Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chúng ta muốn có tiền, nên chúng ta nhân nhượng, nhưng càng nhân nhượng thì nó càng lấn tới :|

WE LEAVE YOU!
Nếu mọi người có nhã ý cùng đoàn kết đình công ít nhất vài ngày thì soạn kèm 1 mail thổ lộ cho nó nhen. Theo mình thì tiêu đề của mail nên là
WE LEAVE YOU HOẶC WE WILL LEAVE YOU còn nội dung thì các bạn cứ tự nhiên bộc bạch nhen :D

Theo mình được biết, khách hàng thường phải trả trung bình từ $1.5 - $2.0 mỗi 1000 captcha cho các dịch vụ vượt captcha, $2.0 trở lên mỗi 1000 captcha cho các dịch vụ vượt captcha chất lượng tốt và instant như pix. Hầu hết các dịch vụ vượt captcha này đều thuê những người khác trên khắp thế giới gõ captcha cho họ và sẽ trả khoảng trung bình $0.6 - $1.0 .

Như vậy trên mỗi đơn vị là 1000captcha các dịch vụ này sẽ thu lợi nhuận vào khoảng 60 - 70% số tiền của khách hàng, số còn lại trả cho người gõ. Quả thật là 1 tỷ lệ quá nhiều, tuy nhiên chắc các bạn cũng hiểu nếu không có những việc như vừa qua thì sẽ không có chuyện gì xảy ra và đó vẫn là 1 sự hợp tác tốt giữa ta và pix.

Quả thật với nhiều bạn còn những lý do cuối cùng đổ lỗi việc pix ban là "chính đáng" vì nó đã gửi maill cảnh báo thì mình hi vọng các bạn có 1 lúc nào đó rảnh sẽ suy nghĩ lại và khẳng định với các bạn rằng việc pix ban là hoàn toàn vô lý và cố ý có mục đích về kinh tế. Rất nhiều bạn phản hồi việc gõ 2 chữ, gõ đầy đủ ít mắc lỗi cũng bị ban...
Pix có 1 server riêng dành cho các ID lập trước ngày 14/2 (ID rate $1.0/1000 captcha), các ID mới sẽ load code ở server khác
Các bạn có để ý điều này không khi pix cố tình quản lý thật chặt với ID rate $1.0 và ban hàng loạt ID, ban vô tội vạ kể cả các ID mới test, không gõ... rốt cuộc cũng vì 2 mục đích:
+ Số tiền thu được từ việc ban nick (lợi trước mắt)
+ Dồn về ID rate thấp ($0.55 thấp nhất) (lợi lâu dài)

Cá nhân mình thấy chúng ta không nên im lặng nữa, bởi im lặng và nhẫn nhục nữa thì chính chúng ta đang, đã và sẽ đánh mất đi quyền lợi của chính bản thân mình. Về lâu, về dài có thể 1 vài cá nhân sẽ không bị ảnh hưởng nhưng trên phương diện cộng đồng thì tổn hại rất nhiều.
Mình có mail trao đổi với admin pix về vấn đề gõ 1 chữ (ngiêng), chất lượng gõ, và reCaptcha nhưng kết quả admin pix cho thấy, cho dù tỷ lệ đúng của bạn 99%, pix nhận được 99% đó đúng thì pix vẫn sẽ banned nick bạn thôi...​

Một lời khuyên chân thành của pix :)

Tóm lại bây giờ muốn giữ quyền lợi về trước mắt cũng như lâu dài, mình đề nghị chúng ta hãy tạo 1 cuộc tổng đình công lớn với pix. Nội dung có thể vài ngày, 1 tuần, 1 tháng hoặc ....luôn. Mình tin trong vài ngày các bạn gõ captcha cũng không đáng bao nhiêu, nên hãy giành thời gian đó để làm việc này như 1 thông điệp cảnh báo pix của chúng ta. Chúng ta hãy giành thời gian qua tìm hiểu những cái khác và đi chơi với bạn bè, người thân...
1 người làm sẽ không có giá trị nhiều vì thế mình lập topic này hi vọng tất cả AE captcha chung tay và đồng loạt nghỉ ngơi 1 thời gian. Ai không thể bỏ được thì hãy nghỉ vài ngày, không thì giảm thời gian gõ xuống bớt coi như ủng hộ cuộc chiến này.

