• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bị bans nick : supportuinvest

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em không biết lý do gì mà nick : supportuinvest trong diễn đàn lại bị bans với một lý do đường dẫn link này :http://mmo4me.com/showthread.php?70123-Can-mua-225-LR-rate-205-minh-chiu-phi-chuyen-DA-BANK/page3 . Không biết lý do gì đây mua LR giá 20.5 là bị bans sau , va trên topic có ghi rõ ràng là giao dịch trung gian. Nếu mod nói em có ý định scam thì mod vui lòng đọc kĩ topic nội dung : " giao dịch trung gian colevay " . Mod move dùm em sang mục report scam dủm em. post mục đó không được chờ giải quyết :binhsua36:

U5495920 là tk của MUALR.COM , mình ko nghĩ là trang đấy nó sẽ bán 20.5
Oh thiệt sự là thế, fake proof ah
=))

Upvote 0
bạn này có vẻ có nhiều nick trên mmo4me nhỉ ;))

Upvote 0
U5495920 cái này của mualr mà :m190:

Upvote 0
nhìn cái proof như proof ghép vậy =))
xóa sạch rồi ghép dòng gd ở lr khác qua
100% là fake rồi :binhsua31:

Upvote 0
nhìn cái proof như proof ghép vậy =))
xóa sạch rồi ghép dòng gd ở lr khác qua
100% là fake rồi
Search quanvodich4 đi nổi tiếng lắm đó:binhsua31:

Upvote 0
kụt :D t nghĩ là nó 1 là thằng admin site đó, 2 nó là thằng người quen pm thằng admin xin cái proof rồi cắt ra mang ghép vào cái lr kia ấy mà

fake ngu như lợn =))

cắt dán ko check batch là bít cái U ở trên bạn nhận là gì đọc ra là check đc thôi :m190:

Upvote 0
haizz. bác topic càng nói càng bị ném gạch :|

Upvote 0
ko sao admin muaLR là bạn của chủ topic mà :binhsua31: bữa nào cũng đi mua rẻ bán đắt vậy

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cậu rảnh thì vui lòng pm quang_mahidol mình cần teamview để biết chính xác acc đó có phải của cậu Không!
Nếu có giao dịch ở ngoài thì ít nhất cũng có SMS hay CALL , hay tin nhắn yh để ra ngoài giao dịch
Cậu vui lòng chụp lại những thứ có liên quan và post lên
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,007
171,058
Latest member