Bị bans nick : supportuinvest

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em không biết lý do gì mà nick : supportuinvest trong diễn đàn lại bị bans với một lý do đường dẫn link này :http://mmo4me.com/showthread.php?70123-Can-mua-225-LR-rate-205-minh-chiu-phi-chuyen-DA-BANK/page3 . Không biết lý do gì đây mua LR giá 20.5 là bị bans sau , va trên topic có ghi rõ ràng là giao dịch trung gian. Nếu mod nói em có ý định scam thì mod vui lòng đọc kĩ topic nội dung : " giao dịch trung gian colevay " . Mod move dùm em sang mục report scam dủm em. post mục đó không được chờ giải quyết :binhsua36:

Em không biết lý do gì mà nick : supportuinvest trong diễn đàn lại bị bans với một lý do đường dẫn link này :http://mmo4me.com/showthread.php?70123-Can-mua-225-LR-rate-205-minh-chiu-phi-chuyen-DA-BANK/page3 . Không biết lý do gì đây mua LR giá 20.5 là bị bans sau , va trên topic có ghi rõ ràng là giao dịch trung gian. Nếu mod nói em có ý định scam thì mod vui lòng đọc kĩ topic nội dung : " giao dịch trung gian colevay " . Mod move dùm em sang mục report scam dủm em. post mục đó không được chờ giải quyết :binhsua36:

vậy vui lòng cung cấp proof lên đây đã có giao dịch 20.5
Thân

Upvote 0
Vui lòng post proof giao dịch trong vòng 24h, nếu cậu ko có proof chứng minh giao dịch sẽ bị ban nick vĩnh viễn
Thân

mod bảo thế đấy !

Upvote 0
Nick supportuinvest

vậy vui lòng cung cấp proof lên đây đã có giao dịch 20.5
Thân

+ Mình nick supportuinvest đây : Sao mà có proof cho bạn được . thằng bạn gần nhà mình nó bán thì mình mua thôi sao mà bạn nói phải post proof lên . mình mua LR mình có quyền lựa chọn cách thức mua khác nhau chứ . chứ giờ bạn đòi proof mình lấy đâu đưa cho bạn . Và bạn nghĩ mình scam thì vui lòng đọc kĩ lại topic khi giao dịch online chỉ chấp nhận giao dịch trung gian qua nick colevay. Mình không hiểu lý do bạn bans mình vô tội vạ với trường hợp trên

Upvote 0
+ Mình nick supportuinvest đây : Sao mà có proof cho bạn được . thằng bạn gần nhà mình nó bán thì mình mua thôi sao mà bạn nói phải post proof lên . mình mua LR mình có quyền lựa chọn cách thức mua khác nhau chứ . chứ giờ bạn đòi proof mình lấy đâu đưa cho bạn . Và bạn nghĩ mình scam thì vui lòng đọc kĩ lại topic khi giao dịch online chỉ chấp nhận giao dịch trung gian qua nick colevay. Mình không hiểu lý do bạn bans mình vô tội vạ với trường hợp trên

đó gọi là phá giá thị trường làm ảnh hưởng nghiêm trọng sự ổn định của member,forum,mmo, và toàn thế giới =)) ban là đúng rồi =))

Upvote 0
đó gọi là phá giá thị trường làm ảnh hưởng nghiêm trọng sự ổn định của member,forum,mmo, và toàn thế giới =)) ban là đúng rồi =))

+ Vay phai bat buoc ban va mua theo gia thi truong a` .. her her

Upvote 0
Mua của bạn thì cũng có proof chuyển LR từ bạn của bạn sang LR của bạn chứ. Bạn cứ up lên (nếu có)

Upvote 0

Cây ngay không sợ chết đứng, tội tình gì không chụp cái LR đã nhận 225LR của thằng hàng xóm chuyển vào, chỉ cần vậy thôi chứ sao lại ko lấy đâu ra proof nhỉ :m020:

P/S: Lần sau đừng dùng font chữ đỏ nhé bạn

Upvote 0
chắc đưa 225LR cho thằng hàng xóm bằng tay hoặc bằng mắt thì sao có proof được :-ss

Upvote 0
Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Cây ngay không sợ chết đứng, tội tình gì không chụp cái LR đã nhận 225LR của thằng hàng xóm chuyển vào, chỉ cần vậy thôi chứ sao lại ko lấy đâu ra proof nhỉ :m020:

P/S: Lần sau đừng dùng font chữ đỏ nhé bạn

Proof ngay ngày 08/1/2012 ngay ngày closed topic đã mua xong luôn nhé. có giao dịch mua LR nhé . Không đủ $$ nên mua nhiêu đó thôi > kết thúc tại đây ..

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Proof ngay ngày 08/1/2012 ngay ngày closed topic đã mua xong luôn nhé. có giao dịch mua LR nhé . Không đủ $$ nên mua nhiêu đó thôi > kết thúc tại đây ..

có vẻ thật nhỉ. Công nhận xem topic kia của bạn như topic scam nói suông bằng võ mồm :binhsua146:

Upvote 0
Oh my god LR của quanvodich4 ah........... check Teamview thui Smod uiiiiiiiiiiiiii

Upvote 0
khổ quá trên 4r này có mấy thằng dở hơi hết việc hay quăng gạch đá lung tung nên cái 4r nó mới như cái chợ vỡ
Ps: lần sau có ai cứ vu khống là scam hay bị scam mà ko có proof thì để nghị mấy MOD cứ ban fover cho nó hết chuyện.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back