Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
huuuu pix ơi là pix, đã 2 hôm rồi sao vẫn chưa pay vậy ,:(( buồn quá , tự kỷ 5 P

banned everyday :binhsua129: đồng kinh là thượng sách :binhsua105:

Sắp được 1 tuần rồi :"> . Nhớ nghề quá:binhsua166:, sang tuần giã lại thôi, hạt cát giữa xa mạc rồi:binhsua122:

Sắp được 1 tuần rồi :"> . Nhớ nghề quá:binhsua166:, sang tuần giã lại thôi, hạt cát giữa xa mạc rồi:binhsua122:

Gõ lại đi thôi mấy hôm nay pix load không đến nỗi nào.

Mấy hnay load tốt mà mọi người. Mình thấy đình công cũng ko giải quyết đc vấn đề đâu. Mấy hnay mình cũng thử ghé 1 số 4rum mmo, thấy ng ta làm việc bình thường. Cho nên mình có nghĩ, cũng ko ảnh hưởng lắm tới Pix. Dạo này bận, ko thì cũng làm lại rồi.

mệt quá... thằng pix ngày càng lắm chiêu nhiều trò.
bây giờ bắt gõ cả mấy kí tự chấm, phẩy tào lao hầm bà lằng:binhsua06: nữa. hôm qua test kg để ý lướt qua hết nên h pri cao ngất :binhsua76:

Ôi mình cũng thế pri cao ngất.Mấy hum nay thấy load chậm rùi.

Có lẽ sẽ rất lâu nữa mới quay lại :p

Pa qua offer làm khá ko ? Hướng dẫn cho newbie với đc ko :">. Kiếm sư phụ hoài mà ko ai nhận @@

mệt quá... thằng pix ngày càng lắm chiêu nhiều trò.
bây giờ bắt gõ cả mấy kí tự chấm, phẩy tào lao hầm bà lằng:binhsua06: nữa. hôm qua test kg để ý lướt qua hết nên h pri cao ngất :binhsua76:

Thông tin này ở đâu ra vậy bác ?

cứ test pri đi rối sẽ thấy nha bạn, hôm qua có bác test xong post proff lên rồi mà, bác coi lại coi sao, m cũng đg chuẩn bị test pri đây, gõ thêm xíu nữa xem mí con kia có giảm ko đá;))

cứ test pri đi rối sẽ thấy nha bạn, hôm qua có bác test xong post proff lên rồi mà, bác coi lại coi sao, m cũng đg chuẩn bị test pri đây, gõ thêm xíu nữa xem mí con kia có giảm ko đá;))

Sao Daisy hok qua bên chị N mua vài group... test pri chi cho mệt dzạ... :binhsua80:

Sao Daisy hok qua bên chị N mua vài group... test pri chi cho mệt dzạ... :binhsua80:

test rồi, đúng là phải đánh cả dấu chấm hết đó nữa. mà code test cũng thay đổi nhiều, có khoảng 7 em cap google trong đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week