[Cho mình ý kiến] Việc mua 5 VPS 5$/tháng đễ đầu tư ..Nên hay Không ?

vominhtat

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Mình là mem mới , mới tham gia đc tầm 1 tháng.. Nói chung là có tham khảo nhiều bài viết và kinh nghiệm của anh em đi trước...

Hiện tại mình đang tập chiến 2 Wep WEP-IPSEOPRINT...Vì chưa có kinh nghiệm nên làm còn chậm lắm..Kiếm chẳng bao nhiêu...
:binhsua32:

Thấy có nhiều anh em bàn về VPS - và việc cắm Vagex, Gomez. hay đại loại những trang chạy Soft.. Nên mình quyết định tự lấy tiền túi đầu tư mua 5 con VPS đễ chiến... Nhưng mà vs 25$ 1 tháng cho 5 con VPS loại cùi.. mình muốn hỏi cắm vậy có lấy lời được không.. mình sợ không lời mà lại lỗ..Mình là Sinh viên, lên Sài gòn ỡ trọ đi học.. Chi tiêu thì không thoải mái..Chỉ muốn kiếm thêm chút tiền tiêu vặt.... Nên khi đầu tư mình hơi thấy tiếc...
:binhsua155:

Anh em nào có kinh nghiệm xin cho mình lời khuyên, ý kiến..hoặc có thể chỉ cho mình kiếm tiền hiệu quả nhất từ VPS .. Mọi đóng góp ý kiến cũa các bạn có thể rất giúp ích cho mình.. Cảm ơn các bạn nhé..
:binhsua43:

Có đầu tư có ra tiền

Upvote 0
tính đến trường hợp cắm Vagex mà vps die chưa, tuy dc bảo hành nhưng Vagex giới hạn số máy mà :binhsua87:

Upvote 0
Mới vào mmo cứ gõ captcha thôi bạn ak.Rồi dần dần tìm hiểu các hình thức khác.

Upvote 0
thì bạn cứ chơi 1 con coi sao rồi từ từ nâng số lượng lên

đừng hấp tấp, chơi nhiều mà ko quản lý lỗ đó bạn

thằng vagex chạy 1 ngày phải vào restart nó mấy lần, nếu ko nó chạy mãi mà ko có point

Upvote 0
đầu tư thì chủ yếu do mình tự thử nghiệm và tự tính toán, chứ hỏi thế thì khó trả lời, và cũng ko trả lời chính xác đc

Upvote 0
Lúc đầu mình cũng tính toán như bạn nhưng khi chiến mới biết ntn: vps cùi -> die liên tục, vagex thỉnh thoảng lỗi.... nói chung tùy cơ ứng biến có thể lãi ( ít ) nhưng cũng có thể lỗ :binhsua160:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week