Thêm 1 điều nữa, đình công thì phải có thông điệp, mọi người ngưng làm nên mail tới email admin@pixtyper và admin@pixandprofit nội dung và tiêu đề: WE LEAVE YOU hoặc WE WILL LEAVE YOU! để phòng tránh admin pix ngu dốt lại nghĩ VN mình bị đứt cáp quang không gõ được :(
chài ! vào giơi thiệu offer à =)) !
tuyển mem cũng hay đó =)) !
đình công pix à ?:)) !
Nói thật chứ mấy bác ko biết suy nghĩ à ?
bây giờ thì người làm và cần nó rất nhiều !
đình công thật sự thì làm được cái j ?
ko nhơ trước đây nó banned IP Việt Nam à ?
Các bạn nghĩ Việt Nam gõ captcha chiếm bao nhiêu member nó !
Nó đã thanh lọc ID là VÌ quá nhiều mem !
muốn làm j thì làm !
đừng hủy diệt luôn cái captcha là được !
còn vào post offer thì mình ủng hộ !
qua offer hết đi , khỏi lăn tăn về pix , khỏi phải đình công !
nghỉ luôn đi !
ok ?
Phần giới thiệu về Offer mình xin rút lại hết, có lẽ mình nên giành thời gian để làm những việc khác hơn. Giờ mình chỉ post 2 file Word mình tự viết hôm qua cơ bản về Offer http://www.mediafire.com/?9pxs270085wxf5shttp://www.mediafire.com/?1dcaoblp9ia3k6q cho những bạn nào muốn tìm hiểu thôi. Và mình cũng xin khẳng định từ hôm qua tới giờ mình chưa post 1 bài nào liên quan việc tuyển mem trong đây và chưa nhận 1 bạn nào vào làm việc ở site mình đang làm. Mong các bạn đừng có những hiểu lầm giống bạn anh1332 nhé. Điều đó khi các bạn nói ra mang tính chủ quan vậy không chỉ là lời nói của bạn mà còn có thể ảnh hưởng tới người khác nữa đó! Xin lỗi mọi người vì mình sẽ ngừng mấy giới thiệu về Offer tại đây. Không tuyển mem, không cơ hội, không gì hết. Peace out

1 Lần nữa thanks mọi người đã quan tâm!​

Last edited by a moderator:
mình ủng hộ bạn....................... LET GO đi

Nếu hanhyes có dạy offer để có thu nhập thì vụ này cũng có khả thi đó , mà sao cậu biết khách hàng trả 1.5-2 $ vậy. Vậy chúng ta làm trực tiếp với khách hàng luôn được hok ( hok biết khách hàng ở đâu hihi ).

theo mình thì bác nào làm 1 bài mẫu tiếng anh để anh em mỗi người 1 maill send qua cho pix đả đảo

Với lại qua cái forum mmo khác có captcha tuyên truyền luôn chứ có 1 mình forum mình đình công cũng vậy à !

Pix h khỏi cho rồi,kiếm dự án khác làm cho rồi .............................:(

Mình đợt này cũng hơi bận, nếu làm offer thì mình hướng dẫn cho các bạn vào khoảng 6 - 10h tối hi vọng AE có cái làm tạm.

Mình ủng hộ bác hanhyes, ko thể làm cái máy kiềm tiền vô cảm cho nó mãi dc.:binhsua122: mình sẽ gởi mail cho nó với cùng nội dung bạn đưa ra và cho các mem tạm nghĩ.:binhsua101:

NGHI SAO DI BAN,MÌNH ĐANG LO MEGATY ĐÂY:( .nẾU NÓ CÓ KẾT QUẢ TỐT.MÌNH SẼ POST LÊN CHO MỌI NGƯỜI THAM GIA

Nếu hanhyes có dạy offer để có thu nhập thì vụ này cũng có khả thi đó , mà sao cậu biết khách hàng trả 1.5-2 $ vậy. Vậy chúng ta làm trực tiếp với khách hàng luôn được hok ( hok biết khách hàng ở đâu hihi ).
Cậu lên Google search từ khóa Decode captcha xem 1 loạt site cái nào dỏm nhất cũng là $1.5/1000 captcha rồi. Những bọn nào cung cấp dịch vụ tốt ngon như pix giải quyết captcha trong vòng vài phút thì giá trên 2$

sao cậu biết khách hàng trả 1.5-2 $ vậy. Vậy chúng ta làm trực tiếp với khách hàng luôn được hok ( hok biết khách hàng ở đâu hihi ).
tin spammer trả cho pix 4$/1kcode tui nghe giang hồ đồn từ hồi Lệnh Hồ Xung còn sống rùi , nhưng ko biết chính xác ai đồn :)) Chỉ có spamer với pix biết với nhau thôi nhưng ô cửa sổ nào chả có kẽ hở ;;) thể nào cũng lộ ra bên ngoài như lộ đề thi

Sao gửi email báo lỗi email không hợp lệ nhỉ , mình gửi admin@pixtyper nè ??

:binhsua121: nhờ nó ban mà có một giấc ngủ ngon! o xì thằng pix ra cho rồi:binhsua95:

đả đảo nó ban rồi đả đảo nó phải lên giá lun á,chứ ban ko thì giá đó mem cạp chết sớm ><

kinh thật
nó ăn hơn 50% tiên của mình mà lại con bane tùm lum
Hôm nay mới biết sự thật nó được 2$ mà không dám cho mình 1$ , lại còn banned của mình làm mình tốn tiền mua ID nữa ko chơi với nó nữa !

---------- Post added at 06:38 AM ---------- Previous post was at 06:37 AM ----------

đả đảo nó ban rồi đả đảo nó phải lên giá lun á,chứ ban ko thì giá đó mem cạp chết sớm ><

Không banned nữa thì xách ID cũ ra làm 1$ được rồi còn tham nữa !

2$ mà không dám trả mình 1$ :
" If you and friend leave us . We bannned all used for you and your friend now "
có khi nào pix trả lời vậy ko ta :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,310
171,354
Latest member
8live08net
Back