Help Có tút chiến Appcasher chiến tapcash. cần tìm người giao lưu biết ppd, offer.

Status
Not open for further replies.
Đù, éo hiểu sao cậu làm vậy đấy @iloveyouforever. Cậu bảo Appcasher và Tapcash nát rồi sao cậu còn share Tut ? Nát rồi sao câụ share Tut để làm gì ? Cái thứ hai nữa là cậu làm vậy thì những ai đang sống thoi thóp với appcasher hay tapcash thì giờ đây phải cảm ơn cậu vì nhờ cậu mà nó sẽ die luôn. Thật chân thành cảm ơn cậu. Vậy thật sự là cậu đang giúp người hay hại người vậy. Tớ đang có tý việc, lát sẽ nói tiếp.

Đù, éo hiểu sao cậu làm vậy đấy @iloveyouforever. Cậu bảo Appcasher và Tapcash nát rồi sao cậu còn share Tut ? Nát rồi sao câụ share Tut để làm gì ? Cái thứ hai nữa là cậu làm vậy thì những ai đang sống thoi thóp với appcasher hay tapcash thì giờ đây phải cảm ơn cậu vì nhờ cậu mà nó sẽ die luôn. Thật chân thành cảm ơn cậu. Vậy thật sự là cậu đang giúp người hay hại người vậy. Tớ đang có tý việc, lát sẽ nói tiếp.
chuẩn luôn. Tapcash hạ điểm, appcasher ko paid. Nhọ rồi

@@iloveyouforever, cậu sống đến giờ này với mmo rồi mà cậu xử sự như vậy sao, Cậu bảo cậu có app mới ngon rồi đúng ko, vậy share ra đây cho ae làm luôn, sao ko share, share ra xem thử có nát ko, cậu sợ nát app của mình sao lại phá hoại miếng cơm của người khác. Có Staff như cậu nếu là mod tớ trảm ngay và luôn.
Nếu cậu chưa hiểu thì tớ bảo cho thế này nhé. App nó ko chết, chẳng qua nó chỉ update thôi, chết là chết những người đang làm kia, sống trên đời thì mạnh được yếu thua, người có kiến thức, có khả năng hơn thì sẽ sống, sẽ update được theo nó, điều đó miễn bàn. Tuy nhiên cậu làm tớ liên tưởng đến cái cảnh một người đang phải cố bám vào sợi dây để ngoi lên thì cậu lại cắt đứt mọa cái dây đó, người ta đang bên bờ vực rồi mà cậu nhẫn tâm đạp người ta xuống luôn sao. Dm còn ăn ngon thì ko share, h khó ăn rồi, kiếm được app mới ngon rồi thì share, ko ăn nữa thì đạp cho nó đổ luôn. Buồn cho cái thói đời. Cái thứ người như cậu lâu lâu lại xuất hiện. Nhờ cậu mà tớ sắp chết rồi đây, vậy cậu có giúp tớ share app cậu đang làm được ko.

Mjk trả lời những vấn đề mà cậu thắc mắc như sau :
chắc có lẽ các bạn đang chơi tapcash và apcasher thì ai ai cũng đều biết rằng nó đã nát và giờ muốn cày thì rất cực mới kiếm được, mjk không cày nó nữa mjk share ra là muốn anh em newbie chưa biết gì thì hoj có thể chịu khó bòn kiếm vài $ de sống qua ngày. Vì có nhiều bạn đang làm mà gặp nhiều lỗi chưa fix dc thì mjk có thể giúp các bạn fix những lỗi đó.
Bạn đừng nói bạn không gặp lỗi gì cả nné, vì theo mjk thấy có rất nhiều bạn làm tapcash toàn pm mjk hỏi lỗi này fix thế nào lỗi kia fix ra sao off này lead sao off nọ lead ntn ....
Có thể một số bạn đang chiến tapcash trong thời kỳ cuối sẽ trách mjk tại sao share ra để rồi nó die luôn.
Nhưng các bạn đừng lo các này nát thì nó sẽ ra app khác các bạn có kiến thức về app androi rồi thì các bạn có thể làm dc app khác còn các bạn chưa biết thì có thể kiếm dc chút ít gì đó từ tapcash, cũng là 1 niềm vui đối với newbie rồi. :)
Lời cuối mjk chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền từ MMO.

Nói ra đây để ae biết cái ý tốt của cậu luôn nhé. cậu có lòng thì share luôn cái app cậu đang làm đi nhé Long. hay là lấy cái thớt này để qua đó sell app hả. cậu có muốn nói ra hết luôn ko.

