Cảm giác người mình thích tâm sự với mình....

nghi vấn là bác bán dầu ăn :v
:D sai rùi--- mà là đại gia dầu ăn:oops: bao nhiêu tiền kiếm được mmo4me đầu tư nui trai tơ ass còn zin:oops:

Ai thấu hiểu cảm giác đó k???
Hôm qua đi nhậu với lũ bạn..trong đó có người mình thích..đã 3 năm đơn phương r :((
Thế mà cháy làm s...ngồi tâm sự với nó...thì nó kêu đang thích người khác..thích rất nhiều.....
Mặc dù cố nén để mà khuyên nó dũng cảm lên, thế nhưng bản thân mình lại k làm đc
Cảm giác này...ai có thể tả đc :(
tội bác, em hiểu cảm giác yêu đơn phương

cho bạn một lời khuyên nhé,
có thể ng ta cũng thích bạn nên nói như vậy xem bạn thế nào.
hoặc đó là sự thật. thì bạn nên biết ng ta đã dám nói với bạn thì bạn đã có một chỗ rất lớn trong trái tim họ rồi.

bonus 1 câu: "BẠN CÓ BIẾT TỪ RẤT LÂU RỒI, ĐÃ CÓ NGƯỜI LUÔN DÕI THEO BẠN (HAY THÍCH BẠN) CHƯA"
Nói câu đó ra Đổ liền
nói xong câu đó
con bé đó mới hỏi : ai vậy
thớt : a nè
con bé : ơn trời cuối cùng a cũng nói ra :D
thớt : thế em cũng thích anh à
con bé : không, e đợi a nói ra để từ chối cho lẹ, chứ đu theo hoài mệt quá
j/k

tội bác, em hiểu cảm giác yêu đơn phương
Có người hiểu đc cũng cảm thấy đỡ đc phần nào :(

ko biết bạn xem fim You Are the Apple of My Eye
Nội dung fim 2 đứa iu nhau nhưng cứ ko nói ra để r ko đến đc với nhau vì sự nhúc nhát ấy... và phải ôm hận ^^
Mình chưa iu ai đơn phương nên ko biết cảm giác đó thế này, nhưng theo tớ iu ng ta thì nói ra, dù ng ta có từ chối cũng còn hơn bạn phải âm thầm để r sau này hối hận bạn ah .
Đan Ông con Trai dũng cảm lên :)

Hôm qua đi nhậu với lũ bạn..trong đó có người mình thích..đã 3 năm đơn phương r :((
Thế mà cháy làm s...ngồi tâm sự với nó...thì nó kêu đang thích người khác..thích rất nhiều.....
Mặc dù cố nén để mà khuyên nó dũng cảm lên, thế nhưng bản thân mình lại k làm đc
gặp em là em nói rồi đó bác,còn để sự lựa chọn là để người đó chọn,còn nếu người đó có ý tránh bác thì bác cũng đừng nên quá đau lòng làm gì :)

Chắc em cũng biết chủ thớt thích ẻm nên nói để thớt biết, gái như này mới thích nè không ỡm ờ như những em khác. Khuyên thớt không nên vội vàng làm gì, cố gắng giữ liên lạc, hoàn thiện bản thân gym giếc các kiểu rồi mình tìm cơ hội sau. Tích cực quay tay vận may sẽ đến mà :D

ko biết bạn xem fim You Are the Apple of My Eye
Nội dung fim 2 đứa iu nhau nhưng cứ ko nói ra để r ko đến đc với nhau vì sự nhúc nhát ấy... và phải ôm hận ^^
Mình chưa iu ai đơn phương nên ko biết cảm giác đó thế này, nhưng theo tớ iu ng ta thì nói ra, dù ng ta có từ chối cũng còn hơn bạn phải âm thầm để r sau này hối hận bạn ah .
Đan Ông con Trai dũng cảm lên :)
hi..mình là girl mới đau..cơ mà phim đó 2 đứa thích nhau nhưng có nói mà..tại thằng kia k đủ dũng cảm để nge câu tl thôi

ô mà bạn là girl à coi kỹ mới rõ, boy coi cũng đc :p:D
theo KNo of mink thì con gái hôm nay nó thích thằng #, ngày mai nó thể thích mink, trừ khi thằng đó điện, đóm đồ ngề nó quá khỏe thì cũng khó, q/trọng là bạn phải quan tâm đó thường xuyên liên tục nhưng phải tinh tế, vì con gái nó vui nhanh, buồn nhanh, phải tranh thủ hơn cao thủ mới ăn đc :p:D

the
da la cai gi khi ghe tin nguoi minh thich lay trong :oops:

hi..mình là girl mới đau..cơ mà phim đó 2 đứa thích nhau nhưng có nói mà..tại thằng kia k đủ dũng cảm để nge câu tl thôi
ủa,con gái nhậu cũng dữ ta,nói đại đi bạn,tặng kèm nụ hôn nồng cháy,bảo đảm ...

Nếu làm như vậy..là đang đánh cược tình bạn r..mình chỉ biết cứ làm bạn để thời gian quyết định..h mỗi đứa một nơi..4 tháng mới gặp đc 1 lần nhưng sao vẫn còn cảm giác yêu người ấy nhiu lắm
thế bobus thêm câu nữa: nhưng dù kết quả như nào mình cũng vẫn sẽ ở bên bạn những lúc bạn cần.

thế bobus thêm câu nữa: nhưng dù kết quả như nào mình cũng vẫn sẽ ở bên bạn những lúc bạn cần.
Cái đó thành ra mặt dày rồi c :D

" bởi vì đã yêu là không chờ đợi " cho lên nếu cảm thấy tình cảm đủ lớn thì cứ nói ra thôi theard ah , phải thử thì mới biết được , thành công thì tốt , còn thất bại thì coi như có kinh nghiệm, như mình ngày trước thích một đứa , 2 năm trời cứ kiểu dây dưa không rõ ràng ở cái mức tình bạn hay là hơn tình bạn, cả 2 đi với nhau suốt ngày nhưng không ai chịu nói gì , cuối cùng con bé đi yêu thằng khác , mặc dù suốt ngày đi chơi với mình , lần ấy đâu buồn , thất vọng ghê gớm . Còn người yêu bây giờ ngay lần gặp đầu tiên đã thể hiện rõ ý định rõ ràng ngay từ đầu luôn , xin số đt về nt tấn công luôn , ấy vậy mà đổ

Các bác cho em ý kiến với,em học ĐH với 1 con bé,cũng thân thân,em thích nó,nó cũng quý em.Con bé đấy ở HN còn e ở tỉnh,ko biết ra trường sẽ làm ở HN hay về quê nữa.E cũng muốn tỏ tình với nó lắm nhưng sợ sau ko biết làm ở đâu,sợ nó ko nhận lời thì mất bạn.Các bác bảo h em phải sao,hay thôi bỏ cố gắng học tập ra trg với cái bằng đẹp vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,592
171,630
Latest member
nguyenngocl518

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week