Bị bans nick : supportuinvest

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em không biết lý do gì mà nick : supportuinvest trong diễn đàn lại bị bans với một lý do đường dẫn link này :http://mmo4me.com/showthread.php?70123-Can-mua-225-LR-rate-205-minh-chiu-phi-chuyen-DA-BANK/page3 . Không biết lý do gì đây mua LR giá 20.5 là bị bans sau , va trên topic có ghi rõ ràng là giao dịch trung gian. Nếu mod nói em có ý định scam thì mod vui lòng đọc kĩ topic nội dung : " giao dịch trung gian colevay " . Mod move dùm em sang mục report scam dủm em. post mục đó không được chờ giải quyết :binhsua36:

U5495920 là tk của MUALR.COM , mình ko nghĩ là trang đấy nó sẽ bán 20.5
Oh thiệt sự là thế, fake proof ah
=))

Upvote 0
bạn này có vẻ có nhiều nick trên mmo4me nhỉ ;))

Upvote 0
U5495920 cái này của mualr mà :m190:

Upvote 0
nhìn cái proof như proof ghép vậy =))
xóa sạch rồi ghép dòng gd ở lr khác qua
100% là fake rồi :binhsua31:

Upvote 0
nhìn cái proof như proof ghép vậy =))
xóa sạch rồi ghép dòng gd ở lr khác qua
100% là fake rồi
Search quanvodich4 đi nổi tiếng lắm đó:binhsua31:

Upvote 0
kụt :D t nghĩ là nó 1 là thằng admin site đó, 2 nó là thằng người quen pm thằng admin xin cái proof rồi cắt ra mang ghép vào cái lr kia ấy mà

fake ngu như lợn =))

cắt dán ko check batch là bít cái U ở trên bạn nhận là gì đọc ra là check đc thôi :m190:

Upvote 0
haizz. bác topic càng nói càng bị ném gạch :|

Upvote 0
ko sao admin muaLR là bạn của chủ topic mà :binhsua31: bữa nào cũng đi mua rẻ bán đắt vậy

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cậu rảnh thì vui lòng pm quang_mahidol mình cần teamview để biết chính xác acc đó có phải của cậu Không!
Nếu có giao dịch ở ngoài thì ít nhất cũng có SMS hay CALL , hay tin nhắn yh để ra ngoài giao dịch
Cậu vui lòng chụp lại những thứ có liên quan và post lên
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member