@@iloveyouforever, cậu sống đến giờ này với mmo rồi mà cậu xử sự như vậy sao, Cậu bảo cậu có app mới ngon rồi đúng ko, vậy share ra đây cho ae làm luôn, sao ko share, share ra xem thử có nát ko, cậu sợ nát app của mình sao lại phá hoại miếng cơm của người khác. Có Staff như cậu nếu là mod tớ trảm ngay và luôn.
Nếu cậu chưa hiểu thì tớ bảo cho thế này nhé. App nó ko chết, chẳng qua nó chỉ update thôi, chết là chết những người đang làm kia, sống trên đời thì mạnh được yếu thua, người có kiến thức, có khả năng hơn thì sẽ sống, sẽ update được theo nó, điều đó miễn bàn. Tuy nhiên cậu làm tớ liên tưởng đến cái cảnh một người đang phải cố bám vào sợi dây để ngoi lên thì cậu lại cắt đứt mọa cái dây đó, người ta đang bên bờ vực rồi mà cậu nhẫn tâm đạp người ta xuống luôn sao. Dm còn ăn ngon thì ko share, h khó ăn rồi, kiếm được app mới ngon rồi thì share, ko ăn nữa thì đạp cho nó đổ luôn. Buồn cho cái thói đời. Cái thứ người như cậu lâu lâu lại xuất hiện. Nhờ cậu mà tớ sắp chết rồi đây, vậy cậu có giúp tớ share app cậu đang làm được ko.
Có vẻ cậu hơi bức xúc về vấn đề này nhỉ, mjk nghĩ cậu nên tìm hiểu app mới thì sẽ hay hơn vì cậu đã có kiến thức rồi không lo gì mà không có cái làm. Còn mjk vẫn giúp cho các cậu khi các cậu gặp lỗi tapcash chứ không hẳn mjk chỉ giúp cho các newbie cậu à. Chắc gì cậu đã fix dc hết những lỗi trong tapcash????
Cậu thuwr nghĩ nếu như cậu đang làmmaf gặp lỗi này lỗi nọ thì cậu làm sao? Mjk đã share ra cho tất cả các cậu, không những các cậu không biết ơn mà còn tỏ ra ntn quả là một điều không đáng có.
Còn app mjk làm thì xin lỗi các cậu mjk không share dc vì đó là công sức mjk bỏ ra tìm và nghiên cứu được. Các bạn cũng có kiến thức các bạn cũng có thể nghiên cứu được mà sao các ccậ không chịu nghiên cứu mà lại bảo mjk share?

Nói ra đây để ae biết cái ý tốt của cậu luôn nhé. cậu có lòng thì share luôn cái app cậu đang làm đi nhé Long. hay là lấy cái thớt này để qua đó sell app hả. cậu có muốn nói ra hết luôn ko.
Mjk không ép các cậu mua tut hay này nọ mjk nói các cậu cần giúp về tapcash nếu mjk biết mjk rất sẵng lòng cho dù các cậu có theo mjk học app hay không không quan trọng, chứ không phải mjk bảo à cậu mua tut app mới mjk rồi mjk mới dạy cậu tapcash. Cậu xem lại log chat đi nhé cậu.
Mjk support rất nhiều member nhưng member nào mjk cũng giúp về tapcash chứ không phải mua tut app mới mjk mới hd tapcash nhé cậu.

Ko bức xúc gì nha cậu, chẳng qua lâu lâu lại gặp mấy thằng như cậu nên ngứa tay cmt vài chữ cho vui thôi,

hèn chi 2 bữa nay rate giảm thê thảm,thôi chuyển hướng thôi

Suy nghĩ cho cùng cậu phải đầu tư nghiên cứu này nọ tìm kiếm thông tin đủ thứ mới biết cách để chinh phục một offer hay j đó. Nhưng mà giờ chủ yếu là cậu tác động đến nhiều fresh member quá làm người ta giống cơm bưng đến miệng thì có gì hay ho. Còn cậu k share apps hay bán mình k quan trọng cái vấn đề đó, cậu đã giữ thông tin thì cũng nên suy nghĩ cách bảo mật thông tin cho những người mày mò ra chứ. Có cố gắng mới có thành công đi share ra cho lắm người rồi cũng có ngày cậu hối tiếc.

