửi tiếp cho mình cái mail bảo là điạ chỉ email của mình sẽ được đổi trong vòng 72 giờ nữa :binhsua76: :binhsua76: tức quá gửi cái mail kêu nó giải thích, gửi từ 10h tối qua tới sáng nay hổng nhận được trả lời...ngậm ngùi đóng cho nó 5$ tiền ngu rồi
Mà sao không dùng AlertPay được hở các bác ??? Chưa hiểu

ap của nó bị chặn rồi nó đang trả refund lại ap cho ai dep kìa bác kéo lên xem bài của tôi ở trên bác 2 bài đó

You have received a payment to your account U2735928:
Date: 2012-09-03 15:16:40
Batch: 87773676
From Account: U9006540
Amount: $0.10
Memo: creditprogrambank.com withdraw to [email protected]
Thank you.

?

Mình không hiểu mấy cái Plan này lắm. Thế hết hạn plan là mình có thể rút tiền gốc phải không các bạn? Trả lời giùm mình với :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

chuẩn kg cần chỉnh
vd đầu tư 100$ sau 13 ngày dc 113$

From Account U7943894 (Mrprocessor)
To Account U5224359 (CREDIT PROGRAM BANK)
Amount $40.00
Fee $0.00
Memo Deposit to CREDIT PROGRAM BANK User [email protected]
anhne91 co yahoo ko cho xin cái
vừa theo bác 40$ :))

proof cập nhập :

Deposit Alertpay xong.Giờ rút tiền về,nó toàn Cancel.Thế là sao các bác

You have received a payment to your account U2735928:
Date: 2012-10-03 20:14:54
Batch: 87894966
From Account: U9006540
Amount: $0.10