Announce Công bố kết quả event Miss & Mr MMO 2012 qua các vòng thi

Status
Not open for further replies.
Nữ thi vòng 3 show vòng 3, còn boy thì thi đến tận vòng 4 :m146: >"< mình đến giờ bựa rồi hjx
vòng 4 o____O là vòng gì thế rb :|

Last edited by a moderator:
Thanks bạn ruby.love nhé. Mình rất vui khi được vào vòng 2. Hiện tại mình đang đi công tác đến 30/4 mới về và công việc khá bộn bề. Khó có thể tham gia vòng 2 của MMO4VN EVEN. Mình xin gửi lời chúc chân thành và lời cảm ơn sâu sắc tới MMO4VN Event, chúc Event thành công và MMO4VN ngày càng phát triển
Hieupharma

Bonus: Ủng hộ cuộc thi :binhsua90:

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

Last edited by a moderator:
Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss cập nhật câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp ngay trong bài dự thi vòng 2 của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Lưu ý, ảnh ở chữ kí là ruby nhé. mình đã xác nhận . =))

Câu hỏi vấn đáp:

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

Check hộ t với nhé :((

Công bố kết quả event Miss & Mr MMO 2012

BGK
  • Admin OnlyC
  • Mod M0ns00n
  • Tmod Ruby.Love

Chấm điểm vòng 2:

Kết quả đã quá rõ ràng, mỗi thí sinh có một thế mạnh, tài năng riêng, người được điểm bgk cao, người thì được thành viên bình chọn nhiều, nhưng cuộc thi vẫn là cuộc thi, người có số điểm cao nhất sẽ là người thắng cuộc.

Giải nhất Miss MMO 2012 thuộc về :
Miss Tigon2010

Giải nhì thuộc về : Miss WonderlandAlice

Đồng giải ba
thuộc về : Miss a2b3c7 và Miss Soc_J

Giải nhất Mr MMO 2012 thuộc về:
Mr Trung_Peter

Giải nhì thuộc về: Mr Danielluu92

Đồng giải ba: Mr Huudung1989 và Mr Kid_ch0colate

Giải khuyến khích thuộc về các Mr :
vn_kun, stevenkhoa, vicvaness, conduongmua, hoangsonvu9, freedom

Giải phụ: