Help Có tút chiến Appcasher chiến tapcash. cần tìm người giao lưu biết ppd, offer.

Status
Not open for further replies.
:D Đang trảm Mod- Diệt Admin:D Ko lo nát Ass
nói cho tớ biết cậu chỉ tớ làm offer bao giờ đi cậu? cả cái tớ chửi cậu nữa. đừng nói cho sướng mồm thế?

nói cho tớ biết cậu chỉ tớ làm offer bao giờ đi cậu? cả cái tớ chửi cậu nữa. đừng nói cho sướng mồm thế?
:confused: ko biết có nhầm ko.... cho cái yahoo đi:confused:

:confused: ko biết có nhầm ko.... cho cái yahoo đi:confused:
nói thật tớ chả biết cậu là ai? va tớ cũng chưa làm offer bao giờ nhé, cậu có thể hỏi anh Dương Già về mình và mình làm gì? thấy bạn kia share nên mình xin về ngâm thôi. đừng có vào phán bậy như trẻ con thế?

nói thật tớ chả biết cậu là ai? va tớ cũng chưa làm offer bao giờ nhé, cậu có thể hỏi anh Dương Già về mình và mình làm gì? thấy bạn kia share nên mình xin về ngâm thôi. đừng có vào phán bậy như trẻ con thế?
:confused::confused: chả nẽh tớ nhớ nhầm:confused: nếu nhầm thì xin lỗi còn nếu ko nham62 thì cậu cứ post cái yahoo đi-- phải nhầm ko:confused:

:confused::confused: chả nẽh tớ nhớ nhầm:confused: nếu nhầm thì xin lỗi còn nếu ko nham62 thì cậu cứ post cái yahoo đi-- phải nhầm ko:confused:
ko biết yahoo của mình sao còn phán thế? tưởng cậu phải biết mới nói. cậu pub yahoo cậu bị chửi lên đây. đúng yahoo tớ nhận ngay. tớ chỉ nhớ bên mmo4me này duy nhất mua tut cày bitcoin cua một bạn giá 10 hay 20$ gì đó thôi ko biết phải là cậu ko? có một điều là mình ko biết gì về offer nhé

ko biết yahoo của mình sao còn phán thế? tưởng cậu phải biết mới nói. cậu pub yahoo cậu bị chửi lên đây. đúng yahoo tớ nhận ngay. tớ chỉ nhớ bên mmo4me này duy nhất mua tut cày bitcoin cua một bạn giá 10 hay 20$ gì đó thôi ko biết phải là cậu ko? có một điều là mình ko biết gì về offer nhé
:confused: thế post yahoo đi-- xem phải ko:confused: việc gì phải dấu:confused:

@lindaseo
:D brucepham02192912
phải yahoo của bác ko.. Nếu ko phải thì srr nhé:D

:confused: thế post yahoo đi-- xem phải ko:confused: việc gì phải dấu:confused:
pub yahoo của cậu lên đây tôi buzz sang cho view lịch sử nhé. não cậu có bị làm sao ko mà đòi tôi pub info yahoo lên cho cậu để cậu kiểm tra.

@lindaseo
hỏi anh Dương xem phải nick tôi ko nhé. cậu nên để ý lời ăn tiếng nói sẽ tốt hơn cho cậu. gặp thằng trẻ trâu là nó chửi cậu chết rồi đó

pub yahoo của cậu lên đây tôi buzz sang cho view lịch sử nhé. não cậu có bị làm sao ko mà đòi tôi pub info yahoo lên cho cậu để cậu kiểm tra.
:p luberin

việc gì phải sợ:p

@lindaseo
thôi 2 cậu dĩ hoà vi quý một điều nhịn 9 điều lành anh em cả mà có gì không phải anh em bỏ qua cho nhau ta lại vui vẻ sum vầy :)

hỏi anh Dương xem phải nick tôi ko nhé. cậu nên để ý lời ăn tiếng nói sẽ tốt hơn cho cậu. gặp thằng trẻ trâu là nó chửi cậu chết rồi đó
:confused: dã nói roài-- nếu nhầm :pthì srr

:confused: dã nói roài-- nếu nhầm :pthì srr
xã hội ko phải cứ bôi nhọ người khác xong sorry là xong đâu. đang bế con mà phải ngồi tiếp cậu. mệt cậu quá... lần sau rút kinh nghiệm nhé. stop

xã hội ko phải cứ bôi nhọ người khác xong sorry là xong đâu. đang bế con mà phải ngồi tiếp cậu. mệt cậu quá... lần sau rút kinh nghiệm nhé. stop
:eek: thui xong-- bế con:confused: làm tốn time ghê:mad: có chok con roài nhớ để status hay kí hiệu nhé:(
:( ngày gì thế này: kua trai ko được- kua gái ko xong

:D thui-- làm việc thui--- ko chém gió nữa:D

Chả biết thứ j là ngồi coi! chán thế nhỉ
Quay tay vân cứ quay tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,382
171,435
Latest member