Suggest Cách xóa triệt để soft của webmoney ?

lonton

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình có dùng 2 tk classic , hồi trước có login 2 cái 1 lúc giờ mình muốn chỉ dùng 1 cái để tránh bị lock acc thì làm cách nào xóa sạch soft để khi cài lại nó hiện ra chưa add acc nào cả dc ko ?

Làm gì login được 2 acc classic trên cùng 1 máy hả cậu, mỗi acc classic sau khi đăng kí trên 1 máy tính nó xác nhận đường dẫn đến các file cố định của cái ví đó rồi. Đâu có phải đăng nhập băng user và pass như bình thường đâu.

Làm gì login được 2 acc classic trên cùng 1 máy hả cậu, mỗi acc classic sau khi đăng kí trên 1 máy tính nó xác nhận đường dẫn đến các file cố định của cái ví đó rồi. Đâu có phải đăng nhập băng user và pass như bình thường đâu.
Chuẩn quá.. :D

đang dùng nhiều acc đây, chưa thấy lock bao giờ :D

Chuẩn quá.. :D
Sai rồi, bem 3 classic trên 1 PC đây, chạy bon bon luôn ^^.
Tất nhiên chỉ chạy đc 1 WMID tại 1 thời điểm.
Muốn chạy nhiều tại 1 thời điểm thì máy ảo ra mà chạy thôi.

hihi , vẫn chạy 2 acc classic trên 1 máy đây ;)

ý mình là nó hiện 2 số wmid trên sòft đó cậu chứ ko phải là chạy 2 acc cùng 1 lúc . Vì acc mình hay dùng nó là cái thứ 2 nên nhiều lúc hơi khó chịu vì login nhầm vào acc thứ nhất nên mới hỏi cách nào xóa triệt để .

thế hả cậu :D

ý mình là nó hiện 2 số wmid trên sòft đó cậu chứ ko phải là chạy 2 acc cùng 1 lúc . Vì acc mình hay dùng nó là cái thứ 2 nên nhiều lúc hơi khó chịu vì login nhầm vào acc thứ nhất nên mới hỏi cách nào xóa triệt để .
Muốn set 1 WMID nào thành WMID mặc định khi log in thì làm như sau:
Tools\Seetings...\Thẻ More.
Tại dòng Default WMID chọn số WMID mặc định muốn log.
Như vậy thì sau khi log in, phần mềm classic sẽ chọn WMID mặc định, bạn chỉ việc gõ pass vào để đăng nhập.

Xóa hẳn WMID ra khỏi danh sách thì mình cũng chưa biết cách. Chắc xóa sạch Classic rồi cài lại. :D
(Nếu có xóa cài lại thì nhớ backup lại file key trước nhé)

Máy ảo thì khỏi nói rồi, mình vẫn chạy thế. Nhưng 1 phần mềm trên cùng 1 máy mà chạy được 2 account thì không biết.

Máy ảo thì khỏi nói rồi, mình vẫn chạy thế. Nhưng 1 phần mềm trên cùng 1 máy mà chạy được 2 account thì không biết.
Chạy đc nhiều WMID, nhưng ko chạy đc cùng 1 thời điểm thôi, đổi account thì đc.

Mình nhớ là WM không cho dùng nhiều accs mà bác, ko sợ ăn banned à ?
chạy mấy năm nay cả 2 acc classic trên 1 máy chưa thấy ban bao giờ , hihi

Mình nhớ là WM không cho dùng nhiều accs mà bác, ko sợ ăn banned à ?

Đó là lời khuyên cho mấy bạn fake info thôi. Nếu info chính chủ hoặc đã up personal passport rồi thì thoải mái bạn à.

wm dùng thoải mái mà cậu

Muốn set 1 WMID nào thành WMID mặc định khi log in thì làm như sau:
Tools\Seetings...\Thẻ More.
Tại dòng Default WMID chọn số WMID mặc định muốn log.
Như vậy thì sau khi log in, phần mềm classic sẽ chọn WMID mặc định, bạn chỉ việc gõ pass vào để đăng nhập.

Xóa hẳn WMID ra khỏi danh sách thì mình cũng chưa biết cách. Chắc xóa sạch Classic rồi cài lại. :D
(Nếu có xóa cài lại thì nhớ backup lại file key trước nhé)
Mình bị cách đây 1 năm rồi, hehe, giờ mới có cách chữa. Thanks nhé :D

vậy 1 máy có thể dùng nhiều tài khoản wmz hả mấy bác. có sợ nó block không.e dùng mini

vậy 1 máy có thể dùng nhiều tài khoản wmz hả mấy bác. có sợ nó block không.e dùng mini
Mini thì thoải mái ^^.
Mấy tên chơi FX hay làm ăn bất chính nhận nhiều Z nên phải dùng Classic mới phải suy nghĩ thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week