Trail Mod box offer mà điều tối kỵ nhất khi làm offer cũng ko hiểu đc, hoặc có hiểu mà cố tình đạp đỗ chén cơm của người khác vì mình đã yên thân chỗ ngon rồi, 2 là cố tình đánh lạc hướng để che giấu các app cậu đang làm, nếu thật sự có lòng tốt thì cậu phải share cái mà mình đang làm ngon kia cho mọi người cùng làm còn ngược lại thì tự hiểu, nói ít hiểu nhiều.

Mới vừa kiếm dc cách fix Tap thì lại có thằng zdo share Tut. Dự là Tap nó nát tiếp. Mà có phải nó có ý tốt gì đâu, chẳng qua 1 là nó ko làm, nên ai chết mặc ai, ko thèm quan tâm. Hồi sáng vẫn ko hiểu dc chỗ này, nó bảo Tap nát mà sao lại share tut để làm gì nhỉ ?
Bây giờ mới hiểu nó muốn lấy Yh của các bạn để pm qua đó sell Tut cho app của nó. Thật là cờ hó mà.
Mình nhớ là forum đã cấm việc mua bán Tut rồi mà. Đây rõ ràng là Sell Tut trá hình rồi.
Mod xử lý giùm đi, chứ thế này thì bất công với các mem khác lắm.
Còn điều này nữa, giả dụ giờ mua Tut để chiến app của nó, ok, xong, làm vài bữa thì có thằng cờ hó khác share cái Tut đó thì làm sao, rồi app nó fix, rồi lại ăn cám. Ghét nhất mấy thằng sell Tut, nó làm như app đó của nó không bằng, khi nào viết dc 1 cái app, đưa lên GG Play, rồi đưa lên net thì hãy nói chuyện nhé. Nếu đã có công mày mò nghiên cứu dc app mới, ok, rất hoan nghênh, hãy làm đi, làm bằng chính sức lao động của mình, Biết bao nhiêu Mod ở đây vẫn tuyển mem, rồi hằng ngày vẫn quản lý mem, check site....người ta vẫn lao động bằng cả trí óc và sức lực của mình đấy thôi. Chứ cái hạng người như cậu, kiếm dc 1 cái app, làm dcj chút tiền rồi đi rao bán, chỉ muốn kiếm tiền trên mồ hôi của người khác thị tớ khinh vào mặt cậu. Tớ không ghét gì cậu, ko thù oán gì với cậu cả, tớ nói ở đây là để nói luôn cho những thằng khác bỏ cái ý định bán Tut đi.
Cậu nói rằng cậu support mem chỉ là ngụy quân tử, thực chất là cậu muốn sell Tut của mình thì đúng hơn.

appcasher và tapcash nát rồi mà thớt o_O
Nếu anh em nào thích tìm hiểu về app apcasher và tapcash thì pm yahoo mjk giải thích cho nhé, (cần tool thi mjk gửi tool luôn cho nhé ) lúc trước không share nhưng dạo này làm ăn khó rồi nên cũng không còn gì để giấu anh em nữa :D
Với lại mjk đổi app rồi nên anh em cứ chiến tapcsh hoặc apcasher thoải mái :)
móa nó thật

Mới vừa kiếm dc cách fix Tap thì lại có thằng zdo share Tut. Dự là Tap nó nát tiếp. Mà có phải nó có ý tốt gì đâu, chẳng qua 1 là nó ko làm, nên ai chết mặc ai, ko thèm quan tâm. Hồi sáng vẫn ko hiểu dc chỗ này, nó bảo Tap nát mà sao lại share tut để làm gì nhỉ ?
Bây giờ mới hiểu nó muốn lấy Yh của các bạn để pm qua đó sell Tut cho app của nó. Thật là cờ hó mà.
Mình nhớ là forum đã cấm việc mua bán Tut rồi mà. Đây rõ ràng là Sell Tut trá hình rồi.
Còn điều này nữa, giả dụ giờ mua Tut để chiến app của nó, ok, xong, làm vài bữa thì có thằng cờ hó khác share cái Tut đó thì làm sao, rồi app nó fix, rồi lại ăn cám. Ghét nhất mấy thằng sell Tut, nó làm như app đó của nó không bằng, khi nào viết dc 1 cái app, đưa lên GG Play, rồi đưa lên net thì hãy nói chuyện nhé. Nếu đã có công mày mò nghiên cứu dc app mới, ok, rất hoan nghênh, hãy làm đi, làm bằng chính sức lao động của mình, Biết bao nhiêu Mod ở đây vẫn tuyển mem, rồi hằng ngày vẫn quản lý mem, check site....người ta vẫn lao động bằng cả trí óc và sức lực của mình đấy thôi. Chứ cái hạng người như cậu, kiếm dc 1 cái app, làm dcj chút tiền rồi đi rao bán, chỉ muốn kiếm tiền trên mồ hôi của người khác thị tớ khinh vào mặt cậu. Tớ không ghét gì cậu, ko thù oán gì với cậu cả, tớ nói ở đây là để nói luôn cho những thằng kh ác bỏ cái ý định bán Tut đi.
Cậu nói rằng cậu support mem chỉ là ngụy quân tử, thực chất là cậu muốn sell Tut của mình thì đúng hơn.
Nghe bạn này nói có vẻ bức xúc nhỉ. Mod trên chỉ hướng dẫn sp cho mấy new thêm chút kiến thức về tap mà b bảo bán tut này nọ. Giúp new hiểu thêm chút về off để kiếm thêm chút là 1 việc tốt mà. Còn new nhiều người gì có $ mua tut, chỉ cố gắng tìm hiểu học hỏi kiến thức của pro rồi từ từ ngâm. chứ có phải ăn sẵn gì đâu mà b làm như người ta ăn hết của b ý :confused::confused::confused:

