• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Công bố kết quả event Miss & Mr MMO 2012 qua các vòng thi

Status
Not open for further replies.
vòng 2 chỉ tuyển đẹp choai và xinh gái, không tuyển gay và les nhé :binhsua02:

hê hê , bận mấy hôm k0 onl k0 up đc ảnh xác thực thế là bị loại

hehe đừng bùn nha bạn sẽ có nhìu event hoành tráng hơn nữa mà

Vòng 3 là phần thi show wc nude cho mình xem và chấm giải :binhsua141:

Các bạn góp ý cho giải phụ nên có những giải nào nha ví dụ như: thể hình(thì trog số mấy pạn ko vào vòng 2 mình có ngía rùi) ,.v.v..v.v

Bạn nào đc vào vòng 2 mà buồn thì ra yahu tâm sự với mềnh hê hê :m066: . Nãy mới tư vấn cho 1 mr thi phần thi tài năng là cua gái ...:"> Qua cuộc thi sẵn tiện PR cho chính mình lun :m066: hê hê

Last edited by a moderator:

Các bạn góp ý cho giải phụ nên có những giải nào nha ví dụ như: thể hình(thì trog số mấy pạn ko vào vòng 2 mình có ngía rùi) ,.v.v..v.v
Ới ruby....mún làm quen

Bạn nào đc vào vòng 2 mà buồn thì ra yahu tâm sự với mềnh hê hê :m066: . Nãy mới tư vấn cho 1 mr thi phần thi tài năng là cua gái ...:">
ọc, vòng 3 rb đừng chấm t nhé, t sợ :((

Như vậy là vẫn có giải phụ lựa ra từ những người ko vào vòng 2 hả ruby :D

các bạn không vào vòng 2 xin đừng buồn gì chủ yếu vui thui mà nhưng chọn làm sao mà công bằng cho được? nhiều thí sinh quá làm sao BTC chọn chích xác được ai được chọn xem như hên ai không được xem như sui đi...

Bạn nào đc vào vòng 2 mà buồn thì ra yahu tâm sự với mềnh hê hê :m066: . Nãy mới tư vấn cho 1 mr thi phần thi tài năng là cua gái ...:"> Qua cuộc thi sẵn tiện PR cho chính mình lun :m066: hê hê
:m040: e chỉ lo cho người khác còn đồng hương BL thì bỏ ra ngoài !
PS: I Hate You Bế Bì !

Á, tìm goài hổng tên thấy mình, hic, buồn tê tái..... :binhsua10:

.....................:binhsua01:

Híc! Vào rồi giờ cũng đang lo lắng đây! ko biết thi tài năng gì đây nữa!

Híc! Vào rồi giờ cũng đang lo lắng đây! ko biết thi tài năng gì đây nữa!
bác conduongmua lọt vào vong 2 roi ah??

mình đứng thứ 9 kìa :binhsua07: hi vọng được giải : an ủi :binhsua08:

---------- Post added at 08:02 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

Vòng 2 có vẻ như khó xài quá :D

Sao coá nhìu bạn bất ngờ về kết quả quá zị @@ Ko tự tin rùi hen, ai ko ngờ vào vòng 2 thì hụt cái giải tự tin nhất rùi nha :m146:
Vòng 2 thì thí sinh show vòng 2
Vong 3 thí sinh show vòng 3

Vòng 4 thì thí sinh show vòng 4!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member