Còn điều này nữa, giả dụ giờ mua Tut để chiến app của nó, ok, xong, làm vài bữa thì có thằng cờ hó khác share cái Tut đó thì làm sao, rồi app nó fix, rồi lại ăn cám. Ghét nhất mấy thằng sell Tut, nó làm như app đó của nó không bằng, khi nào viết dc 1 cái app, đưa lên GG Play, rồi đưa lên net thì hãy nói chuyện nhé. Nếu đã có công mày mò nghiên cứu dc app mới, ok, rất hoan nghênh, hãy làm đi, làm bằng chính sức lao động của mình, Biết bao nhiêu Mod ở đây vẫn tuyển mem, rồi hằng ngày vẫn quản lý mem, check site....người ta vẫn lao động bằng cả trí óc và sức lực của mình đấy thôi. Chứ cái hạng người như cậu, kiếm dc 1 cái app, làm dcj chút tiền rồi đi rao bán, chỉ muốn kiếm tiền trên mồ hôi của người khác thị tớ khinh vào mặt cậu. Tớ không ghét gì cậu, ko thù oán gì với cậu cả, tớ nói ở đây là để nói luôn cho những thằng khác bỏ cái ý định bán Tut đi.
móa nó thật
Đề nghi cậu ăn nói cẩn thận nhé, đừng dùng lời lẽ xúc phạm tới mjk kẻo đừng nói sao mjk không báo trước cậu nhé, mjk đã nhân nhượng cậu lắm rồi đó, đừng được nước lấn tới quài nhé cậu.
Tút mjk không ép hay bảo các phải mua hay gì cả khi cậu pm mjk, mjk cũng có nói là cậu nên nghiên cứu app khác thì sẽ hay hơn vì tapcash giờ nát rồi, còn nếu cậu chơi tapcash mà gặp lỗi thì pm mjk nếu mjk biết thì mjk giúp cho cậu và kể cả các cậu khác.
Cậu mới fix dc 1 lỗi nhỏ của tapcash mà đã la làng lên như ai cắt cổ vậy, liệu rằng cậu có tự tin 100% là mjk fix dc hết các lỗi của tapcash không mà la to mồm thế cậu, để xem tới lúc cậu gặp lỗi cậu fix không được thì cậu hỏi ai nhé.

Lần cuối cùng mjk nhắc lại cậu nhé nếu xúc phạm tới mjk lần nữa thì đừng trách mjk report nhé. Đừng nên quá đáng nhé cậu. :mad::mad:
Mjk share hay không thì cũng không vấn đề vì rule không cấm share tool và tut cậu nhé. Đọc kỹ rule rồi hãy comment nhé cậu.

Trial Mod mà xử sự như vậy làm sao quản lý forum hả mấy Mod
Mjk hỏi cậu mjk share kinh nghiệm chơi ra có liên quan gì tới việc quản lý box không nhé?
Đừng ở đó tỏ ra nguy hiểm nữa nhé cậu. Cái gì cũng có mức độ giới hạn nhé đừng để mjk report cậu thì không hay lắm đâu nhé câu. :mad:

Nghe có vẻ như cậu này là admin tap đang trảm mem cheat vậy @@
Thế bạn có % gì trong tap ko?
Cậu biết ko share thì thôi, người ta share thì nói này nọ..cậu là chủ tap hay s?
Nghe nói mà vô lý quá, giống như mod ăn bớt đồ ăn nhà bạn vậy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week